D1 sống chết ra sao?

L

longthin

Guest
em đọc đến bài cuối cùng rồi đọc lại bài đầu mới hiểu dc thâm ý cao siêu của bác Minh tr`g > quả thật xa nhà lâu năm, em thiển cận mất rồi, em nghĩ ý nào trc thì các bác cứ già non mà đoán.

hieukhacle

Member
minh ơi cái này là thật hay là đùa đấy, lớp mình là hay có kiểu học tủ đấy. chúng nó học theo cái này vào phòng thi thì có mà chết ah`.. long, tuấn, chúng mày đọc có hỉu j không

L

longthin

Guest
kính thưa các bác, Long đại ca đã về làng vào hồi 13h00. nếu ai có hội hè đi chơi, xin thông báo với đại ca, tõm tẽm!

votinh1512

Hôm nay có lẽ là buổi cuối trong tuần tớ đi "học thêm"nên sẽ ko thể lên 4r lớp mình trong tuần này nữa
Sắp thi rồi nên tớ chúc các bạn thi tốt nhé
Nếu ai thi môn Toán đầu mà thấy kém wa' thì chiều nghỉ luôn đừng thi nữa nhá
Thi típ làm gì cho tốn công
Hẹn gặp lai các bạn vào tuần sau

votinh1512

Mà thi xong lớp mình đi đâu chơi mấy ngày đi cho giải tỏa căng thẳng nhỉ
Bạn nào thi 2 khối thì mùng 10 mới xong nên theo tớ là ngày 11 hay 12 đi luôn nhé
Đi đâu cũng đc. nhưng phải vài ngày vào mới vui
Dạo này ỏ nhà ko tiêu gì nên nhìu $$$ wa'
Mong các bạn cho tớ cơ hội "bị chăn"

minhhtr88

hôm nay tớ vừa đi học buổi cuối lớp LÝ về , kịp ghi lại mấy câu thơ quái quái:
- Mẹ ơi con muốn lấy chồng,

Con ơi mẹ cũng một lòng như con...

-Con bò cạp cạp con bò cạp, cạp rồi lại bò, bò rồi lại cạp

Lý thông thông thị Nở, nở rồi lại thông, thông rồi lại nở

-Khôn ba năm dại một giờ

Biết thế dại sẵn khỏi chờ ba năm

minhhtr88

còn thơ trữ tình nhé:
Trong lớp tôi ai là người giỏi toán
Hãy chứng minh định lý tình yêu
Giả thiết cho thương nhớ rất nhiều
Chứng minh rằng tôi yêu người ấy
Đựoc nghiệm sô ngàn câu ước hẹn
Có ai ngờ là nghiệm ngoại lai

minhhtr88

Tình hình là lớp mình thi bách khoa đông nhất đấy nhỉ, mong sao không phải huynh đệ tương tàn. SẼ đỗ hết!
Tớ chúc các bạn thi bách khoa nói riêng và các bạn lớp mình nói chung, làm bài thật tốt nhé!!!( lời lẽ nghe hơi chuối nhỉ:D, thông cảm dạo này học nhiều từ thông qua não tràn lan..)

Stanley2506

đ** gì, lâu lắm mới lên mạng.Cái bọn lớp mình gửi nhìu bài vãi lều.
Hixhix, hum nay vợ em vào Sài Gòn, nó thi trong đấy. Thế là ko được gặp vợ 15 ngày rùi, chán wá!!!

sythinh

h này con học mới hành gì nữa nghỉ ngơi cho khỏe mây hôm nay tơ ốm đau suốt ko hiểu sao mà đen thế ko biết chẳng học hành dc j`

minhhtr88

Lâu lắm rồi không ra đưưòng không biết đưògn phố với con người thay đổi ra sao rồi? Càng ngày càng thấy nhiều SH trên đưòng. Đấy! Bọn nó thì suốt ngày ngồi SH còn em đây: suốt ngày ngồi trên con XH ( ..bàn ghế Xuân hòa mà!!..)

pip_pip

Mai đi tập trung rồi, ngày kia ngồi phong thi và giờ này 3 ngày nữa là xong rùi.
Học hành vất vả bn năm còn mấy ngày nữa thôi, cố gắng lên mọi người nhé:) :) :) :) .
Chúc tất cả thi tốt nhé.....:x :x :x

minhhtr88

hôm nay đến tập trung phòng tớ có một thí sinh mặt khá già trông khá vênh. Giám thị đang
phổ biến kiến thức thì chú này khôgn thèm nghe xách cặp ra ngoài vẻ mặt rất kiểu:

"Mấy cái này bố mày nghe suốt mấy năm nay ngán lắm rùi////:))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000