D1 sống chết ra sao?

m_m_D_1

:( :( :( :( :( :(
xin lôi cả lớp.tớ có thể se ko đi họp lớp đc.tớ chán lắm.và cung còn nhiều việc lắm:về quê này,nghỉ mát này,shopping này....
YÊU CẢ LỚP NHIỀU
:* :* :* :x :x :x

emchaocacbac

bọn mày làm sao thế??? Hết đứa nọ đến đứa kia cáo ốm, cáo bệnh, cáo bận ở nhà. Một năm họp lớp được mấy bữa mà lại thế
Mà, đi thi là chuyện của bọn mình, chấm thi là chuyện của người ta, đã biết thế nào mà chưa chi đã mất hết cả nhuệ khí như thế, hả hả?

emchaocacbac

E he, sau một ngày đi chơi bét nhè về mệt quá, nhưng mà vui quá xá luôn
Tao cũng muốn về quê thằng Hiếu ghê cơ nhưng mà chả ai cho đi, ko bít con gái có đứa nào đi dc k???

pip_pip

Lâu lắm rùi không post bài lên forum, mà dạo nè năng suất câu bài của lớp mình kém wa. Thi xong rồi mọi người phải tích cực lên forum vào.B-) B-)
:) :) Hôm nay đi chơi vui thiệt, bạn nào không đi là tiếc lém đó. :) :)

hieukhacle

Member
fuck con mẹ chúng mày, đi họp lớp mà hình như mới có một nửa lớp đi, tinh thần tập thể của chúng mày để đi đâu hêt rồi. mẹ. tao bỏ đi sầm sơn, bỏ đi hồ chí minh chỉ để đi họp lớp mà chúng mày thế này thì chán wa'

ronni8x

oa oa mệt tèèè !! hôm nay đi cũng hay hay nhẩy ! hay nhất là khoản mình chi kem ! chẳng hiểu sao mình lại phải khao nhẩy ???? vì chuyện j` chứ ??? em Hoa ngồi sau chăng ???? ;;) :))

tho ngoc

Member
Xin lỗi vì đã vào topic của các bạn nhưng đọc được bài viết của HIếu mình muốn đính chính.Hiếu phải ăn được năm bát súp ý chứ :)) <hồi ở nhà tớ bạn ý ăn hết 3 bát cháo gà liền=))

pip_pip

tho ngoc said:
Xin lỗi vì đã vào topic của các bạn nhưng đọc được bài viết của HIếu mình muốn đính chính.Hiếu phải ăn được năm bát súp ý chứ :)) <hồi ở nhà tớ bạn ý ăn hết 3 bát cháo gà liền=))
Tớ cũng đính chính là mỗi bát súp đó bằng cái bát canh mà cả nhà ăn 1 bữa

pip_pip

ronni8x said:
oa oa mệt tèèè !! hôm nay đi cũng hay hay nhẩy ! hay nhất là khoản mình chi kem ! chẳng hiểu sao mình lại phải khao nhẩy ???? vì chuyện j` chứ ??? em Hoa ngồi sau chăng ???? ;;) :))
Thế thì lần sau tớ tình nguyện ngồi sau xe Châu dài dài để lớp được ăn miễn phí:) :) =)) , Châu nhỉ???

oh_tiny

Tuấn ơi, up ảnh lên đi!
" Đi chơi với lớp mình zui thật" - đây là câu nói của Hồng béo sau 3 năm kg đi chơi với lớp nên bạn nào kg đi phải suy nghĩ lại đi nhé!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000