D1 sống chết ra sao?

emchaocacbac

Hôm nay thi Địa bịa đến 99,99%
Vừa nãy trong một lúc lên cơn tao lên xem đáp án địa chúng mày ạ:
(ở vnnet ý) chả đúng ý quái nào

emchaocacbac

Thi xong 4 môn là đạt chỉ tiêu >30 roài
còn 2 môn, cố 0.5 mỗi môn là tốt nghiệp rùi !!!
À mà ko thể 0.5 dc, phải 10 Kiên nhi?
khéo Kiên thủ khoa đọt này chúng mày ạ !

pip_pip

hieukhacle said:
fuck you, đ** cai net nữa, hôm nay xả hơi, nửa tháng nữa cai tiếp
Mày mà đòi cai net á?=)) =)) =)) =)) Nghe nó buồn cười wá, hôm nọ bảo cai cả điện thoại lẫn net mà có được đâu.

pip_pip

Thi xong TN rùi, nhẹ cả người. Mai đi chơi xả hơi, chủ chật chơi tiếp đên sthứ 2 bắt đâu học. Sang tuần mới bắt đầu cày cho nó thoải mái:) :) :) :) .
Chúng mày cố gắng ngày mai lôi kéo được càng nhiều cành tốt nhá.:) :)

pip_pip

À, mọi người cho tớ hỏi ngày 13 Tuấn về rồi thế lớp mình có định đi chơi với Tuấn một buổi trước khi thi đại học không? Hay là để thi xong rồi đi một thể?

prince_of_rome

công nhận là thi xong nhẹ cả người, mệt chết đi được
Mai 8h lại đi chơi, sướng nhẩy, mọi người nhớ đi đông đông vào 1 chút nhá

prince_of_rome

con Ới kia, sao tưởng 26/6 Tuấn mới về cơ mà, hôm trước vừa chat với nó thấy nó bảo thế, thông tin lai coi để anh em còn biết mà lên kế hoạch chứ

ro_sch

con Hiền câu bài như c.., định cầm trịch 4rum ah`, biến về nhà k bác ..ực lại lo
cám ơn Híu nhìu cho tiu 2000 đi xe=)) =)) =)) =))

L

longthin

Guest
theo lịch mới 26-9 Tuấn về, và 29 Long xuất hiện trên sân bay Hanoi, trong thời gian này các bạn có thể cố gắng ôn luyện thi cử, sau khi thi xong, chúng tớ và các bạn sẽ bắt đầu khoảng thời gian người ta gọi là party time!

pip_pip

longthin said:
theo lịch mới 26-9 Tuấn về, và 29 Long xuất hiện trên sân bay Hanoi, trong thời gian này các bạn có thể cố gắng ôn luyện thi cử, sau khi thi xong, chúng tớ và các bạn sẽ bắt đầu khoảng thời gian người ta gọi là party time!
Sao Tuấn về muộn hơn dự kiến thế? Lại đú dởn bên đấy hả có biết ở nhà bao nhiêu người mong không??? Linh nhẩy.... :) :) :)
Nếu cả hai về lúc đó thì cố gắng đi chơi với nhau khoảng 2 tuần, mọi người thi xong sẽ đi đú..:)) :)) :)) :)) :)). Dự định là sẽ về nhà những bạn mà cả lớp chưa bao giừo đến. VD: Minh Thu, Hiền "ực", Thuỳ vân...

pip_pip

Hôm nay đến nhà VIệt Dũng ăn chơi phè phỡn rồi di trượt patin.
Về nhà tao thúi hết cả chân lại còn mỏi nữa chứ. Mà sao trượt patin khó wá zậy, tao trượt toàn xòe à lại còn hổng bít phanh nữa, toàn phanh bằng đầu gối,:( :( :( :( :( :(

sythinh

uh con Hoa nhăc đến chuyện thối chân giờ tao mới nhớ ra, vừa về mệt wa' lăn lên giường ngủ luôn wên mất ko rửa chân, mày nhăc tới mới thây' vẫn còn thúi:(

sythinh

ah mà ko biết còn nào giở hơi lại có ngu kiến thế ko biết, đi trượt patin mới khốn nạn làm sao? vừa mệt vừa đau ko dc cái gì may là ko có đứa nào bị sao

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000