D1 sống chết ra sao?

oh_tiny

pip_pip said:
Tao vẫn không hiểu, mày nói toẹt ra cho nó nhanh đi
Thôi nói chung là tớ rất trong sáng, không mất dạy nên không hiểu được mấy thứ các bạn nói cung phải thôi.=)) =)) =))
Thế mà kg hiểu à. Hóa ra bạn Hoa vẫn còn trong sáng lắm =))
Nếu kg hiểu mai đến lớp tao nói cho chứ nói ở đây các bạn khác đọc được lại bảo mình mất dạy, mà mình thì có mất dạy đâu cơ chứ chẳng qua là thông minh nên hiểu được hơi sớm.
Thông tin thêm cho mọi người được biết: những ngôn từ này xuất phát từ bọn trẻ con khu nhà Trường Minh và câu đầu tiên mà T Minh nghe được là "đi mua mì ăn liền" =)) =)) =)) sau đó đã được T Minh đưa vào lớp mình và chuyển sang những cụm từ như thía này đây( đấy nói rõ bản quyền ra kg T Minh lại tự ái, ai như thằng Hiếu đâu cơ chứ)

oh_tiny

Long ơi, nhớ Long quá cơ, cố về sớm sớm nghe Long. Úi chết lại giọng đong rồi kg biết bao giờ em mới sửa được cái tật này, chắc là khi kg gặp bọn lớp mình nữa.

Pham Van Tuan

longthin said:
to Tuấn: em bây giờ ko văng tục chửi bậy nữa rồi! đi với lớp là em ko cá biệt anh nói thế này mẹ em biết ,mẹ lại buồn, người ta cố gắng phấn đấu ông vứi mẹ nó công sức, phũ phàng! bàng bàng!
mày đổi vé chưa Tuấn, tao giữa trưa 29 có mặt trên nội bài! mày thế nào, transit ở đâu? bay cùng chuyến cuối dc thì chuẩn ko dc thì tạm mất vui vậy!
thi cử thế nào?tao hai tuần nữa bắt đầu thi.
Tao bay vao 13/6 (mẹ bay vào ngày gì mà đen thế). Đến Hà Nội là 11h tối ngày 14/6, về sớm hơn mày rồi. Tao về thế còn xem World Cup chứ.
to Long: mày ôn thi tốt nhá, tao cũng chẳng còn thi cử gì mấy, cũng thoải mái rồi.

L

longthin

Guest
lông bông một minh bên này, tao cố xem wc ở đây, cho đỡ phải thức khuya mà, tao thi xong hôm 9-6 nhưng nán lại cho gần hết wc rồi về, anh về sớm thì chờ em rồi hãng đi chơi nha!
to Hoa: khoảng trưa 29 anh có mặt trên NB , nếu tiện thì lên đón anh, nghe bảo thằng nào lớp mình cũng bay sang đây hôm đấy, khu~ khi~ mình về nó sang, thế thì đi mà đốt hè bên này, nhàm lằm rồi!

hieukhacle

Member
khặc, hì, chúng mày muốn biết mấy cái ngôn ngữ đấy ra hỏi Tm hay tao hay con lan hay chí trung...
khặc chúng mày về tao thi đỗ thì tao đi còn tao thi trượt thì tao ở nhà

pip_pip

longthin said:
lông bông một minh bên này, tao cố xem wc ở đây, cho đỡ phải thức khuya mà, tao thi xong hôm 9-6 nhưng nán lại cho gần hết wc rồi về, anh về sớm thì chờ em rồi hãng đi chơi nha!
to Hoa: khoảng trưa 29 anh có mặt trên NB , nếu tiện thì lên đón anh, nghe bảo thằng nào lớp mình cũng bay sang đây hôm đấy, khu~ khi~ mình về nó sang, thế thì đi mà đốt hè bên này, nhàm lằm rồi!
Huynh ơi, thi xong rùi sao không về sớm, ngày 29 sát ngày thi rùi, may ra chỉ ra đón được thôi chứ không chơi bời được đâu??

