D1 sống chết ra sao?

pip_pip

lâu lăm mới post bài lên forrum. Mà mấy hôm trước forum trường mình bị làm sao í, chả vào được. Buồn:( :( :(
Hôm nọ, Hiếu gọi điện về, tình hình vẫn bt. Bạn nào muốn liên lạc với Hiếu thì gọi điện vào số 034212219 bảo cho gặp Hiếu ở B4C67, vào lúc 18h30 --> 20h thứ 7 hoặc 15h --> 17h30 CN.
Nếu sợ tốn tiền điện thoại thì viết thư rồi gửi vào hòm 2CA162 Đồng Mô, Sơn Tây, Hà Tây.

pip_pip

chương trình sắp tới của lớp mình là Hội trường CVA. Mọi người đi vận động đi, rồi lên kế họach xem đi đâu không thì lại đứng buôn rồi đi về đấy:) :) :)

oh_tiny

Em đã có lịch chính thức các hoạt động hôm Hội trường BK. Các bác tham khảo, nếu thấy cái gì hay thì tham dự nhé! Không hay thì thôi.

oh_tiny

Thứ 5 (12/10):
- 8h, quảng trường thư viện điện tử: Triển lãm Techmart_ HUT 2006
- 8h 30, 19 phòng trong thư viện điện tử: Hội nghị KH của 19 phân ban.
- 18h, SVD BK: Lế tổng kết ĐH TDTT toàn trường ( xếp chữ, xếp hình, diễu hành..)
Thứ 6 (13/10):
- 15h 30:Hôi chợ ẩm thực + Chung kết ban nhạc SV + các hoạt động trại.
Thứ 7 (14/10):
- 7h: tiếp đón cựu SV
- 9h- 10h 30: Mittinh tại Quảng trường C1.
- Đêm: DẠ HỘI VĂN NGHỆ. ( Suốt đêm đến sáng)
CN (15/10):
- 7h-10h: Tiếp tục các hoạt động văn nghệ, TDTT, vui chơi giải trí.
- Sau 10h: Kết thúc.

skynet11388

long ah , so cua ong la bao nhieu ?hom truoc len Lon Don choi may ngay ma cha biet so cua ong ma den hoi tham , send cho tao dia chi Y!M + so dien thoai cua may di ?:>

goldenrain

Ngày 21/10: Tại hội trường DHGTVT cơ sở 2: cuộc thi mở cửa kiến thức, các bạn nhớ đến cổ vũ cho tớ nhé, ai ko đi tớ giận đấy ^^. Mọi người thỉnh thoảng nhắn tin cho tớ đỡ bùn : 0906254245

ronni8x

hội trường Chu lớp mình có kế hoạch j` ko nhể ?
lập kế hoạch từ bây giờ đi, ko đến lúc đó lại ngồi nhìn nhau rồi về thì chán lắm
Tớ đề nghị ai có khả năng hát ( Minh chuẩn ) sẽ lên tham gia 1 bài đóng góp cho trường để anh em còn có hứng thú mà cổ vũ chứ nhể :))

L

longthin

Guest
thử hỏi ở nhà sao mà sung sướng thế, toàn thấy kêu gọi chơi bời, thèm thuồng...thế các bác ơi các bác đi hội trg chụp nh ảnh nhé, sáng nay em giở ảnh lớp ra xem, nhớ các bác quá, mấy cái mà trc ngày bế giảng trông mọi người ai cũng lặng đi ý....

hieukhacle

Member
Chào tất cả các đồng chí lớp 12D1 thân yêu. do điều kiện học tập công tác nên cho đến hôm nay tôi mới lên mạng thăm các đồng chí đc.trước hết xin báo cáo với các đồng chí như vậy. thứ 2 cho tôi hỏi thăm tình hình sức khỏe các đồng chí...... hí hí. Mk... đúng là đ** nơi nào như lớp mình.. lên trên đây tao ko chửi bậy, ko mày tao...thật là khác so với tao hồi cấp 3..chúng mày dạo này thế nào rồi, tao ở trên đây, đợt đầu lên vì nhiều công việc quá nên ko ra ngoài đc.hôm nay tao lên mạng có lời hỏi thăm tất cả chúng may..chúng mày cũng thông cảm, trên này vì ĐK kinh tế có hạn. 1thang' được có 180.000 nên ko thể gọi điện hết cho tất cả chúng mày đc, mong chúng mày thông cảm.hôm nay tao lên buổi trưa có lẽ là ko gặp đc ai. cho tao gửi lời hỏi thăm tất cả chúng mày, chúc chúng mày học tập tốt, có sức khỏe tốt. chào thân ái và qyết tháng

hieukhacle

Member
hix, đọc mí dòng của chúng mày tao xúc động wa'. tối nay mà tao ko ngủ đc thì tao bắt đền chúng mày đấy.... nhiều hôm gác đêm ngồi 1 mình buồn lắm chúng mày ạ...nhớ chúng mày, nhớ lớp d1 ghê cơ. mà Mk đứa nào nói TH đấy. fuck con má chúng mày. các bạn làm cán bộ ghê nhỉ. mình lên đây làm phó thường dân thôi.
sau đây là lịch trong 1 ngày của tao cho chúng mày tham khảo:
sáng 5h kém 15 dậy gấp chăn màn( chăn màn mà ko đep là buổi trưa thức ra ngoài hiên gấp).
5h15 tập thể dục
5h30 quét vệ sinh
6h kém 15 tập trung đi ăn sáng
6 rưỡi tập trung đi học
11h20 ve`
11 rưỡi đi ăn trưa.
còn buổi chiều để hôm khác tao kể tiếp..
mà chúng mày post lên mạng địa chỉ cụ thể của chúng mày để tao gửi thư nhé

quangtrung0488

quangtrung0488 said:
Lan thu 2 to vao day, cung co ve thu vi ha. O VN vui wa, co gi moi thi bao cho to nha, thanks
Dạo này lớp mình làm cán bộ nhiều wa, zoi thật. Tội nghiệp Hiếu đệ, đc hôm online mà chẳng thấy ai, nghe lịch của nó khiếp quá, thế thì còn gì là người nữa, chơi bời làm sao đc, hix.

Trâu bò rủ đi chơi bời ít thôi, đàn đúm nhiều cô Phúc mắng cho đấy, hehe:))

Chúc mọi người khỏe mạnh, học tập và công tác tốt.

ro_sch

@Châu: bác chơi bỉn thế chơi thêm vài trận đi chớ:(( giữa tuần có manu- copenhagen đó. cuối tuần có manu-liv đấy . hì ;-) bác k chơi là bùng đấy>:)

ro_sch

Phú pót đi mày lên chả pót j` à
@Tuấn: ông pót dc 1 bài xong chạy đâu mà bảo pót thường xuyên
@QTrung: thú lên k chào chị à B-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000