D1 sống chết ra sao?

sexy_an_diem

Đầu tiên là tớ chúc mừng bạn Minh!!!! Câu chúc "Chuẩn" về mặt ngữ pháp!!!Lên chú cũng thik nhỉ???Tớ cũng lên muốn chú lắm,hay hôm nào bảo chị Đới "làm 1 phát" mới được!!!Hoa nhỉ?Chị định đặt tên cháu là j`??

skynet11388

m_m_D_1 said:
Dung ah,cam on may nhieu.Tao nhan dc thu cua may roi.Co ve song mot minh truong thanh len nhieu day
That su rat cam on may
hi!ko có gì đâu mà bạn bè mà.
@hoa:theo lời cậu thì cũng xin kể qua về tình hình o anh vậy.đợt nay ở đây nóng chảy mỡ trung binh là 28 dộ,ko quat:(( .học o đây thì cũng bình thường chỉ có điều là nhiều bài tập thôi.để ko hổ danh D1 thì tớ đã cố gắng học và đạt được một số thanh tựu:?
về viết thì tớ la thủ khoa của lớp(4A) còn nghe thì đứng thứ 5 thui(2b2A).lớp có 13 mống (3 việt nam,6trung quốc,va 1 nhật ,1bangladéh,1 hàn(xinh lém),1thằng đức,)

hôm trứơc được đại diện trường đi ăn với hiệu trưởng VIỆT ĐỨC.ngon lắm.

skynet11388

m_m_D_1 said:
Dung ah,cam on may nhieu.Tao nhan dc thu cua may roi.Co ve song mot minh truong thanh len nhieu day
That su rat cam on may
hi!ko có gì đâu mà bạn bè mà.
@hoa:theo lời cậu thì cũng xin kể qua về tình hình o anh vậy.đợt nay ở đây nóng chảy mỡ trung binh là 28 dộ,ko quat:(( .học o đây thì cũng bình thường chỉ có điều là nhiều bài tập thôi.để ko hổ danh D1 thì tớ đã cố gắng học và đạt được một số thanh tựu:?
về viết thì tớ la thủ khoa của lớp(4A) >:D< còn nghe thì đứng thứ 5 thui:) (2b2A).lớp có 13 mống (3 việt nam,6trung quốc,va 1 nhật ,1bangladéh,1 hàn(xinh lém),1thằng đức,)

hôm trứơc được đại diện trường đi ăn với hiệu trưởng VIỆT ĐỨC.ngon lắm. lại gặp 1 bé phiên dịch lớp 11 xinh lém

skynet11388

còn lớp tớ thì có 1đứa trung quốc xinh dã man.đang la đối tác của tớ.lúc nào có ảnh thì tớ sẽ up lên.ở đây toàn phải thực hành làm việc theo đôi hoặc nhóm thui.ma my ban y ten là PRICINLLA vô dịch môn nghe đấy(3A1B).
thế thui chẳng có gi nữa.
*mà xe @ với SH ở bên này chỉ dùng để chở pizza thui=))
*con lai 1 quả chuối co gia là 1,5 bảng=45 nghin VIET NAM đó .nên các bạn ăn nhiều chuối vào nhé:))

thành viên mới

Trường Minh ông dám xúc phạm tới con giải đen của tôi à!:-w
thế là không" chuẩn" đâu nhé :))
chúc mọi người nhận kết quả tốt!!!!!!!!!!!!!!!;)

pip_pip

thelongestspring1989 said:
Trường Minh ông dám xúc phạm tới con giải đen của tôi à!:-w
thế là không" chuẩn" đâu nhé :))
chúc mọi người nhận kết quả tốt!!!!!!!!!!!!!!!;)
Chào mừng Xuân tham gia forum, dạo nè lớp mình đông vui phết nhỉ??

pip_pip

sexy_an_diem said:
Đầu tiên là tớ chúc mừng bạn Minh!!!! Câu chúc "Chuẩn" về mặt ngữ pháp!!!Lên chú cũng thik nhỉ???Tớ cũng lên muốn chú lắm,hay hôm nào bảo chị Đới "làm 1 phát" mới được!!!Hoa nhỉ?Chị định đặt tên cháu là j`??
Thế chú Bích bao giờ sinh cháu thì cho chị làm mẹ đỡ đầu nhé.
Chị thì còn tính chuyện về lâu về dài, chị mày tính 27 cơ, chú Bích à.

oh_tiny

Xuân lên rồi à? À mà nick của Xuân là gì đấy để tớ ghi vào danh sách lớp.
Hoa ơi, mai Hoa kg đi được hả Hoa. Chán thía! Tao cũng chả biết có đi được kg.
Chị Hoa ơi, khi về nhớ mang quà cho em nhé! ^_^

minhhtr88

skynet11388 said:
còn lớp tớ thì có 1đứa trung quốc xinh dã man.đang la đối tác của tớ.lúc nào có ảnh thì tớ sẽ up lên.ở đây toàn phải thực hành làm việc theo đôi hoặc nhóm thui.ma my ban y ten là PRICINLLA vô dịch môn nghe đấy(3A1B).
thế thui chẳng có gi nữa.
*mà xe @ với SH ở bên này chỉ dùng để chở pizza thui=))
*con lai 1 quả chuối co gia là 1,5 bảng=45 nghin VIET NAM đó .nên các bạn ăn nhiều chuối vào nhé:))
:))à á việt dũng dạo nầy dzui tính nhỉ. Hay tôi làm một chuyến buôn chuối nhé, bên này chuối chỉ 450 vinađô thôi ! ==> SIÊU LỢI NHUẬN=P~, thế nào???

Này nhé tôi nói cho ông biết đừgn khinh Việt nam nhé: ở đây Mercedez cũng chỉ làm xe bus thôi nhá:))...

minhhtr88

sexy_an_diem said:
Hoa đặt tên con theo họ mẹ cho nó máu, đặt luôn tên con là Mai Phạt Sáu Ngàn Rưởi ấy:))
hoặc là đặt tên là Mai Mới Có Bố ....!8-}
=))

votinh1512

Có tin cho mọi người về tui đây
Hổng bít có ai muốn bít ko
Ai ko muốn bít thì cũng mặc kệ tao cứ nói
Tui bây giờ đã lên 1 danh hiệu mới rồi: Gia Sư
Thế mà dù đã dạy đc. hơn 1 tuần mà vẫn hổng bít lương là bao nhiu
Bảo có khổ ko cơ chứ
Mai lên nhà Minh THu à
KO bít có lên đc. ko
tớ ko chắc đâu nhá

Pham Van Tuan

Bác Minh này phát biểu nhiều câu hài hước thật.
Mà cái giống chuối ở bên Anh đắt thật đấy. Xét lại thấy mình hoang phí quá, ở nhà, chuối gì toàn ăn nửa quả vứt đi nửa quả, cứ như là Tôn Ngộ Không ấy. Từ bấy giờ chuối phải ăn cả quả thôi. Nhớ là ăn chuối là phải ăn cả quả đấy!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000