pip_pip

X( Hiếu ơi, mày láo toét wá rồi đấy, tao chưa động chạm vào bố mẹ mày thì thôi, đừng có động chạm đến taoX( X( =)) "đi chợ mua con ngỗng" =))
Mà lên forum chúng mày chửi ít thôi, ở lớp là quá đủ rồi, không phải " vạch áo cho người xem lưng đâu"=)) =)) ( thật ra vạch từ lâu rồi , nói cũng bằng thừa)

Badgirl

Chị Hoa không nói bậy nữa,không là e về mách 2 bác đấy!!!!!Hiếu,o đi châm chọc người khác nữa,kẻo tao bao lớp đánh hội đồng bây giờ.

Badgirl

Long,Tuấn này,về thì cố nhịn,đợi anh em thi xong Party liên tọc nhé!!!!!!Chúng mày chuẩn bị tiền đi...hehe..bao anh em chứ....

hieukhacle

Member
thằng hải mày mà lam` thế tao bóp nát
@ hoa ơi tao xl, làm j mà lóng thế, mà không phải viết to thế đâu, mắt tao bt mà
@con lan nói cho con hoa ah`, liệu hồn

L

longthin

Guest
anh Tuấn về sớm thì cố gắng bao chúng nó nha, tiền Mỹ tiêu đất việt, ăn chơi gấp 15 lần chứ ít đâu anh nhỉ? em về sát lúc nó thi, thực ra là cũng vì bà chị nữa, bà ý muốn về cùng ngày, em đi với bà ý vậy. còn về nhà, 2 tháng, chơi cũng dc mà, mà lo gì anh Hải ơi, em về, anh em mình đi bia bóng đá, nhiều thì ko biết thế nào chứ để cho vui thì vui thôi! anh Tuấn về sớm ngồi nhìn mọi người ôn thi nha!

hieukhacle

Member
hix, tuấn ơi, mày về sớm dạy tao TA vói, tao thi khối D họ viện quan hệ quóc tế, vãi đạn, chắc 99% là trượt, hum đấy nếu mà may tik bừa được 7 điểm thì totts

oh_tiny

hieukhacle said:
thằng hải mày mà lam` thế tao bóp nát
@ hoa ơi tao xl, làm j mà lóng thế, mà không phải viết to thế đâu, mắt tao bt mà
@con lan nói cho con hoa ah`, liệu hồn
Uh tao nói đấy, mày làm gì thì làm đi này, chỉ giỏi nói mồm.

Pham Van Tuan

hieukhacle said:
khặc, hì, chúng mày muốn biết mấy cái ngôn ngữ đấy ra hỏi Tm hay tao hay con lan hay chí trung...
khặc chúng mày về tao thi đỗ thì tao đi còn tao thi trượt thì tao ở nhà
Ấy, bọn mày thì xong rồi lại đợi đến lúc có kết quả thì mít mùa à. (tận đầu tháng 8 mới có).

Pham Van Tuan

longthin said:
anh Tuấn về sớm thì cố gắng bao chúng nó nha, tiền Mỹ tiêu đất việt, ăn chơi gấp 15 lần chứ ít đâu anh nhỉ? em về sát lúc nó thi, thực ra là cũng vì bà chị nữa, bà ý muốn về cùng ngày, em đi với bà ý vậy. còn về nhà, 2 tháng, chơi cũng dc mà, mà lo gì anh Hải ơi, em về, anh em mình đi bia bóng đá, nhiều thì ko biết thế nào chứ để cho vui thì vui thôi! anh Tuấn về sớm ngồi nhìn mọi người ôn thi nha!
Thằng Long về sớm đi, ở lại làm cái gì. Đổi vé đi cu.

Pham Van Tuan

Các bạn ôn thi tốt nhá. Còn nếu lớp mình còn tập trung ngày nào đại loại như mùng 1 hay mùng 2 tháng 6 thì báo nhé, con ko thì thôi. Nếu có có khi đổi vé về sớm.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000