D1 sống chết ra sao?

Stanley2506

Cầm trịch!!!!!!

Thôi, tớ về đây, lần này là tớ về thật đấy, chào các bạn thân iu nhe!!!( cứ thế này bảo sao ko nhìu bài)=))

Stanley2506

Oài, ko ai lên àh, lớp gì mà chán thế? Có mỗi tớ là chịu khó viết bài cho lớp thui,
Hey, tuần sau lại làm 1 cú đi chơi nữa nhá, nhg mà lần này ko đi bơi thuyền nữa đâu, em sợ lắm rùi. Lần này cả lớp đi hát karaoke đêêêê!!!!!!!!!!!!

Stanley2506

Ai dà, bi h mới đọc kĩ bài của Long thìn, dễ mà anh chú quỳ xuống xin lỗi chú quá, người iu mày thế nào thì tao nói thế ấy, đánh giá trung thực vãi l...

mixmit88

Kiên ƠI ,Kiên à,Kiên nói cái gì mà thưởng cho ai 50k ý nhỉ Kiên nhỉ,
Kiên có biết Kiên là người lười đóng QL nhất ko?
Đã thế còn chưa viết LB cho người ta đấy,liệu hồn!

pip_pip

Kiên ơi, câu bài khiếp quá đấy.
Sửa rồi đấy, nhưng rất tiếc con Lan nó quote rồi, mà phần đó thì không xóa được. quả báo!!!

pip_pip

Stanley2506 said:
Oài, ko ai lên àh, lớp gì mà chán thế? Có mỗi tớ là chịu khó viết bài cho lớp thui,
Hey, tuần sau lại làm 1 cú đi chơi nữa nhá, nhg mà lần này ko đi bơi thuyền nữa đâu, em sợ lắm rùi. Lần này cả lớp đi hát karaoke đêêêê!!!!!!!!!!!!
Kiên bị say sóng mới đau chứ=)) =))
Sắp thi rồi mà đú đởn wá.
:) Tớ muốn đi lắm nhưng hiết xiền rồi. Kiên chi là tớ đi liền:)

pip_pip

ronni8x said:
Lan ơi , Hoa ới ! Thía này thì khổ anh Kiên roài ! sửa mau mau ko Linh mà vào topic lớp mình thì ........thôi rồi !!!!
Sửa được hết rùi, tớ vừa mới sửa bài Lan xong đấy.
B-) Kiên thấy tớ và Lan có tốt bụng không??? Hôm nào đi chơi phải khao bọn tớ nhớ chưa, không thì đừng có trách.B-)
=)) Mọi người đều có quyền tự do ngôn luận mà=))

pip_pip

Mà đi chơi thì đi chỗ nào quậy phá được í, chứ đi hát karaoke sợ ít đứa đi lắm.

:) Hôm nào đó lớp mình đi công viên Vầng Trăng đi, ở đó có nhiều thứ để chơi:) :)

pip_pip

Từ giờ đến cuối năm đề nghị tất cả những bạn có khả năng đi sớm thì đến trường lúc 6h30 nhé.
Theo như Béo nói thì đến để ngắm trường ngắm lớp ngắm các bạn. .:( :( :(

L

longthin

Guest
Stanley2506 said:
Hix,các chị lớp mình lắm mồm quá, tắt, tắt ngay cho em nhờ cái, hum nay đã định bảo là ko nhắc gì đến chuyện đó trên 4rum mà quên mất. Hix, bi h phải làm thế nào để xóa đi đây???? Xóa ngay cho em nhờ!!!!!!!
to Long thìn: ĐCM, tao bảo xấu là xấu, mày lắm chuyện quá, trong mắt mày thì nó xinh, nhg trong con mắt "khách quan" của tao( và của 1 số đứa trong lớp) thì bé này:"ko phải xinh thường!!!!!!!!!!!!"
người yêu mày xinh thì bố kệ con mẹ mày, bố có đả đọng đến mày đâu? vợ bố sao thì mày kệ, liên cái đ** gì quan đến mày mà mày động đến, nó mà nghe thấy nó buồn, bố đốt nhà mày ra tro, ông bà già mày ra than đấy con ah. bố có đả động cái đ** gì đến mấy con u fò <ufo> của mày đâu, chọc linh tinh, chọc phải ổ kiến lửa, nó đót xưng chân , ko chui dc vào cửa mình vợ mày đâu, mày sở khanh mày lừa tình mấy con ufo bố đíu quan tâm. vợ bố có ko xinh cũng là vợ bố, rõ chưa? bố yêu người ta ko phải vì người ta xinh con ah, bố yêu là vì người ta xứng đáng là mẹ con!

