D1 sống chết ra sao?

m_m_D_1

bao cao chung may la tao da nau dc 2 bua com trong 2 hom va vi the ma nha tao ban nhu nha rac.chung may co den nha tao co gang giup tao quet gion cho sach se

mixmit88

êu! tớ là minh thu đây.
thứ 5 tuần này các bạn đến nhà tớ chơi nhá.(hic,hy vọng lúc các bạn ra về nhà tớ vẫn mang dáng dấp của 1 cái nhà)
các bạn cố gắng đi đông đông cho vui.nhất là những bạn ko đi họp lớp và tới nhà quang trung đợt vừa rồi càng phải gắng đi.
ăn bún chả nhé.tao kêu gọi lòng từ thiện và tinh thần lao động để có ăn của cả lớp.
theo tinh thần thì bạn lớp phó lao động kiêm trưởng ban liên lạc của lớp giúp tớ việc tập trung các bạn ở trường hoặc ở đâu đó tùy bạn
đến nhà tớ xong đến nhà con mai rồi đi bát tràng được đấy.nhưng mà tớ ko biết đường đến bát tràng đâu nhe,bạn nào muốn đi tự tìm hiểu trước
nhớ sắp xếp lịch để dến nhà tớ chơi nhé.
tiện thế nhắc con mai mày viết sai chính tả rồi đấy,ai lại viết là :giọn nhà bao giờ.hè này mày đi học chính tả là hợp lý nhất đấy.lên đại học viết sai chính tả thì vui lắm

minhhtr88

He he, có tin vui của Trường Minh nè: sáng nay(23 tháng 7) chị tớ sinh em bé, bé gái nhé.
Đợi khi nào baby này cứng cáp, lớn lớn chút nữa tớ đưa luôn làm ảnh avatar nhé!!!:)

pip_pip

mixmit88 said:
êu! tớ là minh thu đây.
thứ 5 tuần này các bạn đến nhà tớ chơi nhá.(hic,hy vọng lúc các bạn ra về nhà tớ vẫn mang dáng dấp của 1 cái nhà)
các bạn cố gắng đi đông đông cho vui.nhất là những bạn ko đi họp lớp và tới nhà quang trung đợt vừa rồi càng phải gắng đi.
Có thể là tao sẽ không đi được mặc dù đến thứ 6 tao mới đi TQ cơ :( :( :( .
Thôi để hôm nào về tao sang nhà Mixmit chơi sau, mọi người chơi zui zẻ nhé

pip_pip

Ngày mai Lan có đi chơi không???
Con Mai bảo nghĩ món ăn trước đi, sang đó còn chuẩn bị, Lan à có hỉu hông???
Vào yahoo đi Lan ui!!!

oh_tiny

Xin lỗi chị Hoa, tại em mải xem phim quá nên kg biết chị gọi.
Hôm nay kg được đến nhà con Mai, ở nhà chán quá chẳng biết làm gì, lại phải xem phim.
Chẳng biết đến thứ 5 tao có được đến nhà con Mi Thu kg nữa. Hu....hu.......

minhhtr88

to Văn TUấn : VĂN TUẤN ơi, post ảnh lên để anh em còn xem với chứ!
Những ngừoi XINH- ĐẸP là máu xem ảnh lắm đó, mà con trai D1 đẹp trai, con gái D1 cũng xinh gái :p.
to Trần Kiên: lâu lắm rồi chả thấy "đại ca " Căng KIệt lên forum nhỉ, chắc lại titmit đâu rồi:-S. Lâu không gặp ông nhớ gớmB-), ở Ninh Bình giờ tôi quý mỗi ông thôi đấy còn Đinh Bộ Lĩnh lâu lắm chả gặp , quên cả mặt rồi:))
to Thuỳ Linh: (riêng người "iu" tớ đánh chữ màu hồng:>): tự nhiên Hoa nhắc tớ mới nhớ ra người " iu" đấy, hè hè lâu không gặp suýt nữa quên mợ nó mặt rùi:)). Sorry nhé, đùa tí thôi, quên thế nào được, còn năm ngàn Vinađô hôm cá trận UKR-ARAB đấy nhé>:)
=))

minhhtr88

minhhtr88 said:
to Văn TUấn : VĂN TUẤN ơi, post ảnh lên để anh em còn xem với chứ!
Những ngừoi XINH- ĐẸP là máu xem ảnh lắm đó, mà con trai D1 đẹp trai, con gái D1 cũng xinh gái :p.
to Trần Kiên: lâu lắm rồi chả thấy "đại ca " Căng KIệt lên forum nhỉ, chắc lại titmit đâu rồi:-S. Lâu không gặp ông nhớ gớmB-), ở Ninh Bình giờ tôi quý mỗi ông thôi đấy còn Đinh Bộ Lĩnh lâu lắm chả gặp , quên cả mặt rồi:))
to Thuỳ Linh: (riêng người "iu" tớ đánh chữ màu hồng:>): tự nhiên Hoa nhắc tớ mới nhớ ra người " iu" đấy, hè hè lâu không gặp suýt nữa quên mợ nó mặt rùi:)). Sorry nhé, đùa tí thôi, quên thế nào được, còn năm ngàn Vinađô hôm cá trận UKR-ARAB đấy nhé>:)
=))

thêm nữa nè hôm nay là ngày thứ mấy?

minhhtr88

minhhtr88 said:
thêm nữa nè hôm nay là ngày thứ mấy?
hà hà thử quote lần đầu tiên đấy, phải giải thích không các bạn lại tửông tớ dở hơi tự nhiên hỏi hôm nay là thứ mấy:">

oh_tiny

minhhtr88 said:

to Thuỳ Linh: (riêng người "iu" tớ đánh chữ màu hồng:>): tự nhiên Hoa nhắc tớ mới nhớ ra người " iu" đấy
Minh ơi có mỗi tớ là chúc mừng ấy thôi thế mà chả cám ơn bạn gì cả, lại còn nhầm tớ với chị Hoa nữa chứ (tớ nhắc đến con Linh cơ mà). Bạn bè 7 năm giời mà thế à?:(( :(( =((

minhhtr88

oh_tiny said:
Minh ơi có mỗi tớ là chúc mừng ấy thôi thế mà chả cám ơn bạn gì cả, lại còn nhầm tớ với chị Hoa nữa chứ (tớ nhắc đến con Linh cơ mà). Bạn bè 7 năm giời mà thế à?:(( :(( =((
Oh, i'm sorry Oh_tiny very much!
tại bài trên đọc của HOA đọc luôn bài dưới nên l.....l...ầm l...lộn:))!
hai bạn post bài như hình với bóng ấy nhỉ, làm tớ cứ tưởng vẫn một người
Hôm trước Trườgn Xuân chân ... hôi :))- cũng hỏi cách post bài mà chưa thấy nhỉ, mấy hôm trước ông kêu ốm không đi tập thể dục được mấy hôm nay lặn mất tăm lun. À QUÊN chết dở hôm nay là CUỐI THÁNG nhỉ, mà XUÂN nó lại ở NHẬT TÂN, thôi chết dở rồi, XUÂN ơi ông có mệnh hệ nào thì........:(:)((. XUÂN ơi là XUÂN.....
Sao không về XUÂN ơi?
(có ai liên tưởng đến thơ TRần đăng khoa không=))

minhhtr88

NÀy các bạn tìm bài I'M JUST A KID của Simple Plan mà nghe, hay lắm!!! Trong máy tớ đang có đây nhưng post lên thì tốn kém nên thôi:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000