D1 sống chết ra sao?

votinh1512

Thui con rồi mẹ ơi
Chưa thi đã thấy đen rồi
Hôm nay mỗi cái thẻ thí sinh của tao bị rách góc
Mặc dù o sao nhưng mỗi 1 mình tao bị
Kiểu này là có điềm đây
Sợ là điềm gở lắm
HUHU
Trượt mất thui

sythinh

:-S Thôi chết con mẹ tao rồi thi đen như con chó sai hết con mẹ rồi
Kiểu này chết chắc, chúng mày đừng gọi điên cho tao nhe'
chắc ko dám đi chơi với bọn mày đâu
buồn wa'''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''

sythinh

Hôm nay bố tao kể có thằng thi trường tớ thi mấy môn nó đều ra sớm.Bố tao hỏi:"Sao cháu ra sớm thế ?"
nó trả lời: Xin mãi mới dc ra
bô' tao hỏi: Làm bài tốt ko cháu?
nó tra lời :vào ngủ 1 tiếng.
Thế sao ko cố làm hết?
-thi trường đ** nào cũng trượt thi mẹ vào đây cho oai

Ngẫm cho kĩ thì thằng này cũng giống mình:((

ronni8x

anh em ơi ! báo káo kết quạ đê ! hô hô hô
toán hóa làm sướng vái ! lý làm bt ^^ đỗ roài ^^ đi chơi đế ! cắm trại nhà cu hiếu đê !!!!!!

m_m_D_1

ui,làm bài nhu ...ý.kiểu này toi là cái chắc.khéo cả lớp mình tao đứng ngoài tr­ường ĐH thui.mẹ kiếp đề cơ bản j mà làm toàn sai.chó thật.huhuhuhu...thế là ko chơi bời ko đổi mới j ròi.bao nhiêu du định thi xong nếu đô làm cái này cái kia tan thành mây khói.thui,các bạn đi học ĐH thì đừng wen tớ nhé.huhuhu....

minhhtr88

Này, thi đợt này xong có ai buồn không đấy...:|, cho qua đi, lo làm gì cho phí công! Phong độ là nhất thời, đằng cấp là vĩnh viễn mà:>

Stanley2506

Các đồng chí làm bài thi có tốt ko??Tớ làm bài cũng bình thường lắm, chắc là tạch rùi....
Hơ, có ai định đi ôn thi thì gọi cho tớ đi với nhé, hix, ko dám học ở chỗ cũ nữa, xấu hổ lắm!!!!!!!!

Stanley2506

Hờ, trưa nay vừa qua nhà Hiếu rắm, xem đáp án của bộ, tao chắc chỉ được 29,5 điểm thui, buồn quá!!
Thế là đ** được thủ khoa rùi, tủi.
Nói đùa, em đang lo trượt đây......

sythinh

Hôm nay vừa tạt wa mấy hiệu sách kiểu này trượt đại học mình lớn lên nhiều
chắc khối việc để làm trong năm tới ko phải lo nữa rồi

Stanley2506

Bọn lớp mình làm bài có được ko???Sao thấy ít đứa lên topic lớp thía nhỉ??
Dạo này thi xong cũng chán, chẳng bít làm cái gì cho hết ngày( Ngày ko em anh đây làm sao cho hết buồn???)
Mấy hum nữa lớp mình đi chơi luôn đi, ko cần chờ họp lớp mới đi đâu, họp lớp thì lâu lém.
Tao bắt đầu nhớ bọn lớp mình rùi đấy

skynet11388

sang anh va o uk duoc hon 1tuan ah.luc dau thay bun nhung h di hoc rui .vui lam.co may em trung quoc va han quoc xinh lem:)) .de hom nao chup anh ve nah.o day moi tahy nho cac ban d1 vai.lop mihn tuyet lam ah.hom nay tao moi co net ah

skynet11388

o 1 tuan tahy noi tieng anh kha len nhieu lam .suot ngay ra ngoai duong noi chyen voi may ong ba tay.tot lem.h em biet cam gaic cua anh long rui
moi toi o day dat deo chiu duoc.cai j cung cu nhan len 30 lan dat qua troi.cac ban an hoa qua nhieu vao nhe chu ben nay dat lam .6 qua ca chua nho teo ma hon 100 ngan.dat vai hang ah

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000