D1 sống chết ra sao?

sexy_an_diem

Chán!!!Làm bài không tốt !!!Thôi,o buồn nữa!!!
16/7 tới họp lớp ở nhà cô Phúc!!!Cả nhà nhớ nhé!!!
À,tớ lấy nick khác cho đổi không khí!!!
Ký tên:Trưởng ban liên lạc 12D1
"Bụng Phích"

prince_of_rome

bà con ơi, chán quá, hichic. Thế này thì còn gọi gì là thi ĐH nữa khi mà đã biết chắc kết quả là trượt. Trời ui, giờ tôi chỉ mong đậu thui, tính ra có khi chỉ được 23-24 điểm khối A và 18-19 điểm khối D thì hi vọng 28,5 điểm vào Ngoại thương sao được --> Còn mơ tới bao giờ đây ???
Chỉ thấy thương cho bố mẹ thôi !!!
Mẹ ơi, cứu con với, mẹ có nghe thấy con nói gì không ???
thế tình hình lớp mình thế nào ? Chắc là khá hơn?

prince_of_rome

còn về chuyện bạn Hải nói 16/7 tập trung, tớ xin kiếu, mặc dù biết là rất có lỗi nhưng tớ sẽ là người vắng mặt trong buổi họp lớp hôm đó, chán lắm rồi, còn dám vác mặt đi đâu được cơ chứ. Chúc các bạn vui vẻ va hi vọng một điều thần kì sẽ đến với tất cả chúng ta ( như việc màu thiên thanh bay phấp phới ở WC vậy)

skynet11388

tinh canh chung j ma phai buồn hả ban thiện .cứ lam như tớ viết cho cạu là ok.@lan:thi tốt ko?.cố ma dịch nhé.iu bạn LAN nhìu thương bạn lan nhìu nhìu.
@bụng fịch .bạn thi tốt ko vậy.cho tớ gửi lời hỏi thăm cô nhé .thanks indeed.
bye bye.

mixmit88

chán chúng mày quá đi mất.
Thi ko tốt thì có gì mà phải buồn,phải ko đi chơi với lớp cơ chứ
Sống ở đời phải có chí tiến thủ mới là D1's memb chứ,chưa chi đã sợ,sau này vào đời thì biết làm thế nào.
Mặc dù tao làm bài như mứt y':toán 8.5 lý 6,hóa 8.5 xích ma=23.nhưng tao vẫn đi thi khối D trường Mở đấy thôi.Kể cả tao trượt cả Mở tao vẫn biết...ông trời thường bạc đãi nhân tài..ặc
Chúng mày hãy học tập Mai Thu ý.Vừa thi môn Toán khối A xong gặp nhau Mai Thu đã hồ hởi bắt tay tao:" năm sau dì với con gặp nhau ở đây chúng ta cùng thi lại" (và mấy hôm sau quyết tâm ấy càng đc củng cố)
Hẹn gặp lại các bạn,đi chơi đâu,nhớ rủ tớ,những ai làm bài tốt thì xin chúc mừng,đứa nào làm bài kém như tao hãy vững tin thế nào cũng đỗ,năm nay điểm chuẩn hạ nhiều,thí sinh bỏ thi nhiều,đề khó hơn năm ngoái...
chúc vui vẻ.

mixmit88

Sao ko thấy con Hoa ới đâu nhỉ,hay nó nhảy sông rồi.
Hoa ơi hôm nọ tao thi khối D đến đoạn phân tích:
sóng bắt đầu từ gió
gio' bắt đầu từ đâu
em cũng ko biết nữa
khi nào ta yêu nhau
tí nữa tao viết vào bài làm của mình là:" Xuân quỳnh
biết sóng bắt đầu từ gió nhưng ngay cả gió bắt nguồn từ không khí ở khí áp cao chuyển động xuống khí áp thấp mà Xuân quỳnh còn ko biết thì làm sao mà xuân quỳnh cí thể biết đc khi nào ta yêu nhau cơ chứ"
chắc khối D tao phải đc 20 điểm hị hị

hieukhacle

Member
mẹ. thi khối D có khi tao đc 24 điểm nhưng mà có 1 môn nhân 2. đó. con mẹ thằng toàn. đ** đôi đc vì bi h báo hết thế đ** nào đc.
@ thiện: lo đ** j. trượt năm sau thi lại, tớ cũng chuẩn bị sẵn tinh thần rùi.

minhhtr88

Hix, đúng là con người chằng bao giờ vừa ý cả!!

