D1 sống chết ra sao?

oh_tiny

thôi mọi người đừng câu vớ vẩn nữa!
Kiên định đi chơi nhưng làm gì có ngày nào để đi đâu, mà đi hát kara mọi người kg thích lắm đâu.
Thứ 7 đến nhà cô Phúc chẳng biết làm gì đây, chắc chỉ chuẩn bị - ăn - dọn dẹp - về -> tẻ nhạt quá!!!!!!!!!!! Mọi người nghĩ ra trò gì đi chỉ còn 10 ngày nữa thôi đấy

oh_tiny

Xin lỗi mọi người cho tớ câu bài lần cuối cùng (mod đừng xóa nhé)
Đây là bài thứ 100 của tớ đóng góp vào cái 4r này!
Các bạn cho tràng pháo tay khen thưởng, động viên cái nhẩy!!!!!!!!!

pip_pip

Khiếp wá, mới có 1 ngày không lên mà chúng nó đã câu được 3 trang rồi.
T7 đến nhà cô Phúc mọi người nghĩ ké hoạch gì đi vì hôm có không cóa karaoke đâu, hát chay vậy.

Stanley2506

Oài, hát chay là thế nào??? Nhà cô ko có thì mình đi hát riêng cũng được mà, tại vì chẳng bít đi đâu nên tốt nhất là lớp mình đi hat, tớ ko có ý gì đâu, nhg mà bạn nào có sáng kiến khác thì phát biểu, ko còn thì chỉ đi hát thui, thế là ổn lắm rùi!!!!!!!!!

Stanley2506

Mà hum đó cố gắng cả lớp đi đầy đủ đi nhá, sắp chia tay đến nơi rùi mà đi chơi chưa có hum nào đi đủ cả lớp cả, 1 số bạn ít đi với lớp thì cố gắng đi, đây có lẽ là lần cuối cùng cả lớp mình đi với nhau đấy, sau này chắc chắn là ko bao h tụ tập đông đủ cả lớp được đâu!

Stanley2506

Ghê thiệt đấy, chị Lan ú nhà ta đã được 100 bài rùi cơ ah? Nhanh ghê ta!Hehe, hình như từ lúc tớ đăng nhập vào topic lớp thì các bạn lớp mình chịu khó gửi bài hơn thì phải,thế thì phải cảm ơn tớ mới đúng chứ,cảm ơn tớ đi, các đồng chí!!!!!!!!!!!!!!

votinh1512

troi` oi
gio` tui moi bit 4r lopminh zui vay
tui toan doc moi trang dau roi` tuong? het m.. no'rui
bay gio` em xin gop' mat. trong 4r ne`
PHAM ANH TOAN 12D1
hehe
nghe ten da thay la 1 pro roi`
xin post tiep sau

L

longthin

Guest
uh đúng đấy, hurry up hộ cái, hai quyển nha, các bạn mỗi bạn viết thêm vào 2 quyển tớ với Tuấn hứa là khi có mặt ở nhà sẽ viết vào 40 quyển dc hok? anh Tuấn có hứa cùng với em ko?
thằng Kiên nó dê lắm,nó đi hát là tính đèn mờ, chị em lớp mình cẩn thận nha, mà đi hát thì mới cô đi lun, để cô vui, mà chúng mày cũng bớt mở mồm chửi bậy, !

Stanley2506

ấy cái ĐCM thằng Long thìn, mày nghĩ anh em thế nào mà lại có thể phát biểu những câu lung tung như thế chứ, với cả, tao mà có làm gì thì ko bao h làm " cái gì" với các bạn nữ lớp mình, làm như thế, mang tiếng chít!!!

votinh1512

Các bạn ơi!Hôm nay ngày 16-5-2006.Anh Toàn Tạo dã chơi 2 cây thua 130000VND.Khổ thân no' anh Kiên chăn >60000VND em chăn >50000VND
no phải trả nợ em tiền hôm nọ thua PS 20000. Fóc Ps thua em 37000VND
hôm nay em chăn tiền các bạn nhìu wa'. Mong các bạn tha lỗi
HEHEHEHE

ronni8x

eh Long thú ! tuấn chóa ! chả có đứa nào viết nhật kí cho chúng mày đâu ! chúng nó sợ mất thời gian ! hahaha ! bạn bè thế đấy !! chỉ giỏi bốc phét ! MK

pip_pip

@Long + Tuấn: bây giờ viết lưu bút không kịp đâu. Tớ đề nghị mọi người viết ra giấy viết thư rồi kẹp lại. Như thế nhanh hơn.

