D1 sống chết ra sao?

L

longthin

Guest
nghe anh nói thế này, em nghi ngờ và đã điều tra ,anh có biết cái thằng chichinay là thằng nào ko anh? Toàn Bàng chính là chàng, chắc nó mới đăng ký nên chưa dc post bài!

mixmit88

aaaa...aaaaa...Con Mai điên lên rồi đấy hả mày?
Ngồi ở nhà nhớ tao quá chứ gì biết rồi.
Hôm nay tao đc đi học thêm với Hoa ới,chả biết có đông lắm ko
Nếu ko tao bùng học về nhà gọi điện cho...1 số người đấy!hehe

skynet11388

@long :28/6 em bay NOTT .anh về thì em đi chán wá.
mà các bạc học ít thui cũng phải bit giải trí chứ ko thì chết vì điên đấy. Học chán thì ra net đi, có nhiều cái hay hơn là chỉ ngồi đọc sách:))

skynet11388

Bạn Tuấn về thì call me nhé, đi chơi đi chứ h này ở nhà buồn lắm, mấy hôm nay phi như điên ngoài đường mất đến hơn 100.000 tiền xăng. Điên hết cả người!

skynet11388

hôm trước định giới thiệu bạn gái tớ, nhưng bạn ý bận, nên thui để hôm khác hoặc tớ sẽ up ảnh lên 4rum ảnh lớp mình nhé. Mà Tuấn ơi có người iu mới chưa?

skynet11388

=)) bạn nào học chán cần người để buôn thì gọi tớ nhé
tháng này nhà tớ chít tiền điện thoại mất. Thui em về trực điện thoại đây.bb=))

votinh1512

mấy hôm nay nóng wa'
chảy hết cả mỡ rồi
À quên
mình làm giề có mỡ mà chảy
nó chảy cả thịt lẫn xương rồi nè
Thế này làm sao mà mình béo lên đc.
huhu

PhuongTM

skynet11388 said:
@long :28/6 em bay NOTT .anh về thì em đi chán wá.
mà các bạc học ít thui cũng phải bit giải trí chứ ko thì chết vì điên đấy. Học chán thì ra net đi, có nhiều cái hay hơn là chỉ ngồi đọc sách:))
Mày kg phải thi nên bi h nói gì chả được, còn bọn nó phải học. Tao là tao nói bọn nó chứ kg phải tao đâu, tao thì ngày nào cũng lên mấy lần nhưng chẳng bao h thấy ai cả nên lại out.
À quên, tao là Lan, ngại đổi nên dùng tạm nick của anh. Thông cảm nha!

pip_pip

Các pác lớp mình vẫn chăm chỉ post bài nhỉ. Công nhận mấy hôm nay nóng wá, học bài thấy oải mà còn học một mình nên càng thấy chán.:( :( :(

pip_pip

Hải bảo là thi xong lớp mình làm 1 chuyến vào Thanh Hoá chơi ( quê Hiếu) từ ngày 11--> 15/7 rồi 16/7 đi họp lớp

Pham Van Tuan

skynet11388 said:
Bạn Tuấn về thì call me nhé, đi chơi đi chứ h này ở nhà buồn lắm, mấy hôm nay phi như điên ngoài đường mất đến hơn 100.000 tiền xăng. Điên hết cả người!
28 đi rồi à, nhanh thế. Tao đêm 26 mới về đến nhà, chắc chỉ gặp nhau được hôm 27 thôi. Có gì về tao gọi.

Pham Van Tuan

pip_pip said:
Hải bảo là thi xong lớp mình làm 1 chuyến vào Thanh Hoá chơi ( quê Hiếu) từ ngày 11--> 15/7 rồi 16/7 đi họp lớp
Tao đi ngay, nhưng chắc chẳng được mấy đứa đâu. Thôi đổi kế hoạch khác đi.

Pham Van Tuan

skynet11388 said:
hôm trước định giới thiệu bạn gái tớ, nhưng bạn ý bận, nên thui để hôm khác hoặc tớ sẽ up ảnh lên 4rum ảnh lớp mình nhé. Mà Tuấn ơi có người iu mới chưa?
Lại còn người yêu mới với chả cũ, mày cứ như tao yêu đương suốt ngày ấy. Tao bây giờ đang tu. À, thông báo với chú, dạo này anh biết thêm trò bóng rổ, môn này cũng hay, khi nào về chơi không. À mà có bạn gái rồi ả, up ảnh lên coi.

Pham Van Tuan

skynet11388 said:
=)) bạn nào học chán cần người để buôn thì gọi tớ nhé
tháng này nhà tớ chít tiền điện thoại mất. Thui em về trực điện thoại đây.bb=))
Mày mà buồn cứ gọi điện sang đây cho tao, tao tiếp mày cả ngày luôn. Được đấy chứ. Tiền điện thoại mấy tí đâu.

L

longthin

Guest
Pham Van Tuan said:
Mày mà buồn cứ gọi điện sang đây cho tao, tao tiếp mày cả ngày luôn. Được đấy chứ. Tiền điện thoại mấy tí đâu.
anh thích tuần sau em thi xong, em gọi bốc phét với anh nha, có ngồi dc hok đấy anh ? hay phát biểu cho nó có? bảo tiền điện thoại có mấy tý mà anh chẳng gọi hỏi thăm cô dc câu nào, hư quá, ko ngoan như em! em gọi cho anh rẻ hơn di động gọi nhau ở nhà, buồn cười vãi, vứt số lên đi!

hieukhacle

Member
mẹ... chúng mày về VN rồi buôn cho nó rẻ, bên đấy gọi đắt lắm. mà thằng long với thằng tuấn chính xác là hôm nào về để anh biết đường cho trực thăng lên đón

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000