D1 sống chết ra sao?

Stanley2506

Hixhix, bi h là 6h chiều, đang mưa các đồng chí ah`, chán lắm cơ, mưa càng to càng nhớ bọn mày, đ** hỉu tại sao???
Thằng Toàn Thìn thối!!! hum chia tay lớp thì đ** đi, mày viết lách cho lớp cái đ** j` thế??
Các bạn lớp mình đừng tắt điện thoại nhá, tui chán lắm, có khi bít số của ai là gọi luôn, nhg mà toàn buôn luc 1,2 h sáng, đồng chí nào thức được ko????

Stanley2506

Mẹ, lâu lắm rùi chưa câu bài, bài mình ít quá!!!!
Lan Phú ơi, đổi chữ kí thì làm thế nào ý nhỉ??? Hixhix, khổ tui quá, ko bít làm thế nào??

oh_tiny

Trời , thế Kiên viết chữ kí này thế nào mà kg biết đổi chữ kí. Vào HỒ SƠ ý, chọn THAY ĐỔI CHỮ KÍ thui mà. Nếu kg làm được thì vứt đây tớ làm hộ cho, cả avatar nữa.
Mà lần sau đừng có gọi tên ông ngoại mình như thế Kiên nhé!

Stanley2506

Đường đến trường sáng nay sao mà khác quá. Mọi người đều tranh thủ đi cho nhanh tới công sở, trường học nhưng ai cung ngước nhìn hai hàng bằng lăng.Cũng phải thôi, bằng lăng tím rực thế kia cơ mà, chùm nào cũng nở rộ như sợ nếu chậm chân hè sẽ đi qua mà ko chạm đến mình.Mấy chùm phượng tí tách chen nhau nở qua đám lá non sao cho ko thua kém các anh chị bằng lăng.
Có ai hiểu hè bằng 12 hè nhỉ.Có lẽ chính vì vậy mà hè luôn ưu ái chào 12 bằng hoa,bằng mùa thi,bằng nỗi buồn nhẹ nhàng mà chỉ 12 mới biết.Áp lực học hành thi cử cứ thế chiếm hết quĩ thời gian của 12_ lũ học trò quyết vượt vũ môn hóa rồng.Thoảng hoặc cũng muốn ''nặn'' ra một ít để nó đúng chất học sinh cuối cấp sắp xa bạn bè ( với cả cho nó lãng mạn giống....trong phim :D) nhưng chịu thôi vì đâu phải cứ muốn buồn là buồn được.
Tua đi tua lại 3 vòng thi mà các thầy cô vẫn gọi là '' thi thử'' thì LỄ TRƯỞNG THÀNH cũng tới.Đó là ngày cuối cùng của 12 năm học ròng rã...., trong ngày đó chợt nhận ra mình yêu thương lớp lắm lắm...
Đang ngồi nghe lời tâm sự của thầy chủ nhiệm thì Bể Phốt cùng Lollipop nổi hứng đăng kí tiết mục cây nhà lá vườn.Ngạc nhiên!ngạc nhiên vì hóa ra Bể Phốt hằng ngày lầm lì là thế lại có khả năng gảy guitar cực đỉnh, ngạc nhiên vì Lollipop nổi tiếng lách chách giờ diu dàng đến lạ thường.
''.....kỉ niệm thân yêu ơi sẽ còn nhớ mãi tiếng thầy cô, bạn bè mến thương ơi sẽ còn nhớ những lúc giận hờn để rồi mai chia xa lòng chợt dâng niềm thiết tha .....'' , ko gian như lắng đọng nhường chỗ cho tiếng hát của Lollipop, của 48 thần dân B3.Nàng lớp trưởng bình thường thì ''rắn'' thế mà hôm nay ''ướt toàn phần''.Tự dưng thấy lớp đoàn kết,tự dưng thấy ai cũng dễ thương, tự dưng thấy yêu hơn tập thể này.
12 ơi! Hãy cười bởi đâu đosau gốc phượng kia là cô bé đang loay hoay vì chưa đủ can đảm trao cho bạn tấm thiệp mà trong đó chỉ vẻn vẹn 3 chữ '' Thi tốt nhé!''
12 ơi!Hãy cười vì ít nhất có một người luôn mong dược nhìn thấy bạn cười,dù có thể cậu ấy chỉ là một người tình cờ nhìn thấy nụ cười răng khểnh và cứ thế nhớ về bạn mãi...
SAYONARA_Tạm biệt,tạm biệt 12 nhé !!!

oh_tiny

Lớp mình nhiều tài năng lắm. Tao chẳng là gì đâu, mày cứ nói thế làm tao ngượng. ( còn dây thần kinh xấu hổ đâu mà ngượng cơ chứ)

votinh1512

Trùi ui. Bực mình wa'.
Hôm nay bà bô và con em đi biển rồi
Ở nhà với ông bô
Đang định học bài thì có hội cờ bạc cứ ầm ầm lên đ** học được
Được 1 lúc thì ông bô lại rủ 1 hôi nữa về nhà nhậu .đ** học nữa
Té mẹ đi chơi đến tối về luôn
Ở nhà hầu mấy ông y' thì chết nhục

votinh1512

Hôm wa buồn cười đ** chịu đc.
về dán vé xe bus thì gặp con Minh Thu
mấy ngày ko gặp mà trông nó vẫn thế
chả thấy lớn hơn được tí gi` cả
gặp nó đc. 5' sau thì thấy thằng Thịnh với thằng Hải
Lên xe bú thì gặp đứa bạn cấp 2
tưởng hôm wa đỏ về đánh đề 16 61
Mẹ nó lại về 81.Cay vãi đái

votinh1512

Thứ 3 lên trường tớ dắt "người iu " đi
Bạn nào ghen thì tha cho em i' nhá
Đừng tạt ãit vào mặt nó.Khổ thân
(Nói trước cho các bạn chuẩn bị HEHE)

