D1 sống chết ra sao?

L

longthin

Guest
ô danh quá! chúng nó mấy thằng chắc ko dám nói trên lớp nên nói đây! có gì rùi sửa mà lại ko bị ăn tát! bệnh wa mấy thằng chúng mày! nói cho mà biết! tao là tao vẫn gọi Phú là khốn nạn đấy!

vinylpooh

D1 sống chết ra sao

Hi every body, em chao anh Hieu va chi Hoa con bon khac coc them chao. A quen chao them ca thang Long beo nua, tao len day cung la vi nghe loi ru re cua may day. Tao chua thay bon nao do nguoi nhu lop minh, hoi truoc ranh thi cha len bay gio nuoc soi lua bong moi thay len 4r dung la du.

ro_sch

@Long: long ơi mày nhầm rồi, trên lớp bọn nó đong còn tởm nữa, cứ hởi con Vân "ngớ ngẩn" ý, nó với thằng Híu nghe mà mún ói ra wwá cơ. mà Long hum 29/6 mày về lúc nào để chị em còn tiện lên kế hoạch( có về cùng ngày với Tuấn k, đợi luôn thể :"> :">
@Hải: đi ăn sn mày tao chỉ có mỗi tấm "lòng" này thôi, mày có hiểu cho tao k;-) ;-)
@Lan: lan ơi hum nay tao "đi chợ mua tà phớ" đấy=)) =))

oh_tiny

@ Linh: còn mai tao sẽ " đi chợ mua thịt viên" Linh ạ=)) =)) . Con chó chếtX(
@ Hiếu: A bây giờ thì em đã hiểu trong đầu Hiếu có gì..............chỉ toàn đất thôi
@ Long: Mày gọi tao là "khốn nạn" thì sao, đấy là việc của mày.
Tao chỉ yêu mỗi mình Hải thôi, cùng lắm chỉ thêm Hiếu là cùng =))
@ everybody: tao kg thèm chửi tên bố mẹ chúng mày thế mà chúng mày cứ gọi ông ổng tên bố tao ra thế nhỉ. Tao dỗi kg lên đây nữa bi h thế thì chúng mày chửi, chúng mày nghe thui.
Mà "chị Hoa" của tao dạo này kg lên mạng được máy hỏng=)) nói xấu thoải mái luôn đi

Badgirl

Chào các bạn,rất vui vì được thông báo hôm nay là sinh nhật tớ.Và cũng thật là chó chết những đứa nào biết sinh nhật ông mà o tặng quà...

L

longthin

Guest
úi xồi! thế này thì hỏng lắm! tao với cô Phúc buồn lắm, đi chơi với chúng mày chắc tao là thằng ngoan nhất mất!

tao nói trc , đứa nào chửi em Hoa của tao là vẫn có tao online hằng ngày đấy!

oh_tiny

từ khi vào lớp mình tình yêu của tao trở nên rộng lớn lắm mà "yêu" có nhiều nghĩa mà, sao các bạn chỉ nghĩ theo 1 nghĩa thui thế.
I love D1
Thằng Hiếu kia mày dám chửi chị Hoa của tao à, tao gọi "anh rể" của tao ra bi h

oh_tiny

Long ơi mày online thì làm sao cơ chứ, mày thì làm gì được bọn nó chỉ chửi lại được là cùng chứ gì.
Đứa nào nói xấu chị tao thì tao + chị Hoa sẽ xử lí sau, kg cần đến mày đâu

pip_pip

máy sửa được rồi sướng wa.
Mấy hôm tao không lên mà chúng mày đong nhau khiếp quá, chả ra cái thể thống gì cả

ronni8x

phù !!! hết 1 tuần tự treo giò !!!!!
to Hải : thế ra chuyến làm ăn của Hải lỗ vốn àh ! khổ thân ^^
to Long biéo ! mịe thằng Long ! mày dẫn xác sang tận 04-07 àh ! may cho thằng hiếu tao post cái ảnh nào đẹp nhất của nó !! còn ko thì ối chuyện để nói !!! ka ka ka

L

longthin

Guest
to hoa: đấy, em thấy ko, chúng nó văng tục chửi bậy,ko chịu tôn trọng bố mẹ nhau gì cả, buồn thay. còn chúng nó đong nhau tởm lắm! anh đỡ ko nổi!
to Trâu: tao chán chê ở 03 , mò sang 0407 từ bao lâu nay, may xem có đầy topic, tao build up từ đầu, có mấy con pé là em tao mà!

hieukhacle

Member
con đi chợ mua thịt vịt kia mày thik chết ah`, đánh bỏ vịt nhà mày bi h
đảng công sản thụy điển muôn năm
@ châu: mày post ảnh gì của tao ở đâu đấy
@lan: khẹc, tao chấp 3 thằng anh rể của mày nhá

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000