Chính ra bây giờ tớ nghĩ lại mới thấy tháng sáu lại là tháng sướng nhứt, suốt ngày ngồi học

tuy có mệt thật nhưng cũng còn bận rộn nhiều cái để quan tâm. Giờ ngồi không chẳng có gì

để lo lắng (nếu không coi kết quả thi là một mối lo), suốt ngày chơi cũng chán, tớ nói thật

đấy. Tự nhiên nhiều lúc chả thấy thích gì, kể cả.... TIỀN!!! (không bốc phét đâu):|

Giờ mới thông cảm cho cái cô công chúa trong truyện Thạch SAnh, sống vô vị chả có gì để

lo để phấn đấu thảo nào lãnh cảm (à quên , vô cảm), câm là phải:(. Không khéo tớ cũng

sắp....NÀY CÓ NÀNG THẠCH SANH NÀO LÊN TIẾNG ĐI CH....Ứ!!!:))

to ANH TOÀN (votinh): mày giữ nick votinh để tao giữ nick vô cảm nhé, tao sinh 14 mày sinh 15, hình như anh em mình cùng sao gì đóB-)

skynet11388

cung sao ca chon y.bon may suong nhi.ben nay tao kho bo xu ah.mà có đứa nào biết vợ yêu của em làm ăn như thế nào không.cả bạn thuỳ vân nữa cung cấp hộ cái.gì ma bi quan thế.truot thi năm sau thi lại ma

skynet11388

ma mem cua d1 thì đâu có dễ trượt thế
@chau:may hỏi hộ tao xem thằng đức học hành thế nào hộ cái?thằng bé có phải thi lại ko ?các bạn đi chơi vui vẻ và chụp nhiều ảnh cho tớ nhé

Stanley2506

Hơ, em xin lỗi, thứ 5 em đi nghỉ mát rùi.Các anh đừng dọa cắt cái gì của em nhá, ko ông bà già em buồn lém.
Thứ 5 này tao đi đên tận thứ 3 tuần sau mới về cơ, tao xin lỗi cả lớp, tao cũng muốn đi lắm nhg ko đi được, thông cảm cho tao nhé!
Xin lỗi lại lần nữa cho chắc ăn!

ronni8x

lớp mình sang topic mới đi ! topic này tên chán quá !
@Kiên : rõ ràng là ko muốn đi hả ! nếu muốn đi thì nghỉ mát j` cũng dẹp hoặc ít nhất cũng phải sắp xếp lịch chứ !!!

unni_x

Active Member
mà thằng kiên lên mạng lúc mấy h thê' mày. mẹ. hum sau về SS nghỉ mát đi với ông bà ja` làm j. tao cũng ko đi với ông bà ja` để hum sau đi với lớp nè

sythinh

chiều theo yêu cầu chu MInh tao pót cho mày cai trang này, ai co nhu câu tham gia cung dc :
nếu các bạn đang thiếu tiền tiêu thì hay làm theo hướng dẫn của tôi thì mỗi tháng bạn sẽ có 50$
Bạn hãy click vào liên kết sau để đăng ký cho bạn một Account:

http://www.cashfiesta.com/php/join.php?ref=sythinh2221988

Sau khi Click vào liên kết trên, bạn sẽ thấy xuất hiện một bằng Đăng ký, gồm các mục sau:
* Login: Gõ vào User, ít nhất là 3 ký tự.
*Password: Gõ vào Password, ít nhất là 4 ký tự.
*Verify password: Gõ lại Password.
* First name: Gõ vào họ và tên đệm của bạn.
*Last name: Gõ vào tên của bạn.
*Street address: Gõ vào địa chỉ nhà của bạn.
*City: Gõ vào tên Thành phố/ Tĩnh nơi bạn sống.
*Zip/Postal code: Gõ vào muc bưu cục. Bạn có thể tra cứu ở :

http://danhba.vdc.com.vn/tracuu/danhba/mavungdt.asp

Nó nằm ở cột ngoài cùng :vd túi ở TP HCMco ghi là 70 vậy mà sở của tui là :70000 (hay thêm số 0 cho dù 5 chữ số).Cái này rất quan trọng, nho ghi cho đúng nghen !
State: Bỏ qua phần này (Chỉ dành cho người đang sống ở Mỹ)
Province: Không cần ghi.
Country: Tên Quốc gia của bạn.
E-mail address: Địa chị E Mail của bạn.
Verify e-mail address: Gõ lại địa chị E Mail. Age: Tuổi của bạn.
Referred by: unchun Education: (Trình đó vẫn hoa.)
Annual household income: Thu nhập của ban. tuỳ chọn .
Please tell us why you use Internet: Hay đánh dấu tất cả
What đó you search for or buy online: Hay đánh dấu tất cả
Preferred check size: Hãy chọn 50$ vaDanh đầu vào ở I have read and understand the Member Agreement.
Nhan Submit Registration dễ dàng ky!!! (Nhan Clear Form để xoá tất cả những gì bạn vừa gõ vào.)
Sau khi đã đăng ký xong, bạn hãy Click vào liên ket sau :

