D1 sống chết ra sao?

oh_tiny

Ô, mới 1 ngày kg lên mà topic lớp mình rôm rả quá. Đúng là từ khi Lan lên có khác(à quên từ khi em và chị Hoa lên)
@ Long: mày ở cùng chỗ với thằng Duy Anh à thế mà tao kg biết đó. Và người ghép ảnh mày vào kg phải là tao nên nếu có hiện hồn về thì cũng đừng tìm tao.
Cố mà tìm hiểu từ "đo ni đóng giày" đi nhé!(cho mày tò mò chết luôn đi)
@ Hiếu: mày tự đi mà post ảnh mày lên( mà có up được đâu cố làm gì cho mệt hả hiếu) up kg được Hiếu buồn mà Hiếu buồn thì Lan cũng buồn lắm đấy. Hiếu biết kg hả Hiếu.
@ Châu: lên trên này Châu mạnh dạn ghê ta dám xưng anh cơ đấy. Em là em chỉ nói thế thôi chứ em là em sợ anh Châu lắm cơ. Sợ " dã man " ý!
@ Vũ: mày làm như mày hay nói chuyện to tát lắm ý. Ngậm mồm lại cho tao nhờ
@ V Dũng: mày đừng có đưa cái chuyện tán gái của mày lên đây. Tao chỉ toàn thấy mục tiêu của mày thôi chứ đã thấy đưa bạn gái quái nào đâu mà cũng đưa lên. Hiếu còn kg nói gì mà mày dám qua mặt Hiếu đưa chuyện tán gái lên đây ah
Đánh nhiều mỏi tay quá mà kg viết thì kg chịu được. Đúng là ở lớp này có muốn là 1 người trầm lặng cũng thật khó.

hieukhacle

Member
MK!!! Bi giờ tao up được ảnh lên roài. không phải tao up cho mình tao mà còn up cho rất nhiều bạn khác... mà thoai... tán gái H có giỏi đâu mà lan bảo thê'
@ VŨ : thế mày bảo cái gì là việc quốc gia đại sự
@ VDung: ai làm gi` ... của ông đâu mà ông hét toáng lên thế.
@ Hoa: mày sợ tao chưa.. hum nào tao bom mày chết..
@ Long: sang bên đấy trông đẹp trai hơn nhẩy

L

longthin

Guest
khốn nạn ơi, tao có ở cùng chỗ với Duy Anh đâu? bạn bè, tao dc nghỉ thì lên nhà nó xin cơm, chơi bời ở nhà nó thôi, đâu phải chỉ có mình cô là bạn với nó?cô là cô cứ cẩn thận tôi đấy!công nhận là từ khi Hoa với Lan lên, trên này nhộn nhịp hơn, tao cũng gửi link cho thằng Tuấn rồi, mà chưa thấy nó lên đây, chắc nhà nó đang bị cắt mạng hoặc bận gì, sắp thi rồi mà,chắc sắp lên!
tao là tao đồng ý với đồ khốn nạn người tao yêu ngày xưa!chúng mày cứ toàn nói chuyện đâu! quốc gia đại sự gì cỡ mày Vũ ơi, bàn chuyện vợ con trong nha còn chưa xong
anh Hiếu còn chưa nói chuyện gì là vì chưa muốn nói thôi, cỡ chú Dũng mà cũng yêu dg, ghê quá, xem ra d1 hình như mỗi Long ko có ny,

pip_pip

ở đâu có tớ và Lan thì ở đó đều zui hết, Lan nhỉ.
@ Hiếu: công nhận mày khá, post được vài cái ảnh lên nhưng chả cái ảnh nào ra hồn cả, ảnh đẹp chị mày đang giữ đây này, cố mà năn nỉ đi. He...he
@ Sư huynh: dạo nè trông đẹp zai ghê, khối em theo í nhỉ???
@ Châu: Châu ơi chị bảo em nè,hí hí, em hư nó vừa vừa thôi, sao em dám bảo chị ngốc, chỉ được nói là không giỏi thôi.

