D1 sống chết ra sao?

Lâu lém không thấy mọi người dùng nick này nhẩy???
Fanclub của Hiếu đâu hết rồi
Lan à, sao lan không đong híu mà lại đong thằng bầu sô của Híu thế???
Híu là Híu buồn lắm đấy

pip_pip

B-) to Long: huynh à, muội nghĩ bây giờ huynh mà nói chuyện với lớp mình thì huynh thành người ngoan nhất mất, cẩn thận lập dị cũng nên, ngôn ngữ bây giờ nó cao siêu và sâu sắc lém.=)) =))

L

longthin

Guest
ôi, tự hào vãi cả đái! năm xưa Long là học sinh cá biệt , giờ đây Long
còn ko còn ca biệt nữa rồi! mẹ Long chắc vui lắm đây, tối nay gọi điện báo mẹ cho mẹ mừng!

Pham Van Tuan

Khong khi tren dien dan dao nay vui that. Lop minh moi co gan mot nam ma van ve tien bo han nhe. Lop minh lop Toan co khac, cai gi dong vao cung gioi.

Whatever you are, be a good ones.

Pham Van Tuan

longthin said:
ôi, tự hào vãi cả đái! năm xưa Long là học sinh cá biệt , giờ đây Long
còn ko còn ca biệt nữa rồi! mẹ Long chắc vui lắm đây, tối nay gọi điện báo mẹ cho mẹ mừng!
That ha Long beo. The thi me may mung lam day.
Tao la tao ko tin dau, co khi chu thanh " tinh tinh ", " sieu ca biet " - ko the phan biet duoc nua roi. hehe =)) =)) =)) >:) >:) >:)

Pham Van Tuan

hieukhacle said:
con đi chợ mua thịt vịt kia mày thik chết ah`, đánh bỏ vịt nhà mày bi h
đảng công sản thụy điển muôn năm
@ châu: mày post ảnh gì của tao ở đâu đấy
@lan: khẹc, tao chấp 3 thằng anh rể của mày nhá
To Hiếu: Ơ, thế thằng đi đong, ch cong kia, mày cũng thích chết à, đánh hết cong bây giờ. X( X( X(

Pham Van Tuan

Badgirl said:
Chào các bạn,rất vui vì được thông báo hôm nay là sinh nhật tớ.Và cũng thật là chó chết những đứa nào biết sinh nhật ông mà o tặng quà...
Sinh nhật mày vui không Hải "rớ". Thế là mày 18 rồi đấy hả, lấy vợ được rồi. Không biết lớp mình sau 30 tháng 5 có còn tập trung ngày nào nữa không nhỉ. Mày thử tìm hiểu xem. Nếu có thì báo tao nhé.

Pham Van Tuan

hieukhacle said:
ờ thế hả: "đảng cộng sản thụy điển" quang vinh muôn năm
@ lan: mày lấy đ** đâu ra lắm tình yêu thế
Ơ, thế ra bây giờ vẫn còn "Đảng Cộng Sản Thụy Điển à", tao tưởng " Đảng Cộng Sản Thụy Điển " đứt từ lâu rồi chứ. Bây giờ là " Đảng Tự do Thụy Điển" rồi.

Pham Van Tuan

pip_pip said:
B-) to Long: huynh à, muội nghĩ bây giờ huynh mà nói chuyện với lớp mình thì huynh thành người ngoan nhất mất, cẩn thận lập dị cũng nên, ngôn ngữ bây giờ nó cao siêu và sâu sắc lém.=)) =))
Cái nick của bà hay nhỉ: Hoa pip_pip, nghe cứ như Hoa pig_pig ấy nhể.
Nếu lớp mình còn tập trung lại ngày nào sau 30 tháng 5 thì báo tớ nhé.

Pham Van Tuan

vinylpooh said:
Hi every body, em chao anh Hieu va chi Hoa con bon khac coc them chao. A quen chao them ca thang Long beo nua, tao len day cung la vi nghe loi ru re cua may day. Tao chua thay bon nao do nguoi nhu lop minh, hoi truoc ranh thi cha len bay gio nuoc soi lua bong moi thay len 4r dung la du.
Các bạn mà có đang "nước sôi với lửa bỏng" thì cũng cố mỗi ngày "đú" khoảng 10 phút nhé. Giữ cho diễn đàn thất sôi nổi. Mà nên rủ các bạn khác "đú" cùng với. Tớ là tớ ko đồng ý với bạn Hương đâu đấy. Mỗi ngày 10 phút thôi có là bao, cũng là giải trí nhầy.>:D< >:D< >:D<

hieukhacle

Member
khẹc, tuấn ơi mày không hiểu roài: tao giải thik cho
đảng cộng sản thụy điển là ĐCMTĐ
đảng cộng sản trung hoa là ĐCMTH
đi chợ mua thịt vịt là ĐCMTV
mày cứ lấy tên bố mẹ lớp mình ra mà dịch

oh_tiny

hieukhacle said:
Hiếu ơi, đấy là tại mày viết ngu nên Tuấn mới kg hiểu. "Đảng Cách mạng" chứ kg phải "Đảng cộng sản". Đã học người khác thì cũng phải học cho đúng chứ, chưa chi đã có dị bản rồi.

oh_tiny

Tuấn ơi lâu lắm ông kg lên nên viết bù ah. Mà cũng may là ông lên đấy nếu kg thì con Linh chết là chắc. Lần sau đừng có mất tăm như thế nữa nhé, có học thì cũng học vừa phải thui, lớp mình sắp thi mà vẫn cứ thế này đây này--> pó tay

L

longthin

Guest
to Tuấn: em bây giờ ko văng tục chửi bậy nữa rồi! đi với lớp là em ko cá biệt anh nói thế này mẹ em biết ,mẹ lại buồn, người ta cố gắng phấn đấu ông vứi mẹ nó công sức, phũ phàng! bàng bàng!
mày đổi vé chưa Tuấn, tao giữa trưa 29 có mặt trên nội bài! mày thế nào, transit ở đâu? bay cùng chuyến cuối dc thì chuẩn ko dc thì tạm mất vui vậy!
thi cử thế nào?tao hai tuần nữa bắt đầu thi.

sythinh

hóa ra ngôn ngữ lớp mình phong phú wa' ha.
Sao trong lớp chẳng thấy chửi nhau như vậy nhỉ.
Thằng Hiếu mà ko nói thì tớ cũng chăng hiểu luôn.

pip_pip

hieukhacle said:
Tao vẫn không hiểu, mày nói toẹt ra cho nó nhanh đi
Thôi nói chung là tớ rất trong sáng, không mất dạy nên không hiểu được mấy thứ các bạn nói cung phải thôi.=)) =)) =))

pip_pip

To Long: Con Mai bảo 29/6 huynh về, nhưng về khoảng mấy giờ để còn ra đón, trước hôm về nhớ báo nhé.
To Linh: mày thoát chết rồi đấy, may mà Tuấn quay lại diễn đàn rùi.
To Tuấn: ông có về cùng chuyến với Long không???

Badgirl

Tuấn à,sinh nhật tao chán bỏ mẹ...chúng nó toàn ăn thôi,chả tặng wa' j' cả...Chó chết....Còn tập trung lớp hả mày,hình như cuối năm là có Party 2 mà,tao đ** rõ.Còn khi nào mày về,báo tao cái.Rồi mày cố đợi mọi người thi xong,anh em mình tiệc tùng luôn thể.OK baby???Mà dạo này mày lặn đi đâu thế?????

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000