D1 sống chết ra sao?

skynet11388

mai duoc di choi rui .ma sao moi nguoi ko noi xem thi the nao .cu keu truot hoai.t thay de cung co ban day chu.cu choi di .lop minh do het y ma.cam on cac banMAI,HUONG ,HOA ,T.VAN,THIEN ,QUANG TRUNG,.......NHIU LAM NHE!

emchaocacbac

cứ tưởng thi xong phải chơi bời vui vẻ lắm, ai ngờ suốt ngày ở nhà đọc Đôrêmon, buồn như trấu cắn :-S :-S :-S
có bác nào sang nhà em chơi ko ???

Stanley2506

Bọn lớp mình chẳng có ý chí gì cả, làm bài chán thì phải đi chơi cho hết chán chứ, cứ nằm nhà than thở thì cả đời đ** khá được. Cứ như tao đây này, thi xong phát là đi chơi luôn, ko gì vui bằng.
Mẹ, lớp mình đ** đứa nào chịu lên topic lớp gì cả, cả lớp như cứt ý.
Àh, mà còn bọn thi đợt 2 nữa nhỉ? Thi nhanh con mẹ chúng mày lên còn đi chơi.

m_m_D_1

tao ko dam di choi dau
chan ­a troi a.mai thi khoi D roi ma con ­a nhiu du am cua khoi A.chac kieu nay nam sau minh thi lai mat.Nho cac ban lam nhung ko dam goi dien chi so cac ban lai hoi tham minh thi tho the nao.

Stanley2506

Oài, thi thố nhìu làm đ** gì, chỉ tổ mệt người, như tao, thi xong, đi chơi bét nhè cho đỡ mệt. Bọn mày rách việc quá, trượt thì năm sau thi lại, chết ai đâu mà lo.

ronni8x

Kiên oai ! có em nào rủ đi chơi đê ! giới thiệu tớ 1 em ! ^^ ! đi du lịch mà chán wa' chả biết buôn với ai nứa ! mà họp lớp xong anh em ta về nhà cu hiếu chơi đê ! chẹp chẹp sướng ! mà sao lơp mình hồi này ko xôm mấy nhẩy ! ah chắc khinh anh em hả ! đẳng cấp cao rồi ko muốn chơi cả tụi này nữa đây ! ^^ (đùa đấy ) lên đi ! em u lán,em hoa ới ! vân biéo ! vv.vv.

skynet11388

bon may chan chet .nhu tao day nam nay lai phai thi dai hoc tiep ma h tao con choi bet nhe ne.dua nao nam sau thi lai thi cu coi nhu dang di du hoc tai gia .co quai phai bun.

skynet11388

h la cu phai choi cho bet nhe.di cu that nhieu vao .cu o nha ma u e thi chan lam .cu lieu linh mot ty lai hay hon ah.@ chau:tao ah.tuan dau bun lam con h thi di choi bet nhe .vui lem o NOTT phong canh dep lam .con gai xinh lam ::)) nhieu vo ke luon.hay sang day du lich cai cho bit di.den nott di to dan di choi.sang 1 tuan h thanh tho dan o day rui

minhhtr88

À há, bây giờ là 10giờ ...(à không cần nói các bạn cũng bít nhỉ), tức là vừa mới thi xong văn của khối D nhỉ, thế mà tớ đã có đề rùi đấy ( tớ không thi đâu nhéB-)). Chí trung vừa

gọi điện thoại bảo bài TLV là Sóng =)) (quá là "trúng tủ" nhé!!!). HÀ hà, lớp mình còn bạn

nào thi khối D khối B thì hãy tự tin môn toán vào nhé(hì hì, khéo các bạn lại bảo tớ ngồi

nhà bốc phét, nhưng tớ nói thật đấy). Chiều nay khối D thi toán hử, làm bài THẬT TỐT nhé

to MAI: tớ biết mỗi Mai thi khối D thui , thế nên chúc Mai thi thật tốt, tiếng Anh thì chắc là

no four go , nhỉ:>!

L

longthin

Guest
làng nước ta lai nhộn nhịp rồi, khũ khĩ
thế chú Dũng sang đấy làm sao? nott bé tý mà,dễ hòa nhập đúng ko ?? baoh chú thành thổ dân uk rồi thì mời mọi ng,mà chú mời thế là sang đấy chú khao mọi người ah???
bảo này, ko phải coi thuognwf tiền đáu, nhưng ăn uống, thì thoải mái đi, một đòng là một nghìn , nghĩ nhiều mệt lắm, chú ăn uong thoải mái, một tuân f 20 đòng là căng, chú ăn chơi anh ko biết tính, hiểu ko?

votinh1512

Tớ có chuyện này nói cho mọi người nghe nè
Hôm nay ông bô bảo bác tớ ra làm gia sư cho thằng em họ
Có trả lương đàng hoàng
Nó năm nay lên lớp 9
Hổng bít tớ có làm đc. ko nhỉ
Mong mọi người cho ý kiến

skynet11388

uh thi tat nhien la the rui.tuan dau dua nao cha nhu dua nao .sau thi moi quen duoc.@long em chang bit nhung chac la em se chyen cho o thui.may thang nay thuoc dien het thuoc chua rui .chiu ko noi.nhung thoike bon no em kiem duoc nha khac rui anh ah
ko coj phai lo dau ah.sang ben nay viet essay cu nhu lam bai tap toan o lop minh y.mot phat cho luon 5 bai ve de viet,the tham wa

oh_tiny

Đọc và dịch bài của mày mệt quá Dũng ơi, vừa đau đầu vừa nhức mắt.
Hôm nay đã hẹn nhau đi như thế mà chẳng có đứa nào đi cả. Ghét vãi!!!!!!!!!!!!
Lần sau đừng có đứa nào rủ tao đi nữa nhé. U hãm kg chịu được.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000