L

longthin

Guest
ô cái cô sư muội này hay nhẩy, người ta vừa mới nói ở trên là ko có ny mà ko nghe ah? đọc chẳng kĩ lưỡng gì cả, tội này huynh phải phạt đấy!
to Lan khún nạn: khốn nạn ơi, giờ tao mới biết mày với Thắng học cùng nhau 3 cấp rùi đấy! mà tớ bây giờ đang có ảnh bạn Lan hùi bé nè, bạn Lan xem thế nào nịnh nọt tớ ko là tớ trêu đấy! hình như hùi lớp 3 bạn Lan để tóc con trai thì phải hì hì! nịnh mau ko tớ mà scan dc thì bạn Lan chít với tớ!

goldenrain

Ờ thì đàn ông trong đời phải bít tu thân, tề gia, trị quốc, bình thiên hạ. Thế thì trước khi bàn chuyện đại sự thì bàn chuyện nho nhỏ vậy (tất nhiên là không phải ba lăng nhăng, chửi nhau, cãi lộn rùi)
Trước hết là tu thân: Long bên đó đủ 18 tuổi rùi có được đi vào nhưng chỗ Adult Only không? >:) Đàn ông con trai phải trên thông thiên văn, dưới tường địa lý, biết mọi thứ trên đời chứ =))
Nếu đến rùi thì chụp ảnh gửi qua đây đi ( chụp khái quát là được rùi, ko cần đi sâu vào chi tiết quá )
Thứ hai là có nên biến cái box con con này thành nơi gặp gỡ thường xuyên sau này của lớp mình ko? mọi người cho ý kiến cái

L

longthin

Guest
xin lỗi anh Vũ, em đến những chỗ đấy thì dc nhưng em ko dám đứng đấy chụp ảnh đâu, bên này thì nó có khu SoHo là china town để dành cho cờ bạc và cá mú, em tưởng anh nói chuyện gì to lớn chứ chuyện này anh sang đây, em đưa anh đi dc. nhưng đừng nói chuyện này đây có chị em phụ nữ, bệnh lắm!
còn chuyện biến cái chỗ con con này thành nơi gặp nhau là nên chứ, mày nghĩ xem chưa tót nghiệp mà tao với thằng Tuấn đã ko đến lớp thường xuyên. cả năm đến lớp mới gặp chúng mày, cững nên để đây là nơi gặp nhau hàng ngày chứ?

oh_tiny

@ Long: Tao "xinh đẹp", "nết na", "hiền dịu" như thế mà mày cứ gọi tao là "đồ khốn nạn" như thế thì kg ổn đâu (xin lỗi mọi người tớ bị lây bệnh của Hiếu nên hơi bị tự tin về bản thân quá mức cần thiết)
Còn chuyện cái ảnh hồi bé thì ... ôi anh Long đẹp trai tha lỗi cho em. Ảnh đấy của thằng Duy Anh chứ gì, up thoải mái nhá, làm như tao sợ mày lắm ý. Học ở lớp này 3 năm tao học được 1 điều: "Lòng tự trọng là 1 thứ quá đỗi xa xỉ" thế nên tao kg còn xấu hổ đâu đừng dọa tao.
@ Hiếu: đừng biến cái album ảnh lớp mình thành album của mình nhé Hiếu, đừng biến những người còn lại thành cái phông nền cho Hiếu và từ khi nào mà Hiếu được up ảnh Lan+Hiếu mà kg xin phép ý nhẩy.

pip_pip

@Hiếu đệ, sao mày up ảnh tao với thằng Hải xấu.
À mà Hiếu nè, không nịnh chị mày chị không up ảnh đẹp cho đâu.
@ Lan nè xinh đẹp thì đã đành còn hiền dịu nết nà làm sao mày sánh với bạn Quẫn được. Nói mà không biết ngượng à?
@Vũ: chuyện đại sự của ông là thế à?

L

longthin

Guest
Lan ơi mày thông cảm, tại mày gây thù chuốc oán với tao hồi lớp 10, nên bây giờ tao quen mất rồi, lúc nào cũng gọi mày là khốn nạn thôi! ko đổi đâu, may ra mày oánh tao gần chết thì tao thôi, gọi mày tử tế câu cuối. tao sợ mày rồi đấy Lan ah, mày nói câu đấy thì mày trơ gần bằng tao rồi, nhưng sao mày lại đổ cho là vì học lớp này? mày hư quá đi ăn vụng ở đâu lại đỏ tiếng xấu cho gia đình này. hư quá! silly girl!
to Hiếu, mày dạo này sến quá hiếu ơi! ông mặc áo phơng lại đeo khăn , trông thế ai chẳng biết ông khoe khăn

