D1 sống chết ra sao?

L

longthin

Guest
tập thể gia đình d1 giờ vui quá, hi vọng trẻ dc mái thế này! lo vin gu!
con Đười ươi nó cặp bồ với con Mai Thu từ khi tao ở nhà mà!
"đo ni đóng giày" nghĩa là gì hả đồ khốn nạn?khi` khi`! nói ko rõ tao ko hiểu cười ko dc! lần sau nói cho rõ nghe chưa! đừng lo thằng Cường ko đọc dc thì bọn tao mách nó, hìhi`
than ku ban Oanh thôn nữ, lớp tớ lên dây rùi, tớ vui lém rùi, tớ biết tin thời sự lớp tớ thường xuyên, topic d1 ko hiu hắt nữa, bạn Oanh nói với anh admin cho tớ làm mod đi!

pip_pip

he he sư huynh khôn thế, chưa gì đã đòi làm mod.
Ủa mà ngày bao nhiêu thì huynh về vậy? Khi nào về nhớ báo nha.

oh_tiny

"đo ni đóng giày" mà cũng kg biết, hạn chế về mặt nhận thức quá, đi tra từ điển hoặc bảo con Hoa nói cho ý.
Thằng Hải bảo khi nào mày về (nếu đúng lúc thi đại học xong) thì lớp mình đi chơi 1 bữa cho đã đời luôn. Hi vọng lúc đấy Tuấn cũng về thì tốt biết mấy.
Lớp mình làm 1 cái ảnh trong đó ghép cả ảnh mày và Tuấn nữa đấy nhưng tao kg có file ảnh ấy nên kg post lên cho mày được. Tiếc quá(mày và T trông như là Hiện Hồn về ý, trông hay lém)

oh_tiny

@ everybody: Ảnh của những người đoạt giải trong " Giải thưởng tôn vinh phái mạnh X Men lớp 12D1" hiện đang được đưa vào album ảnh lớp D1, khóa 03_06. Hãy chiêm ngưỡng những dung nhan tuyệt vời đó.
TB: Đề nghị chị Hoa up lên nốt ảnh của 1 số người còn lại. Thanks nhìu!

L

longthin

Guest
mày câu bài lộ liễu quá Hiếu ơi! tao mà lên làm mod, tao del rồi ban mày luôn!
ôi! yên tâm đi, tao với Tuấn về cùng đợt, Tuấn nó đổi vé để bọn tao về gần gần ngày nhau, tầm cuối 6 là bọn tao có mặt vn hết! trc khi thi dh là chắc! gì chứ party với offline, miss cái nào tiếc cái đấy, ko bỏ đâu! nhất là với toàn bạn bè iu!
chúng mày làm ảnh mà tao với T trông như ma thì tao làm ma tao bóp cổ mày đấy khốn nạn ah! nói nốt đi! ai biết thì nói hộ tao với!

pip_pip

@Sư huynh ui, huynh về được bao lâu?
@Hiếu: mày thừa biết là là có nhiều giải nữa thì mày cũng chả được đâu, cố làm gì cho nó mệt. Con Vân ưa ái lắm mới cho mày cái giải đó, tao thì còn lâu.
He..he

L

longthin

Guest
em ơi! anh về đến hết hè, đủ để làm vài quả chơi! thế em ko giải thích cho anh đo ni đóng giài nghĩa là gì ah?

ronni8x

day^ d1 day^,bay^ gio` dang on^ thi bo? me.,co dek thoi` gian ma` ngoi` nhu may`.
e^ e Hoa oi* cho anh hoi?
nik em la` j` ?
lam` sao go~ tieng' viet. ??

L

longthin

Guest
đây! đây! long đây!
đón chào anh Châu! một thành viên ưu tú online cũng mấy tiếng một tuần tuy ko bằng dc em nhưng cũng nể là một con số, bây giờ anh mới vào đóng góp là hơi bị muộn đấy! anh em phạt anh sau!
nick YM của hoa thì tự hoa sẽ cho hay ko . cái này em có nhưng ko dám vuột mặt sư muội em cho lung tung, nó là sư muội nhưng mắng em suốt, em chưa cãi dc bao giờ nên em sợ<sự thật là ngược lại đúng ko Hoa ơi>
gõ tiếng Việt thì có chữ A ở góc trên bên tay phải, ấn vào đấy đến khi nó hết lõm thì gõ dc<thỉnh thoảng chuột Long có vấn đề, click đến 5 phút ko dc>

pip_pip

Thằng Châu láo toét, giết chết bây giờ, xưng chị với ai đấy???
Muốn đánh Tv dùng Vietkey hệ Unicode đó, hiểu chưa em, không hỉu thì hỏi chị nghe!!

L

longthin

Guest
sư muội mình dạo này gấu wa! sao sư muội lên mà ko chịu nói cho huynh biết cái do ni đóng giày nghĩa là gì, tò mò quá!

ronni8x

ờ ! đc roài ! ko ngốc như em Hoa ! làm theo cách thèng cu long đc ngay !
mà sao e Hoa ko cho a nik nhẩy ! sợ j` chứ ! a có khủng bố = bom thư đâu mà lo !
mà ngồi ngay sau mình ! mình mà khủng bố,no vẽ bậy lên áo thì .... thôi rồi

goldenrain

Uây, bi h mí bít box này xôm tụ dữ, có tận 4 mem pót bài thường xuyên hử, má sao bàn toàn những chuyện ba lăng nhăng ko đâu vào đâu thía
bàn chuyện chi quốc gia đại sự coi nào
@Long: bên đó đẹp ko mầy, gửi cái ảnh bên đó cái coi

skynet11388

hi moi nguoi nho nhe.rabu ko phai la hoc sinh lop minh ma la ban than cua to.:)) .theo de nghi ban vu thi noi chuyen xa hon vay.doi de tai thanh tinh yeu d1 di.cap nhat nhung thong tin ve cac doi di

L

longthin

Guest
tình yêu d1

theo nguyện vọng chị em phữ nữ, topic sẽ dc đổi tên!
to Vũ, bên này ah? cũng bình thường cảnh đẹp thì tôi ko biết là có dc coi là đẹp ko, tôi chỉ có ảnh mấy chỗ nổi tiếng ở London thôi

bigben-trời hôm đấy đẹp nhưng ngú thành ra bị khuất nắng->hơi tối

London eye-đối diện với bigben

cung điện buckingham, nhìn từ ngoài !

phía ngoài ga Nottingham

ảnh này từ hồi mới sang, đi iceskating

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000