D1 sống chết ra sao?

Stanley2506

to Lan ú:hixhix, đấy là tại tớ ko bít là tớ bị say sóng, nếu bít thì tớ đã ko rủ đi bơi thuyền rùi, nói chung là tại đen thui, hix, số tui khổ quá!!!!!

Stanley2506

Ấy cái DCM thằng Hiếu rắm:Bố mày nôn thì là việc của bố, chẳng thấy liên quan gì đến mày, sao mại lắm chuyện thế???

Stanley2506

Thông báo cho cả nhà bít :Thịnh sẹo rất hổ báo, gọi Hiếu rắm là thằng chó, ở cài lớp này, cò mỗi tao với thằng Thịnh dám gọi nó như thế, còn ai dám nữa ko? Gọi thử xem nào!!!!!!!!!!!!

hieukhacle

Member
ĐCM thăng kiên, gọi cũng tùy lúc thôi nhá, trả bố mày o.5k đây, hết con mẹ nó tiền roài, mà thịnh cũng chửi trên mạng thôi mà

sythinh

Chúng mày ơi. Thằng Kiên trông to [COLOR="khỏe"][/COLOR] thế mà yếu vãi.
Thế mà nó còn dám nói chuyện về con mới chẳng cái với mình chứ=)) =)) =))

pip_pip

Đề nghị mấy bạn ăn nói lịch sự một chút đi, chửi bậy vãi ... .
To Kiên: Đàn ông con zai say sóng thế có nhục không? =)) Đi đổ lỗi cho người khác còn nhục hơn=)) =))
To boys: nói chuyện bia ít thôi, chuyển đề tài đi cho con gái còn buôn với:( :(

L

longthin

Guest
Stanley2506 said:
Hỏi thật Long thìn 1 câu: mày lấy cái hình wc ở đâu mà xấu thía?( Xin lỗi bạn trong wc nhá!!!!!!!!!!)
đ** con mẹ mày đấy, bố mày ghét nhất đứa nào chửi vợ bố! liệu thần hồn mày, vợ tao đủ bản để chém mày đấy phát biểu cho nó rõ ràng, vợ tao trong mắt chúng mày ko xinh nhưng trong mắt tao là tuyệt vời nhất. đừng có phát biểu lung tung, biết Quách Tĩnh Hoàng Dung, mày có là Âu Dương công tử sở khanh, bố cũng chém đấy, đừng thấy em hiền mà bắt nạt! tao sợ là tao khóc đấy!!!! CÂM XÌ MỒM VÀ QUỲ XUỐNG XIN LỖI ! MAU!

em ơi là em, em văng éo bao giờ cơ chứ, con gái đừng chủi bậy chồng nó chê đấy em yêu!

ronni8x

Lan ơi , Hoa ới ! Thía này thì khổ anh Kiên roài ! sửa mau mau ko Linh mà vào topic lớp mình thì ........thôi rồi !!!!

Stanley2506

Hix,các chị lớp mình lắm mồm quá, tắt, tắt ngay cho em nhờ cái, hum nay đã định bảo là ko nhắc gì đến chuyện đó trên 4rum mà quên mất. Hix, bi h phải làm thế nào để xóa đi đây???? Xóa ngay cho em nhờ!!!!!!!
to Long thìn: ĐCM, tao bảo xấu là xấu, mày lắm chuyện quá, trong mắt mày thì nó xinh, nhg trong con mắt "khách quan" của tao( và của 1 số đứa trong lớp) thì bé này:"ko phải xinh thường!!!!!!!!!!!!"

PhuongTM

oh_tiny said:
Lên mà chẳng biết viết gi cả chán thía cơ chứ
Con này giỏi nhỉ. Nhà có Net mà phải ra ngoài là thế nào. Chèo thuyền sước tay cơ ah. Thế mà bố tin sái cổ. Về ngay!!!! Liệu hồn.

Stanley2506

Khà khà, chị Lan ú tốt bụng quá, em bảo sửa là sửa ngay, ko như con Hoa ới, lao toét, nói mãi mà chẳng thấy sửa gì cả, láo hết sức!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000