D1 sống chết ra sao?

votinh1512

Thiện ơi
Sao ấy ngu như con ... thế
Đức đá với Costa Rica nó chấp thế nào chứ
Cứ cá đội nào thắng ko thì có mà thằng chủ phá sản à
NOOB

prince_of_rome

Quên, còn 1 chuyện nứa muốn hỏi, có ai lớp mình thi thử ở BK không, trả lời gấp đi để anh em còn biết, mồng 10/6 thi rồi, dạo này chả học hành được gì, chán thật đấy....

oh_tiny

Thứ hai, mọi người đến trường để lấy giấy báo dự thi nhé, tầm 8-> 9.00 gì đó, thui đến 8.00 nhé để nói chuyện.
Mọi người có định làm đĩa 2 luôn kg để tớ ghi thứ 2 đưa nào.
nhớ cho ý kiến đấy!!!!!!!!!!!!!!!!!!11

L

longthin

Guest
wc đúng hôm thi xong. đang ngồi thi mà đã lập kế hoạch chiều về đi bơi, rồi còn xem đá bóng , đá xong đi đá bóng, vui vl

Pham Van Tuan

Khai mạc năm nay nhiều bàn thắng. Đức năm nay chơi tấn công hay thật, chỉ tội bắt việt vị chán quá. Ngày mai Anh với Paraguay, có bác nào lấy Anh chấp 1 quả là chơi liền. Cá 10000VND thôi, có ai chơi kô. Thằng Long mày ở Anh nên ủng hộ đội nhà đi, chơi phát cho vui.

hieukhacle

Member
mịe, tao sợ chó j chị em mày hả con hoa với con lankia.. hứ, tưởng là ai.. mẹ, sầm sơn thế thôi còn hơn cái tỉnh nam định nhờ anh em nhờ,

pip_pip

hieukhacle said:
mịe, tao sợ chó j chị em mày hả con hoa với con lankia.. hứ, tưởng là ai.. mẹ, sầm sơn thế thôi còn hơn cái tỉnh nam định nhờ anh em nhờ,
Tỉnh Thanh Hoá có thể hơn quê tao nhưng chắc gì chỗ quê mày đã hơn quê tao=)) =)) =))
Mà tao cũng chẳng lấy quê tao ra khoe như mày, thằng Hiếu điên. Thanh Hoá đúng là mất mặt khi có thằng như mày:)) :)) :)) .
Lan ui, lên đấu tranh đi.....

hieukhacle

Member
ko phải khoe mà tự nhiên con lan với mày nói nên tao mới phải nói nhá.hix. chúng mày cứ về khắc biết,mà thik thì về ko thik thì thôi nhá, mẹ, đấu tranh đi,mình thằng hiếu này chấp cả 2 chị em nhà mày nhá

hieukhacle

Member
ah` ma` thằng tuấn mày chơi không. mày sắp về phải không, tao lấy anh chấp 1 hòa, chơi không, cá 20000 đê, lúc nào mày về thanh toán sau

sythinh

Mẹ Kiếp đứa nào chửi thằng Hiếu,con Hoa nha' mày chửi no' vừa thôi chứ quá đáng quá, chưi thế ai mà chụi dc, tưởng no' hiền mà bắt nạt ah
tao định cai net thi thấy cảnh bức xúc wa' nên phải lên tiếng
hieuvladimir: bon. deo' co' chim

hieukhacle

Member
huhuh, anh thịnh nói đúng wa', tưởng tao hiền mà bắt nạt ah`, chúng mày cẩn thận đấy, anh thịnh là anh thịnh đánh chết anh thịnh nhờ,
( anh thịnh bảo vệ em em biếu anh 5k)

sythinh

Thôi nha' đừng chửi nhau trên 4rum nữa nha' ko co' ng` khac' lại tưởng lớp mình mất đoàn kết.du`sao thì thằng Hiếu biết yêu quê nó thế là rất tốt mà chứng tỏ nó cũng rất yêu lớp mà,vì vậy các bạn nữ lớp mình phải yêu Hiếu chứ :D

sythinh

Hiếu biếu tớ 5k hả mừng wa' trong tui' co' mỗi 1000d sắp phải về rồi , tớ là tớ ung hộ Hiếu vl, quý wa'........................
cho tao 5k nữa nhe'''''''

hieukhacle

Member
anh thịnh mới hiểu em. mẹ, có lòng thi xong mời chúng nó về TH chơi mà chúng nó còn chửi em, anh thịnh thấy bọn nó có vô tâm không, huhuh:(:)((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000