D1 sống chết ra sao?

votinh1512

ặc.Hiếu được khóc à.Sao tao cố mãi mà đ** được giọt nước mắt nào
Dù rằng tao nhớ các bạn nhìu lắm .Tao chỉ có thể HUHU thế này được thui
khóc o có gì là xấu đâu.
Sáng nay tớ học Sử, được 5' rồi bỏ wa
học mãi chả nhớ gì cả
kiểu này trượt tốt nghiệp mất

pip_pip

oh_tiny said:
Bọn nó cai net hết rùi. Chắc từ bi h ít đứa lên lắm. Chăm học vãiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Hoa cũng đang cố gắng cai net nè, nhưng chắc hông có được. Mỗi ngày chắc phải lên forum một lúc để cho đỡ nhớ.:( :(
Hôm nay Híu bảo là từ gìơ đến hôm thi TN sẽ không nhận điện thoại đâu. Tao thì chắc sẽ vẫn nhận nhưng không buôn đâu, chỉ nói vài câu thôi, chủ yếu là nghe giọng các bạn cho đỡ nhớ:(( :((
Ui, nhớ mọi người wá :(( :((

L

longthin

Guest
bố khỉ, cai làm cái gì?
cai thì ngồi im học bài dc ah? hay nhớ lớp rồi chẳng tậP trung học dc đâu?
mà chúng mày cai hết thì tao lấy ai chơi cùng?

oh_tiny

Long ơi, mày yên tâm tao vẫn sẽ lên đều đều, kg lên chưa chắc đã học được bài nên cứ lên.
Hoa ơi mày lên với tao, đừng bỏ tao tội nghiệp

Pham Van Tuan

À, Long, mày về muộn hơn tao, nên về là phải đến nhà tao đấy (ko thì gọi điện cũng được). Ko thì tao chẳng biết lúc nào mày ở nhà đâu.

L

longthin

Guest
anh thích thì em chưa về nhà em qua nhà anh luôn dc hok? cho nó chuẩn? hay để em mua sim mua máy xong rồi em đến? anh thích thế nào?
anh em mình online hơi bị chuẩn anh ah, nhoằng cái đã 45 rồi nè, chuẩn chuẩn! anh em về tầm đấy đang học, chắc có anh với em đi chơi, anh em mình kéo đến phá nhà thằng Trung hói, thăm dò tình hình trình độ chúng nó lên đến đâu? ko bị chăn thì khổ anh ah.

L

longthin

Guest
anh em ơi, có gắng câu những bài thật chất lượng, câu mà như ko câu, hiện h theo thống kê, topic lớp mình đang đứng thú7 trong box này!

sythinh

oh mấy thằng Hải Hiếu Kiên sao ko len 4rum nhỉ , chắc các cậu này đang cày rồi. Học mới chẳng hành học mãi có vào đâu cơ chứ , len 4rum cho sướng ở nhà buồn wa' .sáng ra ko dc. đi học chân tay nó cứ thế nào i'. Thi tốt nghiệp xong chúng mày phải đi chơi nhe', để lấy tinh thần mà ôn típ chứ.

votinh1512

Trùi ui. Sao tao học mãi mà ko thuộc đc. bài thế này
Hoc 2 tiếng mà được có 2 câu.Giờ lại quên hết rồi
Huhu. Trượt tốt nghiệp mất thui

ro_sch

ối giời, tao là tao nhớ các bạn phát khóc:(( :(( :((
hum wa mất 1h nghe "không còn mùa thu", thầy Dũng hát hay thế

oh_tiny

Ôi chẳng học hành được cái gì cả. Chán quá đi mất!!!!!!!!!!!!!!!!!1
Ngồi ở nhà mà chẳng tập trung được tí nào. Chết mất, chết mất.
Mọi người đâu hết rùi, cai net thật à?

sythinh

tao đã bảo rồi học hành làm cái gì, ko trượy đâu mà sợ, thi cũng dễ thôi mà , chắc giám thị cũng thương.bây h bon mày mà rư đi chơi là tao đi liền ah

dcm đứa nào cai net nhá , mấy thằng hay câu bài đâu rồi ko thấy tăm hơi chúng nó đâu cả.mai đi chơi điiiiiiiiiiiiiiiiiii

gio moi thay hai hieu onl ha

http://nghenhac.info/nhacvietnam_pm.asp?iFile=318&iType=20
Đừng khóc nhé

:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

khách nào trên 4rum đó ko gửi bài đi , tao out bây h

Stanley2506

tao nhớ bọn mày lắm!ko gặp nhau mấy hôm ma tao thấy buồn ơi là buồn.bọn mày cố gắng tập trung ôn tốt nghiệp di thi tốt nghiệp xong lớp mình di dâu chơi nhé.chào bọn mày tao nhớ bọn mày lắm.

pip_pip

ui, học hành chán thật đấy đặc biệt là cái môn Văn, đọc mãi mà chả vào chữ nào cả.X( X( X( X(
Hôm wa xem Trò chơi âm nhạc nghe bài " KHÔNG CÒN MÙA THU" thấy buồn quá. Nhớ mọi người lắm cơ:(( :(( :(( :((

mixmit88

ừ Hoa ới ạ.Hôm qua tao cũng nghe Không còn mùa thu trên trò chơi âm nhạc
Buồn vãi ...Đã thế sau đó còn nghe Quick&Snow Show chủ đề Graduation nữa chứ...Tao gọi cho bạn Tlinh mà bạn ý chả có tí cảm xúc gì cả...Chán vãi...Đêm,lại đêm...Tao nằm đọc lưu bút các bạn viết cho Tlinh mà buồn chảy cả nước...éo biết là cái nước gì...huhu
Tao éo thèm nhớ chúng mày đâu...:((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000