D1 sống chết ra sao?

sythinh

Long ah, từ hồi mày đi, bọn tao chẳng có ai để "chăn" nên cũng bỏ luôn rồi.
Từ hồi đó đến giờ co nhìn thấy cái cơ, bi mặt mũi nó ra làm sao đâu.
Vì vậy mày đừng có lo nhé....

sythinh

Ah Kiên ah, trông mặt mũi sáng sủa mà ngu vãi cứt
đánh TV mà cũng ko biết,
Hải ko cần phải bảo nó đâu,tự túc là hạnh phúc mà,bảo việc vợ con...thì bọn tao còn giúp dc chứ việc này thì ko cần giúp nhá.:)) :)) :))

L

longthin

Guest
sythinh said:
Long ah, từ hồi mày đi, bọn tao chẳng có ai để "chăn" nên cũng bỏ luôn rồi.
Từ hồi đó đến giờ co nhìn thấy cái cơ, bi mặt mũi nó ra làm sao đâu.
Vì vậy mày đừng có lo nhé....
anh nói thế này em đỡ thế nào nổi? phải chăng em tay cong đến thế? mà công nhận đợt trc khi đi, em cũng lung tung thật, anh sỉ nhục em thế này, em phục thù, em cứ xác định đi, mai bố lên pub bố tập đánh, đis lên *lup bay nhảy nữa

oh_tiny

em có lên mạng đấy chứ nhưng chẳng biết nói gì cả nên kg viết thôi. Các bạn toàn nói chuyện bia thì em theo làm sao kịp.
@ Hoa: muốn cai lắm nhưng "bất lực"
@ Kiên: tớ bảo Kiên cách đánh TV rồi mà, người gì mà dạy mãi cũng chẳng khôn lên được tẹo nào thế cơ chứ--> pó tay.

Stanley2506

Lan u': hixhix,to' chi? danh' duoc moi~ chu? de` bang` tieng' Viet thui, con` bai` viet' thi` po' tay,thang` Hieu' ram' cung~ co' danh' duoc dau ma` bao? to'
Hey hey hey!!!!!!!!!!!!!! ngay` mai ca? lop minh` phai? di choi day' nhe', thang` nao` ko di thi` cat' chim, con nao` ko di thi`.... cac' ban. nam giai? quyet!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!;-)

Stanley2506

Doc chuyen cua? thang` Hieu' ram' cung~ buon` cuoi`, nhg ma` ko hay bang` chuyen cua tao: SU TICH DOI CANH', chuyen nay` 1 so' ban nam duoc nghe rui`, con` con gai' thi` chua, nhi?

Stanley2506

Thu 5 di choi duoc la` nho` cong cua? tao day' nhe', vi` tao de` xuong' + tich' cuc ru? nen moi' co' hum di choi tap the? nay`, de` nghi. quy~ lop thuong? cho ban Kien 50000!!!!!

L

longthin

Guest
thưởng cho mày cái đầu ban<theo tiếng miền nam nó lá cái dick? có chuyện gì hay thì vác lên đây mà kể, anh em còn phân tích, đem đến lớp kể, 2 thằng đíu bít nó là cái gì rồi! kể làm đíu gì cho nó thèm?
anh Hiếu nói thế mà cũng nói sao? đến trc ngày em đi, anh cũng đã phá dc giá em đâu? em đang nói chuyện với anh Thịnh, các bậc đại ca chiếu trên< Toàn , 2Trung, Thịnh, Hiến, Tuấn> các anh ý đang nói chuyện với tao, thằng này bon chen, các bác đuổi nó xuống chiếu dưới đi?
To các anh: em trc khi đi gây thù chuốc oán với các bác hay sao mà các bác đì em kinh thế, chờ em cả năm để phục thù em? anh Thịnh mắng em là gà chăn rồi mà còn thích thịt em, anh ác vcl
To Kiên, mày thấy tao gõ tv dc có thèm ko? ấn vào cái góc trên bên phải chỗ hay chữ A/A mà viết, nghe cách của Hoa với Lan, phiền lắm!

oh_tiny

Thì tao dạy nó cái cách ấn vào chữ A ấy mà nhưng dạy mãi mà nó vẫn kg hiểu thì biết làm thía nào bi h?--> pó tay
Hum nay đi chèo xuồng, tao bị xước cả 1 mảng da tay xót vãi ...ái chắc tại nước Hồ Tây bẩn quá đây mà
Mọi người có thương Lan hông? ( Nhưng nhờ thế mà kg phải rửa bát, lau nhà-> vẫn lợi)

Stanley2506

Hê hê, cuối cùng thì anh cũng bít cách đánh tiếng Việt, đây là nhờ công cua? Long thìn, mẹ, mấy chị lớp mình nói như đít y, chẳng hỉu cái đíu gì cả.
hixhix, hum nay đi với lơp mình quê quá, ai dè lại bị say sòng mới chít chứ, đã thế Hoa Đới chơi ác, bảo thằng Hiếu rắm xoay tròn thuyền mới đau mình chứ!!!Thui, rút kinh nghiệm, lần sau ko bao h đi bơi thuyền nữa!!!!!!!!!

oh_tiny

Đã bảo là chữ A ở bên phải rồi mà còn kg hiểu
Tớ mà là Kiên tớ chui đầu xuống đất ý Kiên ạ. Đầu tiên nằng nặc đòi đi xuồng sau đó kg biết chèo chuyển sang đạp vịt, rồi lại còn say sóng nữa chứ. Tệ quá!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000