D1 sống chết ra sao?

oh_tiny said:
Xuân lên rồi à? À mà nick của Xuân là gì đấy để tớ ghi vào danh sách lớp.
Hoa ơi, mai Hoa kg đi được hả Hoa. Chán thía! Tao cũng chả biết có đi được kg.
Chị Hoa ơi, khi về nhớ mang quà cho em nhé! ^_^
Nick của tơ :TheSpring1989.....nhớ gửi nick cho tơ nhé>:D<

emchaocacbac

Hồng béo 26.5 Dược đỗ rùi
Lớp trưởng 22.5 khối B đứng thứ 30 của trưòng thì phải => đỗ tiếp
tớ bố sung thêm nè: hải Quân 27.5 KTQD
Bạn nào chưa có điểm thì đừng có buồn vội nhé. Chắc chắn lớp mình sẽ đỗ hết mà
iu các bạn nhìu lắm !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x

Stanley2506

To hiếu rắm: mày ngu lắm, tán gái thì có cái đ** gì khó đâu. Mày rình rình nó đu uống nước rùi ngồi gần đấy, bao h nó đứng lên thì mày ra trả tiền cho nó rùi tranh thủ bắt chuyện,ngồi gần nó thì tích cực mà soi vào cho nó bít ý, hiểu chưa??? Chắc đ** hiểu, ngu lắm cơ.

skynet11388

khiep that qua that la su phu tinh truong .bai phuc bai phuc anh kien.
the may co cach gi cua duoc may em trung quoc va anh ko ?day tao voi
:hau ta 1 cai ao real xin nhe.

Stanley2506

Ơh, Hoa đới đi đâu ý nhỉ?? Tao chẳng bít gì cả. Mà bọn mày rủ nhau đi chơi mà chẳng thấy đứa nào rủ tao cả, lớp như cứt ý, bạn bè như ..ồn ý.
Thui, kệ con mẹ bọn mày, tao còn chưa bít điểm, đi chơi cũng đ** an tâm lắm, đ** rủ thì thui, bố đ** cần.
Mấy hum nữa tao đi Nha Trang, muốn rủ đi cũng đ** được đâu các con àh.....

nguyensontung

cha`o cả nhà.Anh có chút việc muốn hỏi thăm chút nhé
@ hieukhacle:đọc bài của em anh đc biết là năm nay em thi HVKTQS hả.Em cũng thi hệ QS a`.Anh giờ cũng đang học ở HV,tình cờ thấy có người cùng nhà nên muốn hỏi thăm chút.Cả khoá anh năm ngoái chỉ có 2 người thi vao hệ QS thôi.Ko biết năm nay trường mình có ai nữa ko nhi?

minhhtr88

Stanley2506 said:
Ơh, Hoa đới đi đâu ý nhỉ?? Tao chẳng bít gì cả. Mà bọn mày rủ nhau đi chơi mà chẳng thấy đứa nào rủ tao cả, lớp như cứt ý, bạn bè như ..ồn ý.
Thui, kệ con mẹ bọn mày, tao còn chưa bít điểm, đi chơi cũng đ** an tâm lắm, đ** rủ thì thui, bố đ** cần.
Mấy hum nữa tao đi Nha Trang, muốn rủ đi cũng đ** được đâu các con àh.....
:))đọc chữ ký mấy lại bài post lên nghe nó mâu thuẫn kiểu gì ấy Kiên nhỉ, vừa chửi xong lại bảo yêu, mâu thuẫn quá:-? :D

minhhtr88

Hix hôm nay vừa đi làm mấy cái thủ tục Hành ..... chính xong, mình có phải là Chí phèo đâu mà cũng bị cho ăn cháo hành, mệt cực luôn. Tớ cứ nhầm hai trườgn Hành chính với Tài chính giờ mới thấy nhập luôn vào cho nó hợp lý, thật đấy
Em trót dại từ năm 2005 không đi đăgn ký NVQS, thành ra bây giờ khổ sở, đi hết phường đến quận mất hơn 2 ngày, mà phải có cả mama đi cùng mới xong chứ, hix, em chả làm được gì nên hồn cả, mặc cảm quá:( :((

emchaocacbac

Hớ, thằng Chí thi khối D trưòng nào dzậy???
Minh "chủn" mày quên điểm khối A của nó à?
Đào Chí trung 23.5 HV BCVT
quên mất bạn Hoa đới 22 trương YTC => con bác "ới " đỗ 2 trường oách nhá

prince_of_rome

cac bac nha ta sap di nhap hoc ca roi nhi, the la lai chuan bi vaonam hoc moi roi day,chan the. Chuc ba con 1 nam hoc moi lai choi nhieu, nhung... van hoc tot nhu nam vua qua..hehe..:))

@ Hieu: Bo may chu, tren 4rum thiluc nao cung keu la : Tao sap len Son Tay chung may oi", the ma bay gio sap di thi cha thongbao cho ai 1 tieng ca, ban voi cha be, the day

oh_tiny

Trường Ngoại Thương có điểm chuẩn chính thức rồi. Nhanh thật chẳng bù cho 1 số trường. Thế là các bác lớp ta thi Ngoại Thương đỗ hết rồi.
Cung hỉ! Cung hỉ!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000