D1 sống chết ra sao?

sythinh

uh Tuân, Long về thì cứ gọi anh em đi chơi nhe'
Dù thế nào chắc bọn tao cung đi chơi mà.
Long béo còn nhớ mấy vụ BIA trc khi mày bay chứ
về rồi tao tính sổ với mày:))

sythinh

con Tuấn còn biết đá bóng chứ, dạo này lớp mình xuống cấp lém
hôm vưa rồi còn thua lớp 10 nhục vãi cứt.!
Mày về dạy dỗ lại thằng Hiếu dắm nhé

L

longthin

Guest
anh ơi! em về cho em đá hậu vệ với, sang đây em một tuần bình thường em đá bóng cũng dc khoảng chục tiếng, cũng tí toái vào dc tuyển 3 của trg, về cho em thử nghiệm một chân, anh nhé. anh Tuấn vãi lắm, thấy vào cả tuyển rubby thi đấu, em tập rubby dc khoảng hai tháng đầu nó húc cho em mấy phát, em húc lại về sưng cả vai. đỡ ko nổi!
to Tuấn: tao thi xong hôm 9-6, sớm muộn mấy tuần cũng khó xin về, tại trg tao thi xong thì 7-7 lẽ ra mới dc nhưng em bùng sớm, bùng nhiều quá , nó đuổi học thì nhục!
to Thịnh: anh ơi, em từ ngày sang đây, đánh bia dc khoảng 4 trận từ hồi noel, anh tính phục thù em ,em thua chắc, thôi coi như anh trả dc mối thù. anh sướng nhé, em về các anh đánh thắng thua. em chắc chỉ dám ngồi xem.

Pham Van Tuan

Lại nhắc chuyện bia, làm tao lại thấy ngứa nghề. Phát này về đợi bọn mày thi xong bảo mấy thằng Toàn, Trung, Thịnh, Long chuẩn bị đi - anh em lại làm đôi ba trận sát phạt nhẩy.

Badgirl

Mịe thằng Hùng con chứ,hay nói bậy wa'!!!!!Tao thích đá bóng,bài bạc.Còn bia hôm nào chúng mày về tao làm "a_e"cầm bài cho.Thây kệ thăng Hiếu nói j'!

pip_pip

To Thịnh: Lớp mình đá bóng thua hồi nào zậy???
To Hải: Dạo nè em Lan đang cai net thì phải, ngoan dữ luôn=))
To Kiên: Thằng Hải nó chửi ấy thế, nghe ngứa tai wá X( đập cho nó nát bét như con gián đi=)) =))

ronni8x

ờ ! hải béo ý kiến hay đấy ! thi xong đập phá nhà thằng hiếu đêêêêê !!!!!!
tuấn cu ! bao giờ mày phải đi ! anh em vào Nha Trang chơi đê :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000