D1 sống chết ra sao?

oh_tiny

Bọn này dân chơi vãi!
Chat trên 4r ->pó tay.
Hoa ơi, Hiếu ơi, Kiên ơi kg thể để cho thằng Hải sống yên ngoài vòng pháp luật như thế được. Nó kg còn coi ai ra cái gì nữa rồi, thằng Phụng Bích mất dạy!

Pham Van Tuan

Kế hoạch bọn mày đi chơi vui vẻ quá. Tiếc là không đi cùng bọn mày được. Khi nào về cũng phải đi chơi nhiều nhiều vào đấy.

L

longthin

Guest
mấy thằng này tung hứng nhau trên này ah? nó xóa đi lại mất vui, chúng mày kế hoạch và chụp ảnh nhiều cho anh em còn biết vui cùng chứ, yêu cầu ko khóc lóc nha, để dành nc cho đêm cuối chia tay cho cảm động nha!

sythinh

đ** dc gặp bọn mày nữa rồi hihix:( :( :(( :(( :-S :-S
ko biết bbao giờ mới dc đi học nnhi?
chúc chúng mày đỗ trươnnng ĐH như ý muốn.
cố gắng vào nhà vệ sinh trường nào đái bãi nha.:D

oh_tiny

Hôm nay buồn quá!!!!!!!!!
Cũng muốn dành nước mắt cho buổi cuối lắm nhưng nghe con Mai nói "Nhìn ra hồ Tây đi mày đây là lần CUỐI đó" mà tao thấy kg kìm nén được.
Chán quá bọn mày ơi. Tao buồn lắm.

L

longthin

Guest
nhìn từ cửa sổ lớp mình thì là lần cuối chứ nhà mày ngay gần hồ thì ra lúc nào chẳng dc? thế là bây h mọi người ở nhà ôn thi hết ah? cố gắng lên nha! đừng buồn, có hai tháng hè thi xong gặp nhau sẽ vui mà!

Stanley2506

hixhix, thế là đã chia tay, xong !! Chán vãi cứt, mẹ nó chứ, mấy hum trươc cũng chán nhưng mà có chán như thế này đâu, ko bít tại sao nhỉ, nhg thui, ko sao, nghỉ học thì vẫn đi chơi với nhau được chứ có phải ko đâu, cố gắng lên nhé, theo lịch là 16-7 tập trung, nhg mà trước hum đó lớp mình đi chơi cũng được mà, cố gắng tập trung được khoảng 5,6 buổi gì đấy mà vui vẻ đi, học làm gì cho đầu to mắt cận, cho lận đận cuộc đời!!!!!!!!

Stanley2506

Ai dà, chị Lan đã đổi avatar cho em rùi cơ ah`, mà sao bọn lớp mình câu bài ghê thía ko bít, đúng là bọn đểu, sợ tao đứng đầu lớp hay sao mà đứa nào cũng nhiệt tình thế, thế này thì làm sao tao đuổi kịp bọn mày được cơ chứ??????

Stanley2506

Hehe, hum nay được 4 bạn tặng quà, cũng sướng phết, nhỉ, lúc đó em cũng ko dám chỉ mời 1 người, sợ các bạn lại tị nạnh nhau, mất đoàn kết lớp,với cả muốn tạo điều kiện cho các bạn có cơ hội gần gũi với thiên tài, thằng Hải Phụng Bích ngu, lại còn dỗi, ko chịu tặng, mất cơ hội rùi em ah`, mà ko, mọi người vẫn còn dịp mà, 25-6 tớ sẽ cố gắng mời cả lớp đi sinh nhật tớ, mà luc đấy, Long Thìn với Văn Tuấn đã về chưa thế????

L

longthin

Guest
dcm, thằng Tuấn về rồi, em chỉ sau đấy cón bốn hôm là ở nội bài roài, anhc chờ thêm máy hom dc hok? hay cứ làm rồi party sau zay ?

ronni8x

cứ nghĩ khi chia tay mình ko cảm thấy buồn ! ai ngờ lại buồn được hôm nay ! giỏi thật ! mình hiếm khi buồn , vậy mà tối nay đek muốn ở nhà ! ra ngoài chút cho khuây khỏa ! tối mai rủ cả lớp online đêêêêê

Stanley2506

Haha, hum nay là Hoa Đới ác lắm đấy nhé, sao ko đi Vầng Trăng nữa mà ko bảo thằng Thịnh sẹo, để nó bị bọn tớ chăn hết tiền rùi, thế thì mai làm sao nó đi được cơ chứ, thui, mai mỗi bạn góp cho nó 5k mua vé vậy, chấp nhận đau thương!!!!

hieukhacle

Member
hahhaha, hum nay hình như có mỗi tao được cầm tiền về, mai nếu có lệ quyên cho thịnh tao tình nguyện góp 10k nếu thịnh sẹo không ăn lô.... mai lớp mình đi đi, tình hình là lớp mình tớ thấy mấy ngày cuối rồi, nên đi với nhau để ghi lại những kỉ niệm cuối cùng của tuổi học sinh đấy, bi h 1s cũng quý chứ đừng nói đến 1 ngày được gặp mặt nhau

Stanley2506

Hơ hơ, hum nay cả Trung hói cũng bị chăn, nhg mà mấy ván cuối còn gỡ gạc được 1 ít, theo như nó nói thì đấy là do nó :" lấy đau thương làm sức mạnh, quyết tâm chăn lại tiền của các bạn!!!!
Nhg nói chung là hum nay nó lỗ nặng!!!!!!!!!!!!!!!!;-)

Stanley2506

Mai các đồng chí cố gắng kiếm được cái máy ảnh nhé, chụp ảnh đông đông 1 tí cho vui, lớp mình ít ảnh quá,chụp nhìu nhìu cho có tí kỉ niệm, nhỉ!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000