download

Download ve maycua ban mot chuong trinh nho (68 KB): Sau khi da Download ve may xong, ban hay chay file nay. Cho cho no Update trong khoang 3 den 5phut,
sau khi da Update xong se co mot bang hien ra yeu cau ban nhap vaoUser va Password ma ban da dang ky o luc nay, va nhan OK de bat dau kiemtien. Khi do ban se thay phia ben tren Desktop cua ban co mot banner.
Va nhuvay la ban da bat dau kiem tien roi day. Ban hay doc them phan HUONG DAN KIEM TIEN de biet cach lam the nao de kiem duoc nhieu tien. Khi chay chuong trinh , neu chuong trinh bao loi ban hay khoi dong lai(vi no khong kien lac duoc voi may chu ) , khoang vai lan la duoc ! Huong dan kiem tien:
* Ban phai chu y den thang nho o goc trai tren banner:
* Neu no dang di tai cho nghia la so diem cua ban dang tang len. (Khi do bieu tuong $ trong khay he thong se co mau xanh la cay)
* Neu no ngoi nghia la so diem cua ban dang dung yen. (Khi do bieu tuong $ trong khay he thong se co mau do)
*Neu ban thay no di ra phia banner thi ban phai nhap chuot vao no de no quay tro lai cho cu, hoac ban khoi dong chuong trinh cashfiesta.
* O so thu nhat ghi so diem ma ban kiem duoc , o so thu 2 la so nguoi ma ban gioi thieu duoc .
*Points from Referrals: day la so diem ma cac thanh vien mang lai cho ban .Vi du : toi la nguoi gioi thieu cho ban(co 3- 9 nguoi nhu ban=day la hoa hong cap 1) va ban dang kiem duoc 1000 diem thi tui se co hoa hong la 1000*15%=30 diem). Sau day la Bang Hoa Hong ma cac ban co the tham khao (day chinh la cach kiem tien chu yeu bang cach gioi thieu cho nguoi khac ). 15% hoa hong cap 1, 7% hoa hong cap 2, 5% hoa hong cap 3, 4,5, 3% hoa hong cap 6, 1% hoa hong cap 7,8,9. 3-> 9 nguoi 7% (hoa hong cap 2) 9 ->27 nguoi 5% (hoa hong cap 3) 27-> 81 nguoi 4% (hoa hong cap 4) 81 ->243 nguoi 3% (hoa hong cap 5) 243 ->729 nguoi 2% (hoa hong cap 6) 729 ->2187 nguoi 1% (hoa hong cap 7) 2187 ->6561 1 % (hoa hong cap 8) Rat hap dan phai khong cac ban !
*Neu ban nhap vao ma van chua thay no chay thi hay doi them 1 chut hoac khoi dong lai chuong trinh cashfiesta.
* Cach doi diem ra USD: (o cap 6 ) 600 diem (Points) = 1 USD 1000 diem (Points) = 1,666 USD http://www.cashfiesta.com/php/join.php?ref=sythinh2221988 .Neu ban kiem gioi, mot gio ban co the kiem duoc 600 diem, con trung binh la400 - 500 diem moi gio. Nhu vay, nghia la neu moi ngay ban len mang 2 giothi mot thang ban se co duoc 50 USD. Con neu gia su trong thang do ban chuakiem du 30.000 diem (50 USD) thi so diem cua ban se duoc cong vao thang ketiep.
Cong ty se goi tien cho ban hang thang bang Cheque(check) , ban se ra NganHang nhan.
Moi khi len mang, muon LOGIN de kiem tien, ban chi can Double Click vao bieutuong $ tren Desktop, hoac chay lai file cashfiesta.exe.
Neu ban o ngoai quan net ( dich vu thi tat nhien la ban phai vao lai trang web cua cong ti roi . day : http://wwwcashfiesta.com Day la cach gioi thieu cua ban : Dia chi gioi thieu cua tui la : http://www.cashfiesta.com/php/join....=sythinh2221988sau khi dang ki xong ban se co dia chi moi la : http://www.cashfiesta.com/php/join.php?ref="Ten dang nhap cua ban" VD : ten dang nap cua tui la unchun thi dua chi cua tui se la :http://www.cashfiesta.com/php/join.php?ref=sythinh2221988. Ban hay gioi thieu cho nhiu nguoi dang ki o dia chi do cua ban , ban se co nhiu tien lam do(day la cach kiem tien chu yeu ). Hay copy bai viet nay (nho la thay het cho nao co "unchun" thi thay bang ten ban nghen )sau do gui bai len dien dan cua cac website ma ban biet va gui thu cho cac ban cua ban , noi chung lam the nao de nhiu nguoi biet thu cang tot .O o so thu 2 ghi so nguoi ma ban gioi