D1 sống chết ra sao?

sythinh

nhưng dù sao cũng phải công nhận mình trượt patin hay nhất lớp, mặc dù có ngã hơi nhiều nhưng lần đầu tiên mà trượt nhanh như thế là cừ wa' rồi có ai trượt dc nhìu vòng như mình đâu, thế mà mình cứ tưởng cac' bạn lớp mình hay đi trượt phải trượt hay lém.:)):)):)):))

oh_tiny

Ai có ổ 20 -> 40G bán lại cho tui với. Nếu có thông báo ngay nhé. Tớ cần gấp!!!!!!!!!!!>:D< >:D<

4r bị lỗi. Nó đưa thành 3 cái liền. đành phải viết linh tinh thay thế.
Bọn mày đừng cai net nhé. cai rồi thì nói chuyện với bọn mày bằng cách nào bi h?

Nếu như kg lấy thêm được ảnh của V Dũng thì tớ sẽ làm CD2 của lớp mình luôn. Buổi tập trung lần sau của lớp, tao sẽ đưa cho bọn mày.

Đây là cái cuối cùng tao phải sửa. Chẳng bít viết gì nữa cả.
Bọn mày cố gắng học hành chăm chỉ nhé để còn dám vác mặt đến gặp nhau nữa chứ nhỉ --> 1 câu lãng xẹt nhưng viết cho có.

zacobb

he he chào các bạn
sao chả thấy ai lên vậy cà
hôm qua đi trượt patin vui vãi
mặc dù là có hơi bẩn

votinh1512

Phú ơi
anh có cái ổ 40G ở nhà nè
mỗi tội nó bị hỏng cơ rồi
thích thì tó cho đem đi sửa
sửa đc. cứ lấy mà dùng

L

longthin

Guest
Dũng ơi bên này làm chó có patin cho mày trượt? thích thì vác patin sang mà ra ngoài dg trượt nha! bên này là iceskating thôi!

nói như anh toàn nói làm gì?anh đem bán đồng nát chứ, cho Lan rồi thiển cận, nó lại bán đồng nát thôi mà anh!

prince_of_rome

công nhậ là trượt patin vui thế còn gì, hehe, nhưng mà lớp mình ít người bít trượt wa'. Chả mấy khi cuối năm lại tí ta tí tởn như thế
Tớ đã định là hôm nay không ra net đâu, nhưng vì nhớ mọi người quá, muốn lên xem cái 4rum của lớp mình thế nào rồi nên lại lên. Thế thôi ha, chuc mọi người ăn ngon ngủ kĩ học tốt và còn dành sức để ... xem WC và nhớ đên lớp mình nữa chứ:))

ro_sch

mấy hum nay nóng quá cơ chả học hành dc j` cả, mà tao vẫn xem WC k bỏ dc, đúng dịp papa mama đi công tác, hì hì>:D<

sythinh

tưởng chung' mày quên cái 4rum này rồi ko thấy tăm hơi đâu đã thế tao cũng cai luôn ko onl nữa , cố gắng vậy .hẹn gặp lại ngay`5\7 nếu như thi tốt còn nếu ko thì vĩnh biệt:(:)(:)(:)(:)((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000