D1 sống chết ra sao?

emchaocacbac

các bác ơi, hôm nào khai mạc WC đấy?
cho em hỏi tí đừng ai cười nhá
em vốn mù tịt bóng đá mà
lớp mình cá độ đê...

oh_tiny

Các bác xem lại kế hoạch đi. Đi đâu cũng được chứ về quê Hiếu là em kg đi đâu, chỉ cần dính đến Hiếu thôi là em xin nghỉ. Hiếu ơi, tao nói thế mày đừng buồn nhé!
Tuấn ơi, đi nước ngoài kg biết học được cái gì kg nhưng tớ thấy trình bốc phét thì tiến bộ vượt bậc à. Về đây rồi lớp mình gia sư cho vài buổi là trở thành bậc thầy nói phét ngay, mọi người nhỉ?

oh_tiny

Riêng tư tí: Hoa ới, em gọi cho chị mấy lần đều kg được, công nhận học 1 mình chán thật đấy. Hay là hôm nào em đến nhà chị chơi nhé, bọn mình cùng "học".

Pham Van Tuan

oh_tiny said:
Riêng tư tí: Hoa ới, em gọi cho chị mấy lần đều kg được, công nhận học 1 mình chán thật đấy. Hay là hôm nào em đến nhà chị chơi nhé, bọn mình cùng "học".
Tớ chỉ khuyến khích các bạn gọi cho tớ thôi. Mới cả nếu có gọi điện thoại quốc tế thì đừng có dùng điện thoại thường, chết tiền. Dùng điện thoại internet ấy, có 500 đồng một phút, rẻ hơn gọi trong nước ấy chứ.

Pham Van Tuan

oh_tiny said:
Các bác xem lại kế hoạch đi. Đi đâu cũng được chứ về quê Hiếu là em kg đi đâu, chỉ cần dính đến Hiếu thôi là em xin nghỉ. Hiếu ơi, tao nói thế mày đừng buồn nhé!
Tuấn ơi, đi nước ngoài kg biết học được cái gì kg nhưng tớ thấy trình bốc phét thì tiến bộ vượt bậc à. Về đây rồi lớp mình gia sư cho vài buổi là trở thành bậc thầy nói phét ngay, mọi người nhỉ?
Tớ có bao giờ bốc phét cái gì đâu, toàn nói thật đấy chứ.

mixmit88

Cảm ơn em đã bênh chị.Nhưng mà em nói ko chính xác lắm
Chị ko điên chỉ có con Mai điên thôi mà điên nặng nữa là khác nhỉ Mai nhỉ.

hieukhacle

Member
mẹ. hôm nay đến chả học cái j, thái béo cho cái đề cầm về. tốn công chép lại + tốn 1000 photo, trả cho bố tiền hỡi các con

hieukhacle

Member
thôi, trời cũng đã tối, đêm đã về khuya, trên bầu trời những ngôi sao đã rủ nhau thức giấc nhưng thôi về đây

pip_pip

oh_tiny said:
Lan ú à, em gọi lúc nào hả??? Em thích thì cứ sang còn " học" cái gì thì để xem đã:) :) :) :) . Học hành một mình đúng là chán thật, thôi cố gắng tu 1 tháng nữa, sau ngày 10/7 cố gắng chơi cho hết 1 tháng rồi sau đó tính đến chuyện buồn hay vui.

pip_pip

emchaocacbac said:
các bác ơi, hôm nào khai mạc WC đấy?
cho em hỏi tí đừng ai cười nhá
em vốn mù tịt bóng đá mà
lớp mình cá độ đê...
Đêm nay khai mạc WC rồi, sướng wá.
Dù học hành "vất vả" thế nào thì tao cũng không thể từ bỏ WC được.
Con Hiền "ực" này láo wá, ai cho mày cá độ ở đây hử=)) =)) =))

pip_pip

hieukhacle said:
mẹ, có cái j mà không về, thanh hóa đẹp thế, bố con lan là phú chứ, quê mày ở đâu mà mày tinh vi
Ai cho mày chửi em tao hả?? Tao thấy TH cũng bình thương thôi, mà mấy năm nay biển Sầm Sơn bẩn "éo" tả được. Nhìn đã thấy ngán....
Tao xem chừng kế hoạch này ít đứa đi lắm, nên đổi đi:) :) :)

oh_tiny

pip_pip said:
Ai cho mày chửi em tao hả?? Tao thấy TH cũng bình thương thôi, mà mấy năm nay biển Sầm Sơn bẩn "éo" tả được. Nhìn đã thấy ngán....
Tao xem chừng kế hoạch này ít đứa đi lắm, nên đổi đi:) :) :)
Thằng Hiếu kia, mày thấy chưa dám chửi tao à, rồi chị tao chửi chết mày. Dám động đến chị em tao à, đời mày kg khá lên được đâu.

prince_of_rome

nhớ các cô, các chú wa' ah nên lại lên, ngưa tay ngứa chân thế không biết.
Dêm nay khai mac WC rồi, sướng wa', chỉ chờ đẻ xem khai mạc thui (có Il Divo hát hay vãi) . Hôm nay Đức đá với Costa Rica, Đứcthắng đấy, có đứa nào cá với anh ko (con Linh lùn chẳng hạn???) Cá đeeeeeeee!!!!!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000