D1 sống chết ra sao?

L

longthin

Guest
cùng anh Tuấn ,em trân trọng thank you các bạn , yêu các bạn lắm ý!
thằng Toàn đừng kể lộ liễu thế, người ngoài nghe thấy họ lại bảo gà cùng một mẹ mà hoài đá nhau!

votinh1512

chị Hoa sao lại nói em như thế
Có gì cứ nói nhỏ trên lớp
Việc gì mà trách móc "Kẻ dại khờ" này thế hả chị
Huhu

Stanley2506

Ui dời, các đồng chí lớp mình toàn nói chuyện linh tinh, phải nói chuyện như tớ nè, hum nay đi chơi ở nhà Hoa vui phết đúng ko, mỗi tội là các bạn lớp mình ko chịu đi hát, mất hết cả hứng, ngày mai đi công viên Bách Thảo ah, nhớ đi đông đông vào đấy nhé.

sythinh

hôm nay đến nha Hoa chới vui lém ah. tiếc wa' biết thế ở lại chơi.
Ngày mai đi chơi bách Thảo ah. mai định nghỉ nhưng thôi đi cùng các bạn cho vui.thế có về nhà đứa nào nữa ko để tao còn chuẩn bị????

L

longthin

Guest
đến nhà hoa thế nào mà bác Thịnh kêu là chuẩn bị? em hơi bị nghi ngờ các bác, chắc lại cạc bờ? ko đi hát nữa là đúng, tao đỡ phải lo cho em tao. khũ khĩ! bách thảo? ngắm thú ngắm cây, ngắm người hun nhau, hi hi !

L

longthin

Guest
còn chuẩn bị gì nữa anh? $ ? sát phạt mà anh ko thế, thóc giả chúng nó có cho anh ăn cơm khối?

hieukhacle

Member
mà hôm nay con linh với con minh thu vẽ lên tay cho tao đẹp không chịu đc. mặc dù không muốn 2 bức tranh đó mờ đi nhưng tao vẫn phải tắm, tiếc wa', bi h chỉ còn mờ mờ

hieukhacle

Member
thế là từ nãy đến giờ hiếu đã viết được 4 bài rồi đấy nhỉ, hiếu viết nhanh như thời gian trôi vậy. nói đến thời gian ngồi net lại thấy nhớ lớp. hix, chúng mày ơi sắp chia tay rồi, tranh thủ mấy ngyaf nữa đi chơi nhiệt tình vào

hieukhacle

Member
thôi, trời cũng đã khuya, đã 6h14 rôi, chào các bạn, hẹn gặp lại các bạn khi khác nhé, chào thân ái và quyết thắng các bạn. bibi.hẹn gặp lại các bạn vào sáng mai

pip_pip

hieukhacle said:
mà con hoa tao bảo mày giải thích hộ tao thả diều là j đi mày
=)) =)) Không hiểu thì cam chịu đi, sao lại có người thiểu năng thế không biết. Bảo Lan gthích cho. :)) :))

pip_pip

hieukhacle said:
thôi, trời cũng đã khuya, đã 6h14 rôi, chào các bạn, hẹn gặp lại các bạn khi khác nhé, chào thân ái và quyết thắng các bạn. bibi.hẹn gặp lại các bạn vào sáng mai
Mẹ, mấy pé này chỉ câu bài là giỏi. 6h14' mà là khuya à Híu, chỉ mới chập tối thôi, 11h30' mới là khuya con ạ, =)) =))

pip_pip

Hôm nay chơi vui wá. Chơi bài uống nước lã. Lúc đang uống mà có b... thì cũng cấm đi, chẳng bít có bị sỏi thận không:(( :(( :((
Nhờ Đào Toàn trúng lô mà các bạn đượcăn thịt bò khô miễn phí. Thanks nhiều. :) :)

L

longthin

Guest
sao nó thắng bạc em lại thua? đứt tiền rồi, chắc mai bán vé máy bay lấy tiền tiêu, hè đi làm, trc khi vào năm đi chơi mất thôi, chán vcl, b-a , 2-1

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000