Stanley2506

Stanley2506 said:
Đường đến trường sáng nay sao mà khác quá. Mọi người đều tranh thủ đi cho nhanh tới công sở, trường học nhưng ai cung ngước nhìn hai hàng bằng lăng.Cũng phải thôi, bằng lăng tím rực thế kia cơ mà, chùm nào cũng nở rộ như sợ nếu chậm chân hè sẽ đi qua mà ko chạm đến mình.Mấy chùm phượng tí tách chen nhau nở qua đám lá non sao cho ko thua kém các anh chị bằng lăng.
Có ai hiểu hè bằng 12 hè nhỉ.Có lẽ chính vì vậy mà hè luôn ưu ái chào 12 bằng hoa,bằng mùa thi,bằng nỗi buồn nhẹ nhàng mà chỉ 12 mới biết.Áp lực học hành thi cử cứ thế chiếm hết quĩ thời gian của 12_ lũ học trò quyết vượt vũ môn hóa rồng.Thoảng hoặc cũng muốn ''nặn'' ra một ít buon`để nó đúng chất học sinh cuối cấp sắp xa bạn bè ( với cả cho nó lãng mạn giống....trong phim :D) nhưng chịu thôi vì đâu phải cứ muốn buồn là buồn được.
Tua đi tua lại 3 vòng thi mà các thầy cô vẫn gọi là '' thi thử'' thì LỄ TRƯỞNG THÀNH cũng tới.Đó là ngày cuối cùng của 12 năm học ròng rã...., trong ngày đó chợt nhận ra mình yêu thương lớp lắm lắm...
Đang ngồi nghe lời tâm sự của thầy chủ nhiệm thì Bể Phốt cùng Lollipop nổi hứng đăng kí tiết mục cây nhà lá vườn.Ngạc nhiên!ngạc nhiên vì hóa ra Bể Phốt hằng ngày lầm lì là thế lại có khả năng gảy guitar cực đỉnh, ngạc nhiên vì Lollipop nổi tiếng lách chách giờ diu dàng đến lạ thường.
''.....kỉ niệm thân yêu ơi sẽ còn nhớ mãi tiếng thầy cô, bạn bè mến thương ơi sẽ còn nhớ những lúc giận hờn để rồi mai chia xa lòng chợt dâng niềm thiết tha .....'' , ko gian như lắng đọng nhường chỗ cho tiếng hát của Lollipop, của 48 thần dân B3.Nàng lớp trưởng bình thường thì ''rắn'' thế mà hôm nay ''ướt toàn phần''.Tự dưng thấy lớp đoàn kết,tự dưng thấy ai cũng dễ thương, tự dưng thấy yêu hơn tập thể này.
12 ơi! Hãy cười bởi đâu đosau gốc phượng kia là cô bé đang loay hoay vì chưa đủ can đảm trao cho bạn tấm thiệp mà trong đó chỉ vẻn vẹn 3 chữ '' Thi tốt nhé!''
12 ơi!Hãy cười vì ít nhất có một người luôn mong dược nhìn thấy bạn cười,dù có thể cậu ấy chỉ là một người tình cờ nhìn thấy nụ cười răng khểnh và cứ thế nhớ về bạn mãi...
SAYONARA_Tạm biệt,tạm biệt nhe'12.....

pip_pip

Ui, sắp được gặp các bạn rùi. Sướng wá.:) :) :)
Này, thứ 7 ( sau hôm thi) thằng Việt Dũng tổ chức tiệc chia tay đấy ( nó sắp đi nước ngoài mà), nó mời cả lớp mình đấy, cố gắng mà đi nhé, thi xong xả hơi 1 hôm rùi ôn tiếp.:) :) :)

pip_pip

votinh1512 said:
Thứ 3 lên trường tớ dắt "người iu " đi
Bạn nào ghen thì tha cho em i' nhá
Đừng tạt ãit vào mặt nó.Khổ thân
(Nói trước cho các bạn chuẩn bị HEHE)
Ui, thế là Toàn làm trái tim khối người tan nát rồi. Linh "inh" ơi, Minh Thu ơi =(( =(( =((

oh_tiny

pip_pip said:
Ui, sắp được gặp các bạn rùi. Sướng wá.:) :) :)
Này, thứ 7 ( sau hôm thi) thằng Việt Dũng tổ chức tiệc chia tay đấy ( nó sắp đi nước ngoài mà), nó mời cả lớp mình đấy, cố gắng mà đi nhé, thi xong xả hơi 1 hôm rùi ôn tiếp.:) :) :)
Ô hay quá, thông báo cụ thể giờ giấc ,địa điểm cái coi!!!!!!!!!

Badgirl

Mẹ,ôn xong Văn rồi.Lên mạng xem các bạn thế nào???Vui quá...
Riêng tư 1 tí,"Lan ơi dỗi j` mà ác liệt thế?"

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000