D1 sống chết ra sao?

ro_sch

Thiện đại ca trận Tây Ban Nha- Ukraina 14/6 đê, Tuấn nữa nha :p
TBN 1/2 nha? 10k? okie? xem thằng chó shevchenko đá như thía nào mkX( X(
à cá xem bao giờ Ý bị loại khà khà

oh_tiny

Cho tao chửi nốt mấy câu.
Thằng Hiếu kia mày đọc lại xem ban đầu tao có chửi gì quê mày đâu, tao chỉ bảo là về quê mày tao kg đi thôi thế mà mày dám chửi tên bố taoX( , thằng HÙng con láo toét.
Còn Thịnh à, hình như bọn tớ chẳng đả động gì đến ấy cả>:) , kg phải ngứa mồm mà chen vào đâu nhé. 3 năm học đã ít nói chuyện với con gái rồi bi h lại còn đứng về phía thằng Hiếu chửi con gái hả? -> tớ buồn lắm!!!!!!!!!!!!:(( :((
Em chỉ chửi thế thôi. Mà lớp mình chửi nhau kg có nghĩa là mất đoàn kết, chửi là để nhớ nhau hơn, là để gần gũi và hiểu nhau hơn. Thịnh kg thấy là lũ con gái chửi Hiếu như thế nhưng vẫn lập nick: emyeuanhhieu à. >:D< >:D< >:D<
Câu cuối cùng: Hoa ơi, em vẫn luôn ủng hộ chị.:x :x :x

oh_tiny

Viết 1 đống xả được hết cơn tức, thoải mái quá!
Hẹn gặp lại mọi người vào thứ 2. Yêu mọi người nhiều nhiều!!!!!!!!!!!!

Badgirl

:* Hè,bài này tớ tặng cả lớp những ai đang muốn bắt cá hai tay:
Long` anh that su thich Van. Oái ăm ở chỗ lại thân với Hiền. Vậy nhưng Hà mới có tiền. Em Thu mới đẹp ôi phiền quá đi. Ý anh cũng định chọn Ly. Oài nhưng bố bảo con Vy ngọt ngào. U thì bắt cưới bé Đào. 4 hôm anh nghĩ , lẽ nào chọn Ngân. Em Mai cũng chẳng dưới phân. Vợ anh nhìn phải giống Hân mới đành. Eo ơi em Thuỷ ngon lành. Rut cụôc tinh càm biết giành trao ai!

pip_pip

sythinh said:
cac' bạn về gọi số điện thoại này nhé có quà tặng chúng mày đấy
8011012 1 67
Nghe giọng Thịnh ngộ ghê. Cám ơn Thinh nhìu lém
Iu mọi người wá:x :x :x :x :x :x :x :x :x

pip_pip

hieukhacle said:
ah` ma` thằng tuấn mày chơi không. mày sắp về phải không, tao lấy anh chấp 1 hòa, chơi không, cá 20000 đê, lúc nào mày về thanh toán sau
Hôm wa xem Anh đá tẻ nhạt quá, được mỗi nửa hiệp đầu. Tiền đạo đá chán, tiền vệ thì mỗi người chơi một lối chả phối hợp ăn í gì cả. Xem mà buồn ngủ....:( :( :( :(. Tối nay không biết Hà Lan và Bồ đá thế naào nhỉ?????

pip_pip

Badgirl said:
:* Hè,bài này tớ tặng cả lớp những ai đang muốn bắt cá hai tay:
Long` anh that su thich Van. Oái ăm ở chỗ lại thân với Hiền. Vậy nhưng Hà mới có tiền. Em Thu mới đẹp ôi phiền quá đi. Ý anh cũng định chọn Ly. Oài nhưng bố bảo con Vy ngọt ngào. U thì bắt cưới bé Đào. 4 hôm anh nghĩ , lẽ nào chọn Ngân. Em Mai cũng chẳng dưới phân. Vợ anh nhìn phải giống Hân mới đành. Eo ơi em Thuỷ ngon lành. Rut cụôc tinh càm biết giành trao ai uốn bắt cá hai tay:
Toàn chuyện vớ vẩn, mà đọc xong chả hiểu gì cả???:-S :-S :-S :-S :-S

sythinh

uh thì xin lỗi các bạn gái lớp mình nha
thì tớ cũng vì quý các bạn wa' nên chửi thôi mà
cũng có động chạm gi` đâu cơ chứ lại còn dc anh Hiếu cho 5k nữa chứ
:)):)):)):)):))

Stanley2506

Lâu lắm rùi ko lên topic lớp.
Hixhix, tớ với bạn Linh chia tay rùi.
Đừng ai nhắc gì chuyện này nữa
hum nào gặp tớ kể cho
Mai lớp mình đi chơi đi!!!!!!