thieu dc !Hay co gang len . Chuc ban se thanh cong voi cong viec moi nay !!!!!!!!!! Làm cách nào tôi ðặt ðýợc các SPECIAL OFFER? Rat don gian, ban vao trang chu http://www.cashfiesta.com/ , dang nhap vao account cua minh, nhan chuot vao phan SPECIAL OFFER , ban se thay rat nhieu o quang cao nho o trong trang web, hay lua cac SPECIAL OFFER cho phep dang ky FREE va tren toan the gioi WORLD, ban chi can nhan chuot vao do, mot trang web khac se mo len, ban vao do va dang ky la thanh vien cua trang web do thi coi nhu ban da co duoc 1 SPECIAL OFFER ( luu y la khi dang ky ban phai dang chay chuong trinh CASHFIESTA va khai bao dia chi email giong nhu khai bao email voi CASHFIESTA ). Toi da dang ki SPECIAL OFFER lam sao biet minh co duoc bao nhieu cai? Ban co the vao trong account cua minh nhan vao phan SPECIAL OFFER DONE , nhung luu y ke tu khi ban dang ky SPECIAL OFFER thi khoang 2 den 4 tuan sau CASHFIESTA moi kiem tra duoc va xac nhan cac SPECIAL OFFER cua minh, va do cung la ly do tai sao CASHFIESTA thanh toan tien cho chung ta trong vong 30 ngay ke tu khi dat duoc 50$ . Lam sao de tro thanh thanh vien cua GOLD CLUB?: Muon tro thanh thanh vien cua GOLD CLUB ban phai co duoc 3 dieu kien sau : dang ky duoc 6 SPECIAL OFFER , kiem duoc 10.000 diem thuong tu cac SPECIAL OFFER va dat duoc 133 GPS. Lam sao kiem duoc diem GPS ? Moi ngay ban su dung CASHFIESTA khoang 30 phut se duoc 1 GPS, moi ngay neu cac thanh vien cua ban su dung CASHFIESTA va dem lai cho ban 100 points thi ban duoc them 1 GPS , ngoai ra cuoi thang CASHFIESTA se cong cho ban toi da 15 GPS dua vao so thanh vien moi do ban gioi thieu, CASHFIESTA se cong them 15 GPS cho ban dua vao tong thoi gian cac thanh vien cua minh su dung CASHFIESTA. Trung binh 1 thang ban se co the kiem duoc tren 100 GPS. Tai sao het thang thi diem points cua toi nhay ve so 0? Ban dung lo cuoi moi thang CASHFIESTA se quyết toan 1 lan va luu lai diem cua ban, dua vao so SPECIAL OFFER cua ban de thanh toan tien cho ban, khi do ban se thay so tien cua ban hien len trong o thang truoc. Bao gio thi CASHFIESTA thanh toan tien cho toi? Khi nao trong tai khoan cua ban co du 50 $ thi nut PAYMENT REQUEST se hien len, ban nhap vao nut do de yeu cau thanh toan tien, trong vong tu 2-4 tuan thi tien se ve den Viet Nam ( tru di 2$ tien phi chuyen tien). Cac ban co the vao trang web : unchun.co.nr de tham khao them Kinh nghiem cua tui : - Chac han ban se lung tung khi gioi thieu cho nhiu nguoi phai khong , dung lo , hay lam nhu toi (hoac cach nao ma ban cam thay hop ly): + Moi lan vao quan chat ban hay : vao trang web : cashfiesta.com , sau do dang nhap vao , ban co thay chu "download fiesta bar " khong ? hay down no ve ! +Ban chua co loi gioi thieu cho rieng minh ? hay lam theo toi ! ban hay mo hom thu cua minh ra sau do viet 1 buc thu co noi dung la ... tat ca noi dung tren copy va paste vao noi dung can viet ! sau do gui vao chinh hom thu cua ban => ban da co loi gioi thieu cua rieng minh rui (nho la sua het chu "unchun" bang ten dang nhap cua ban nha ). +Sau do hay vao trang web : google.com.vn danh vao tu khoa sau : "kiem tien" , ban se thay hang loat trang web , ban hay vao trang web co forum , sau do dang ki va dang bai viet cua rieng ban o do .(ban dau chua quen co the se lau , nhung sau se rat re , khong vat va nua ).Hay dang o cho nao ma moi nguoi thich doc ay !Ban thac mac la trang web nao co forum ha , hay chu y den dong chu mau xanh la cay o duoi , neu co ghi la ....forum... thi chac chac o do co forum . Hay cham chi lam viec , ban se co so tien rat lon do !

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000