D1 sống chết ra sao?

Stanley2506

Chả hiểu có gì mà hay nữa, tui ko đi cũng hơi tiếc nhg mà phải chịu thui, đúng dịp đi nghỉ mát mà. Lớp mình mấy hum nữa có tổ chức đi đâu nữa ko??? Hay để tớ chủ trì cho!!!!!!!!!

Stanley2506

Thằng Hiếu rắm ko đi thì được, tao ko đi thì ông bà già tao kêu lắm chứ, ông bà già tao khó tính bỏ mẹ, có dễ như ông bà già nó đâu??Mấy hum nữa lớp mình đi câu cá ko???????

prince_of_rome

Công nhận là đi chơi về thì vui thật đấy, nhưng bây giờ về nhà rồi lại thấy chán. Lớp mình có ai có ý định làm thêm không thì nói cho anh em biết với, chứ cứ ở nhà 1 tháng hè kiểu này chắc chết quá. Ai ủng hộ thì giơ tay lên đi........Yêu lớp mình nhiều nhiều ha

prince_of_rome

Bọn lớp mình là hơi bị mất dạy đấy nhé, nếu mf phải lớp khác (chứ không phải con gái " mặt trơ trán bóng " như lớp mình , xin lỗi chị em 12D1 trước nha) thì có lẽd đã chạy từ đằng nào rồi. Lớp mình làm nhiều trò đến là lố, thế nhưng mà đối với tất cả mọi người thì lại rất vui, và thế mới là lớp mình chứ, đúng không??? Forza D1 !!!!!!!!!!!!!:D

skynet11388

@thien:cau goi dien chuc mung sinh nhat van mai ho to nhe,tien thi bao Hanh viet thu cho to luon.
@ma cau nhan duoc thu cua to chua.rui thi viet lai cho to nhe
mong thu cua cau

minhhtr88

Hà hà, hôm nay nghe nói biết điểm thi trường dân lập Thăng Long, lên xem thử. Chí trung bảo SBD của nó là 1990.
Lên xem thử thấy có duy nhất một thằng Đào Chí Trung sinh ngày 06/02/89- ĐM1 4,50
ĐM2 2,00:))
SBD thằgn này là 1984!

Còn một thằng nữa đúng SBD 1990 sinh ngày 21/12/88:)>, đúng rùi)- ĐM1 2,25

ĐM2 8,00:-O
chú Chí TRung bảo :"điểm toán cao thế này thì đúng là tao rồi, với cả điểm văn tao chắc chắn không được bốn phẩy năm đâu!"

hà hà thế là yên tâm đây là điểm đúng rồi , chỉ có điều tên chí trung bị đổi thành DƯ VĂN DŨNG !!!!=)):-B===> pó tay.thanglong.edu

minhhtr88

Thêm nữa nè, mới có đờ mờ một (ĐM1) với cả đờ mờ hai mà đã bảo là có điểm, đúgn là :"làm ăn như tổ âm thanh , nhỉ các bạn nhỉ!"

AI CÓ ĐIỂM KHỐI D cao cao thì thông báo lên để bạn bè chia dzui nào:)

hieukhacle

Member
hix. tao mới cắt quả đầu hanamichi chúng mày ah. đứa nào đọc slamdunk chắc bít nó như thế nào. hix. trông đầu gấu đek chịu đc

hieukhacle

Member
mà con mai nó rủ sang nhà nó chơi kìa. mọi người đi không. mà nhà mai có gần nhà minh thu không, nếu gần thì sang nhà mai xong sang nhà minh thu luôn, giống như hôm đi nhà vân béo, hiển bưởng với hiền thực ý

minhhtr88

Một ông bố luôn luôn dặn con "Đã là đàn ông đứng trong trời đất thì phải luôn hướng tới sự

vui vẻ không bao giờ được nói "buồn".".

Lúc hấp hối ông hỏi thằng con trai :" bố mà mất thì con có buồn không?"
- KHÔNG ạ!

Nghe xong người bố mất luôn!!!:?

hỏi:người con này có hiếu không ?

đọc xong tryện này nên khóc hay nên cưòi ?

minhhtr88

tự nhiên mấy hôm ở nhà nghĩ ra mấy câu "ranh" ngôn

NẾu đời bạn dài mà khi bạn chết mọi ngừời khóc cho bạn nhiều tức là bạn đã
SỐNG XỨNG ĐÁNG.
Nếu đời bạn ngắn mà khi bạn chết mọi người khóc cho bạn ít tức là bạn đã....
CHẾT XỨNG ĐÁNG =((

thêm nữa nhé:

Không có người phụ nữ xấu, vì đã xấu thì không thể nào trở thành phụ nữ được
:))

cách diễn đạt khác

Không có người phụ nữ xấu, chỉ có những người trọn đời là thiếu nữ:-/

minhhtr88

Này anh em ơi có rủ nhau đi chơi thì rủ kín kín thôi, sao cứ gọi nhau trên forum rầm rầm thế, không biết là có nhiều ngừoi đang thèm .....trời ơ....ơi!!=P~ :((

sexy_an_diem

Xin lỗi Trường Minh nhé,tớ o gặp được Mai nên phải như vậy.Hay là hôm tới (thứ 5) sáng đi SN Minh Thu rồi chiều wa nhà cô Mai sau vậy.Nhỉ?????

emchaocacbac

Hu hu, hô hô, cười ra nứơc mắt, khóc nên trận cười đây nè
tao ko đi nhà con Minh thu dc rồi, trừ phi hôm đấy có việc gì đột xuất khiên mẹ tao ở nhà như hôm nọ,... nhưng mà khó lém
Thôi ko sao, vắng em thì chợ vẫn vui, các bác nhỉ

skynet11388

thi xong rui ma sout ngay o nha ko chan ah.tao thì vừa thi vừa di choi.vua đi học tiện thì shopping luôn.o nha mà cứ ngủ nhiều chán bỏ xừ

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000