subu_zaizai

hieukhacle said:
MK!!! Bi giờ tao up được ảnh lên roài. không phải tao up cho mình tao mà còn up cho rất nhiều bạn khác... mà thoai... tán gái H có giỏi đâu mà lan bảo thê'
@ VŨ : thế mày bảo cái gì là việc quốc gia đại sự
@ VDung: ai làm gi` ... của ông đâu mà ông hét toáng lên thế.
@ Hoa: mày sợ tao chưa.. hum nào tao bom mày chết..
@ Long: sang bên đấy trông đẹp trai hơn nhẩy
anh Hiếu up ảnh lên thì nói cho cẩn thận nha!! Sao lại dám ví anh với chồng em!! Bae của mình rõ handsome! Thế mà dám..........X(

hieukhacle

Member
ặc... lại thêm 1 em phản đối mình nữa.. xin lỗi em chứ anh đẹp trai hơn thằng đấy gấp vạn lần.. anh ghét nhất là mấy thằng diễn viên hàn woc. anh xấu wa' nên mới phải đặt tên như thế'
@Hoa: tao nịnh mày thế chưa đủ hay sao.. trời ơi... mày muốn tao tâng mày lên hàng hoa hậu mày mới chiu up ảnh cho tao ah`.. dạ em xin chị hoa em biết chị cầm trịch 12D1 roài.. xí.. còn lâu mới dọa đc tao ha':p :p :p
@Lan: tao xin lỗi.. bạn be` trong sáng có gì đâu mà phải ngại hả mày.. mai tao up tiếp 1 loạt ảnh của các ban lên, tuyệt đối không có 1 cái ảnh nào của tao, ẩnh tao đợi con Hoa.
@Long: tao cũng nhắn off cho thằng tuấn rồi mà ko hỉu tại sao nó chưa lên.
lớp mình càng về cuối càng vui nhẩy

pip_pip

hieukhacle said:
ặc... lại thêm 1 em phản đối mình nữa.. xin lỗi em chứ anh đẹp trai hơn thằng đấy gấp vạn lần.. anh ghét nhất là mấy thằng diễn viên hàn woc. anh xấu wa' nên mới phải đặt tên như thế'
@Hiếu ơi mày đọc lại bài mày viết xem
Tự nhận mình xấu, đúng là Hiếu sống rất thực với chính mình, Hiếu nhẩy=))
Thế mày có biết cái ảnh đẹp của mày tao đang giữ không??? Cẩn thận đây:>
@Sư huynh: Con gái lớp mình dạo nè đều thế cả, trơ hết cả rùiB-)

hieukhacle

Member
ặc.. riêng cái tội mày không trả lời tao khi tao gọi là đáng chít rùi hoa ah.... thế mày thik tao phải làm rì để mày up cái ảnh của tao lên. ah hay mày share cho tao, tao đang ol này

pip_pip

Mày gọi tao lúc nào hả?
Tao không thích up bây giờ, tất cả mọi người đều kiến nghị không được post thêm ảnh của mày nữa.
Thế tao bảo mày đọc lại những gì mày viết mày đã đọc chưa? Đánh TV còn sai. Ha...ha

lun1411

tao Lan đây
@Hiếu: Lan chỉ nói thế thôi mà sao Hiếu đã tự ái rồi. Hiếu "mỏng manh dễ vỡ" ghê ý nhẩy.
@ Hoa: em xin lỗi chị Hoa nào em có dám so sánh sự dịu dàng của mình với anh T Cường của chị đâu. Em chỉ bằng 1/10 anh ấy thôi là cũng đủ lắm rồi.

L

longthin

Guest
con Lan khún nạn hình như trình độ đá và nói ngọt ngày càng tăng cao, khác nhiều quá so với ngày tao đi, con người thay đổi nhanh thật, mình về quê câu cá ở ẩn thoai! léng phéng ở đây con lan nó ngứa mắt nó xỉa xói cho rợn tóc gáy

ronni8x

to Lan :em Lan ơi ! anh trên net thì prồ lắm ! chẳng thế người yêu toàn quen từ net. mấy em rồi đấy ! em ko chat cả anh nên ko biết đó thoai !^^!
to Link lùn : ai cho để cái avatar Beck ghẻ của chú nhùn lên đây hả !
oánh chít giờ !

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000