D1 sống chết ra sao?

Stanley2506

Oài, thằng Hiếu rắm khốn nạn vãi đái,có mỗi tí xíu mà cũng thành bài kìa, mà mai là tổng duyệt đấy bố ạ, nhanh nhanh chóng chóng mà tập hát đi!!!!!

hieukhacle

Member
uh`
mà có thằng nào cầm cái đĩa tiễn bạn lên đường không hay hôm nọ để quên bên nhà con hoa. tao cầm có mỗi cái đĩa nếu phải xa nhau

Stanley2506

Xem nào, thế mai đã bít rốt cuộc là ăn ở đâu chưa thế, ăn ở nhà bà Phúc mới vui chứ ăn quán thì chán lắm, xong rùi lớp mình đi hát Karaoke nhé, mẹ, lỡ mất mấy dịp rùi đấy, hum nọ ở nhà Hoa Đới chỉ tại mấy đứa đụt mà hụt mất buổi đi chơi, hum đó hát rẻ ơi là rẻ thì ko ai đi, dốt thế ko bít!

hieukhacle

Member
để tí tao vềg nhà gọi điện cho nó. mà ko bit' mai có đủ xe để đi không chứ nhiều đứa đi xe buýt đ** biết đường nào mà lần

Stanley2506

ai dà, thằng Hải dớ cũng lên hả em, mai lớp định ăn ở đâu thế cưng?? ko thì đ** cần ăn, đi chơi luôn cho nóng!!!!!!

hieukhacle

Member
uh`mai đi đua xe đạp đôi đi, em cũng kết kết trò này đấy, ăn thì ăn cả đởi chứ chơi thì chơi đc mấy đúng không kiên

Badgirl

Thui,câu bài thế thôi,em vê đây!!!!!!!!!!Byebye!!!Mai đi đú nhé cả nhà ơi....We^n,chửi cái:Hoa đới,Kiên Huy,Hùng Hiếu,Lan Phú,....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000