pip_pip

votinh1512 said:
Các bạn ơi!Hôm nay ngày 16-5-2006.Anh Toàn Tạo dã chơi 2 cây thua 130000VND.Khổ thân no' anh Kiên chăn >60000VND em chăn >50000VND
no phải trả nợ em tiền hôm nọ thua PS 20000. Fóc Ps thua em 37000VND
hôm nay em chăn tiền các bạn nhìu wa'. Mong các bạn tha lỗi
HEHEHEHE
Đề nghị bạn Anh Toàn không nói chuyện cờ bạc ở trên này nhé. Đây là nơi văn minh lịch sự, chửi bậy còn phải viết tắt, không nói thẳng toẹt như thế đâu=)) =)) =))

Stanley2506

Khà khà, thằng Long với thằng Tuấn khổ thật,đến bi h vẫn ko có ai viết cho+ ko có ai cho viết, phải như tao đây này, tuy là tao ko có sổ nhg mà các bạn ý mời tao viết mỏi cả tay, mệt lắm chứ, nhg thui, ban phúc cho các bạn lớp mình coi như là lấy lộc cho các bạn ý,với cả tớ đề nghị lớp mình ko nên lấy tiền quỹ lớp làm những trò lung tung đâu nhá, mua sổ lưu bút cho chúng nó bít khi nào mới hoàn lại được tiền hả???Với cả phải có cái jf gọi là kỉ niệm thì người ta mới viết chứ, đàng này bọn mày đi lâu lắc rùi, còn viết lách gì nữa cho mỏi tay, về nhanh mẹ chúng mày lên, gặp nhau cho sướng, viết làm đíu gì, mệt người, nhẩy?

Stanley2506

Ngày mai 3 bạn trai ngon nhất lớp đi hát, các bạn lớp mình cố gắng làm thế nào xin nghỉ được 3 tiêt 3,4,5 đi xem thì đi nhá, ko bọn tớ diễn 1 mình, chán lém. Thông báo cho cả lớp bít là hum nay tớ, Hải dớ ( tức Hải bụng phích) và Hiếu rắm đã tập hát rùi, hay ui là hay, nếu mà có bị loại khỏi vòng chính thức là tại BGK có thành kiến với lớp hoặc vì lí do bất kì nào đấy, chứ các bạn lớp mình hát hay lém, mai cố gắng đi cổ vũ đi nhá!!!!!!!!!Vừa được nghỉ học, vừa được nghe hát, sướng thế còn gì nữa, tội gì ko đi, nhỉ???

oh_tiny

pip_pip said:
Hôm nay nghe thầy Dũng hát " Không còn mùa thu" mà thấy buồn.:( :(
dạo nè lớp mình tâm trạng wá
Công nhận dạo nè lớp mình tâm trạng wa'. Mỗi lần nhìn T Minh thần người ra mà tao thấy chán, lại còn con Mai suốt ngày khóc nữa chứ. Hỏi làm sao tao vui được.:(( :(( :((

oh_tiny

À hôm nay em đã được nghe Hiếu hát " Nếu phải xa nhau" ..........qua điện thoại. Hơi bị được đấy!
Mọi người cố gắng tham gia hết mình nhé. Lần cuối rùi mà.
Bọn tớ sẽ luôn ủng hộ, đựoc vào hay kg chỉ là thứ yếu thôi.

mixmit88

đứa nào đươc nghe Hiếu hát thế!
Hiiiiuuuú''''.... ơi!Híu ko hát cho Thu nghe với à Híu ơi
Híu làm Thu buồn muốn chít đi được ý.
Báo cáo các bác lớp mình hôm nay có trò mới:viết bút đỏ lên móng tay rồi sơn
nhũ bóng lên.Em đi học thêm ko kịp rửa(ko có axeton đếch rửa được),bọn ở
lớp học thêm cứ nhìn em như người ngoài hành tinh!mịe chúng nó chứ!...
Tiện thể thông báo với Tuấn & Long quỹ lớp sẽ trích tiền mua giấy viết thư
để lớp viết cho 2 bạn.(hôm nay mình nhân đạo vãi.)
Nhưng mà bọn phụ trách hối thúc lớp viết là con Hoa và con Lan nhé.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000