L

longthin

Guest
xin lỗi anh chị em chứ tại cái thằng Kiên kia, ko biết nó chắc nuôi hổ báo phương nào, chẳng coi em ra cái gì, tối thiểu em cũng học cùng lớp với nó, thế mà...
anh ơi, anh quen dc hổ báo phương nào mà dọa em nghe kinh vật vã, em hiền lành, anh cứ gọi đâu đâu ra dọa. thích thì tao với mày tay bo, người yêu tao với người yêu mày tay bo!

Pham Van Tuan

Còn 2 tuần nữa là các bạn tốt nghiệp rồi. Tưởng thế thôi chứ lúc ra trường rồi tập trung nhau lại được đông đông cũng khó khăn lắm đấy. Thế nên bây giờ các bạn có dịp là phải tập trung đi chơi tích cực vào. Cứ như tinh thần của Kiên là được đấy.
Chúc các bạn vui vẻ!

Pham Van Tuan

Tao mà ở nhà, thì bọn mày, sau khi tốt nghiệp, mỗi tháng phải tập trung đá bóng một lần. Thằng Hiếu xem thế nào làm vai trò tổ chức đi, giống như các anh chị D1 các khóa trước ấy. Tao đề nghị rủ bọn D2 làm đối tác. Thế đấy, có gì tao về còn đá với. Dạo này trình độ ngày càng lên cao, ngứa chân thể hiện quá rồi.

L

longthin

Guest
mỗi tháng đá bóng một lần, thế đá dc có hai trận? tinh thẩn của bạn Kiên là em nhiệt liệt phản đối! câu bài và soi vợ bạn nhằm chê bai sao cho kém vợ mình, gây mất tinh thần đoán kết 4r! thế mà anh còn bảo follow nó?

chúng mày viết LB cho tao với Tuấn nữa đi, mỗi đữa để lại cho bọn tao vài trang để bọn tao về viết với!

vinylpooh

Chúng mày đong ở lớp chưa đủ hay sao mà kéo nhau lên tận đây để đong nhau đấy
-Hiếu: Hiếu à, Hiếu ơi, Hiếu thay cái ảnh khác đi Hiếu ,nhìn Hiếu ảnh này không đẹp đâu. Hiếu thay bằng cái ảnh Hiếu chụp ở nhà vs ý, chỉ ở những nơi những nơi như thế Hiếu mới tỏa sáng Hiếu ạ

vinylpooh

-Linh: Linh ơi , Tuấn đẹp trai vãi...
-Kiên: Kiên thân iu , tuần sau đi bơi thuyền tiếp đi, kiên không biết chèo cho đi đạp vịt Kiên nhỉ-->Không biết chèo còn đú rủ các bạn đi. Mà sao đầu Kiên là đầu đất à, con Lan nó hướng dẫn tớ một lần là tớ biết gõ tiếng việt mà Kiên ko hiểu gì à? Trông thế mà ngu nhỉ

hieukhacle

Member
tuấn ơi, thằng nào chi tiền lưu bút cho mày.....
ặc, thế là đã đi sớm ngắm trường ngắm lớp được mấy hôm rồi nhẩy
đi đâu chơi còn đập phá được chứ đi hát karaoke đ** đập phá được, hát nhiều chán roài

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000