D1 sống chết ra sao?

hieukhacle

Member
khặc, các đồng chí kiếm máy ảnh đê, mà nói chung máy ảnh không wan trọng bằng con người, các bạn đi hết đi cho zui, mờ, nể mặt tớ 1 tí đê, mà lên 4r hình như có mấy đứa thì mấy đứa chả có bữa nào vắng mặt, chủ yếu là cái bọn không lên 4r nè

Stanley2506

Nhg mà nhỡ mai làm ở trường lâu quá thì làm sao lớp mình đi được, các bạn cố gắng xin các cụ nhà cho đi qua trưa đi, tiện thể lớp mình đi ăn luôn, tớ bít 1 hàng cơm rang ngon lắm

subu_zaizai

lớp này trình câu siêu nhờ?? Lần cuối mình lên là trang 7, lúc lão Hiếu đang sỉ nhục chồng mình! Giờ đã 43.............:((

pip_pip

Sau 4 ngày đau thương không lên được forum, chị mày đã trở lại nè.
Có mấy ngày mà đã từ 40 lên 43, nhưng chả có nội dung gì hay cả, chỉ giỏi buôn.

pip_pip

Năm nay không được dự lễ bế giảng, buồn wá. Nhưng không sao , mai lớp mình đến đủ nhá, buổi cuối mà, tổ chức liveshow cuối.
:( :( :(

pip_pip

Cố gắng vận động mọi người đăng kí trên forum nhìu nhìu vào vì trong thời kì ôn thi chắc không được gặp nhau đâu, liên lạc trên forum vậy nhá.:) :)

Badgirl

Mẹ,hôm nay về bị cảm,ốm!!!!Về nhà buồn vãi,cứ nhớ lớp thôi không hà.Giờ chỉ muốn lúc nào cũng nhìn thấy mặt mọi người...........:|

<:p <:p Mà không biết sáng nay Mai và T.Linh đánh lẻ thế nào nhỉ?????Tò mò wa'!!!!

Sao o có ai trên mạng nhỉ????Mọi người lên 4rum đê....:-/

Mai mọi người định đi đâu vậy?????Đi đến chiều luôn đi....>:D<

pip_pip

Hoa cũng nhớ mọi người lắm :(( :(( :((
Bây giờ phải tập trung cày gần 2 tháng rồi mới được gặp nhau :(( :(( :((
Iu mọi người nhìu lém :x :x :x

prince_of_rome

Bọn mày ơi, vừa đi học về, mệt muốn chết luôn nhưng nhớ các bạn quá lại ra xem cái 4rum thế nào vì tớ biết thế nào cũng có đứa như tớ. đúng thật, chưa gì, con Lan ú và con Hoa ới đã ra rùi. công nhận là vừa xa đã thấy nhớ các bạn quá. =))
Thế nhưng mà các bạn đừng có u sầu quá mà không ôn tập được nhé. Cố ôn tập và thi tốt nhé. Bibi mọi người:*

emchaocacbac

Hỡi anh em D1!!!!
Hôm nay đi chơi phởn chưa hả? Còn có mấy ngày nữa là thi TN rồi. Cái trò này dễ như ăn cháo ý mà. Có học thì học in ít thôi, >30 la đạt chỉ tiêu rùi, đứa nào quay thì quay cho trót lọt đấy nhé!

ronni8x

đcm ! chia tay chán thế ! mà sao bọn nó khóc được nhỉ ? con trai có chuyện j` buồn phải để trong lòng chứ ! khóc ông ổng như mấy thẳng trẻ con ! chán !

mixmit88

Đừng nói thế Châu.Bạn Hiếu tuy khóc nhưng tớ vẫn thấy kiểu khóc của bạn ...nam tính lắm.
Chẳng biết các bạn đến bao giờ mới đọc được bài này của tớ, các bạn bảo các bạn cai net rùi.
Tớ nhớ các bạn kinh khủng.:((

oh_tiny

Chứ còn gì, tao đã bảo mày dọn chỗ phòng khách đi nhưng kg nghe. ĐÚ đi theo các bạn cơ!
Thế về nhà bác Thủy có bảo gì kg hả Linh? Anh Dương nữa có nói gì kg?

L

longthin

Guest
chúng mày lại mới tiệc tùng phá nhà con Linh ah? dọn nhà vui ko linh? mọi người cố gắng thi nha!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000