D1 sống chết ra sao?

skynet11388

hình tượng thế tuấn.chuoi ben này ăn như khoai lang luộc y
@linh:mày có mua ao MAN ko
đọt nay dang giam giá co 40 bang thoi=1trieu 2 mua ko tao gui ban ve cho.tien thi cu chuyen thang cho me j tao cung ok
@CHAU:cau cung the luon/ao asenal cũng samechỉ co 35 bảng thui(discount30).tớ vừa mua 1 cái.

hieukhacle

Member
chuối thì hinh như mấy nginf 1 nải đúng không minh, nhưng mà tiền vé máy bay từ đây sang đấy mất bao nhiu, phí ăn ở thế nào để còn tính mang bao nhiu chuối thì hòa

prince_of_rome

Hôm nay vừa đi nhà chị tớ (Mi Thu) về, tóm lại là vui, vì là sinh nhật chị tớ mà lị. Thế nên là lên post cho những đứa không đi chơi ...thèm :)) . Với lại khá lâu rồi không lên 4rum nên lên add bài cho đỡ nhớ

Chỉ hi vọng là 1 tuần nữa báo điểm, tất cả mọi người cũng sẽ vui như thế này thôi. Chúc mọi người luôn vui vẻ !!!!!

ro_sch

tình hình là đi sinh nhật MT tớ chả có j` cả chỉ có tấm lòng tớ đây làm quà( các bạn cũng thía nhỉ:D )
thế nhá
chúc mừng sinh nhật

ro_sch

@Dũng: mày cứ tham khảo giá đi, mà cái j` cho đèm đẹp( huy hiệu, khăn, móc, vòng, poster,.... áo cũng dc nhưng mà tao chak chả mặc dc đâu chỉ treo thui), mới cả tao đỗ đã, rùi tao trả cả cục luôn. thế nhá.

Pham Van Tuan

Hôm nay đi sinh nhật xa va bụi quá nhưng cũng vui, chẳng biết còn buổi nào tập trung nữa ko.
Thằng chó Châu hôm nay đã tán tình chị Minh Thu rồi khiếp thật. Chú bảo hôm nào tổ chức một bữa liên hoan, nhớ đấy. Anh em lại có dịp đập phá.

Pham Van Tuan

skynet11388 said:
hình tượng thế tuấn.chuoi ben này ăn như khoai lang luộc y
@linh:mày có mua ao MAN ko
đọt nay dang giam giá co 40 bang thoi=1trieu 2 mua ko tao gui ban ve cho.tien thi cu chuyen thang cho me j tao cung ok
@CHAU:cau cung the luon/ao asenal cũng samechỉ co 35 bảng thui(discount30).tớ vừa mua 1 cái.
Đầu óc tớ có hình tượng gì đâu. Chỉ có các bác hình tượng thôi.:))

hieukhacle

Member
đang ở SS các anh chị ah. chan' wa', chả có bạn nào cùng tuổi cả, có mấy bạn xinh lắm nhưng chả bít ra bắt chuyện thế nào cả. kiên ơi dạy tao

minhhtr88

prince_of_rome said:
Hôm nay vừa đi nhà chị tớ (Mi Thu) về, tóm lại là vui, vì là sinh nhật chị tớ mà lị. Thế nên là lên post cho những đứa không đi chơi ...thèm :)) . Với lại khá lâu rồi không lên 4rum nên lên add bài cho đỡ nhớ

Chỉ hi vọng là 1 tuần nữa báo điểm, tất cả mọi người cũng sẽ vui như thế này thôi. Chúc mọi người luôn vui vẻ !!!!!
ông này ám chỉ ai đấy hử?
ông biết thừa có hai tập hợp 1/ nhứng ngửòi hay lên forum lớp
2/ những ngừòi không đi nhà minh thu
chỉ có tớ là giao của hai tập hợp (gọi tắt là giao....:))), thế mà cố tình nói là "những đứa không đi chơi" ====> ác qu....a..á

minhhtr88

votinh1512 said:
Có tin cho mọi người về tui đây
Hổng bít có ai muốn bít ko
Ai ko muốn bít thì cũng mặc kệ tao cứ nói
Tui bây giờ đã lên 1 danh hiệu mới rồi: Gia Sư
Thế mà dù đã dạy đc. hơn 1 tuần mà vẫn hổng bít lương là bao nhiu
Bảo có khổ ko cơ chứ
Mai lên nhà Minh THu à
KO bít có lên đc. ko
tớ ko chắc đâu nhá
Anh Anh Toàn ơ....ơi, có chỗ kiềm siền hả=P~, em ở nhà suốt bắt đầu cảm thấy mình là gánh nặng gia đình rồi:((, chẳng may năm tới mà trựot thì còn có nghề mà làm chứ, mà tớ thấy trựot đại học thì đi làm gia sư là hợp nhất:)), nhi.....ỉ!!!B-)

Chằng may mà trượt tớ sẽ viết sách "MÃI MÃI LỚP MƯỜI HAI"

CÓ thằng thi đại học xong xin bố mua SH : " bố cứ mua cho con đi, truợt thì con đi làm xe ôm, xe ôm SH đảm bảo câu được toàn khách sộp, biết đâu còn đào mỏ được bố à!"

minhhtr88

ro_sch said:
đi chơi zui ghê
tao mới chỉ bị quỳ 2 lần
mà công nhận tao chơi bài như kờ..
Đề nghị ngừỏi "iu" ăn nói cho hợp với lễ tiết của người phụ nữ Việt nam nhé!!!
À mà hôm đấy chơi xong quỳ dưới chân thằgn nà...o, hả????X(

skynet11388

HIEN thuc:28,5
a.dung:28
thien:26
mo tiec an mung di,khao ban be di,.bon may lam bai tot the ma cu keu nhu la truot y.cai toi nay ba con phai phat that nang vao day nhe
em o uk nhung luon huong ve d1.co may dua thi truong khac lam cai thu khoa xem nao.chang nhe d1 lai ko co thu khoa

Pham Van Tuan

hieukhacle said:
đang ở SS các anh chị ah. chan' wa', chả có bạn nào cùng tuổi cả, có mấy bạn xinh lắm nhưng chả bít ra bắt chuyện thế nào cả. kiên ơi dạy tao
Bắt chuyện á. Nhìn cái mặt mày vừa mở miệng nó chả đánh cho một trận ấy chứ lại. Thôi chú đừng có ham.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000