D1 sống chết ra sao?

pip_pip

Badgirl said:
Anh sẽ mời "Hoa đ ơ' i" làm phù dâu em nhé...Trong đám cưới của chúng mình ấy,em nhớ....
X( X( X( X( X(
Hải ơi, Hải à, thế chú thích cái gì nào???
Chú chửi chị thế nghe hay nhỉ??? Cái đồ "bụng phích"

pip_pip

:) He he vừa đi chơi nhà Hương Sex zề. Hôm nay Con "Linh Vinh" không đi, mai mày mà đến lớp thì không con đường về đâu con ạ=))
Hôm nay các bạn đến nhà Sex ăn hơi ít làm thừa bao nhiêu đồ, phí phạm wá

oh_tiny

Em đang định cai net để học hành cho tử tế :"> :"> :">
Thế mà các anh các chị cứ làm em phải lên. Buồn quá!!!
Linh ơi, anh Vinh đâu rồi mà mày dám cướp người yêu tao thế hả Linh.
Ôi badgirl ơi sao anh nỡ bỏ em hả anh :(( =(( =((

oh_tiny

Ôi hôm nay đến nhà Hương mới biết tài năng văn nghệ của lớp mình thật là tuyệt vời (tất nhiên trong đó có mình...hihi ), Hiếu chỉ là cái bóng thôi nhá!

Grenouille_vert

Moderator
Ô hô, Lan biết hát? Tin này mới đây =)) Thế mà không nói trước làm bọn anh hôm trước đi chơi phải chạy vạy thuê ca sĩ mà ko có ai, cuối cùng ko hát Karaoke đc :D
Muốn cai net dễ ẹc, chỉ cần vào topic lớp anh post vài bài là thằng anh em nó lồng lộn lên ngay ý mà =)) (anh Phương đây, ko phải Vũ đâu :D)

mixmit88

*to những đứa nào ko đến nhà Sex:Trần Kiên dẫn bạn gái đến,tên là Linh học Trần Nhân Tông (có gì cứ hỏi Việt dũng);
*to Hiếu:Hiếu để bọn hải Linh đong nhau thế à; lâu lâu ko ai nhắc đến Hiếu chắc Hiếu buồn lắm.nhị Hiếu nhị,cho chết,
*to Linh:mày cứ đong đưa như thế thì Tuấn chạy là fải còn muốn gì.!

L

longthin

Guest
nghe chuyện tiệc tùng party mà thích quá. post ảnh hôm sn hương sẽ đê!

To vinh vẩu: mày ơi, tuấn nó chạy thật đấy, nó chỉ lên đây đọc chứ ko đóng góp ý kiến nữa rồi!
anh Tuấn lên xem thì lên tiếng chứ, ko có mình em lên tiếng một mình, chán quá!

Badgirl

Linh ơi,chúng mình yêu nhau mà bị ngăn cấm wa'...Buồn...Thôi ,em ạ..có lẽ...anh và em...."Thà như thế thà rằng như thế".C_Ya

Badgirl

Nhắn với oh_tiny rằng em có là Badgirl o?Nếu có thì ... anh sẵn sàng...chúng ta yêu nhau chứ em ??????Anh bỏ con "Linh Vinh" roai',tai bị "Phản đối" wa',từ nay anh sẽ yêu mỗi mình em thôi.

hieukhacle

Member
lan ơi, sao em nỡ vội bỏ anh đi theo thằng hải, anh có làm gì nên tội đâu.. hixhix. hehehe.thằng hải dớ kia, mày đong vừa thôi tao đong với

oh_tiny

@Thịnh: ông gọi ai là CÁI Lan thế hả?
Mấy anh khóa 99-02 đấy là bạn anh tui, với lại tui nhảy vào topic lớp anh đấy chơi. Tiện thể nói luôn các anh đấy có lời mời lớp mình vào nhập cuộc đấy. Vào hay kg thì tùy.
@ Hải: Chỉ nói có 1 câu thôi mà anh đã theo em bỏ Linh rồi, thế nhỡ chúng ta cũng bị phản đối thì anh bỏ em à? --> Mày là 1 con người kg chung thủy!!!!!!!!!!!!!
@Hiếu ơi, anh đã bảo em đi theo anh bao giờ đâu mà bi h anh lại bảo em bỏ anh hả
Ôi, đong khiếp quá, tao kg chơi trò này nữa đâu, sởn hết cả da gà rồi.

ro_sch

ơ thế hóa ra là do tao mà Tuấn k lên à, chúng mày cứ đổ vấy cho tao thế:(
mà nếu thế thật thì tớ sẽ nghe lời góp ý của cácc bạn, tớ sẽ k thế nữa,nhờ Lan nhờ:* :*
Tuấn ơi các bạn mong ông lắm đó, sao chả thấy ông ló mặt gì cả>:D<

oh_tiny

Chứ còn gì nữa lúc đầu tao bảo mày kg tin cơ, nếu Tuấn mà kg quay lại thì mày chết đó.
Mày cứ cẩn thận đấy đuổi bạn tao đi lại còn đong người yêu tao nữa. Tao méc ông Vinh bi h.

@Con chó Linh: mày bảo aimong bạn Tuấn cơ? Có mỗi mày mong bạn ấy thôi.Ma cũng tại mày thôi,com gái gì mà dê thế hả giời!Đong bạn cho lắm vào làm bạn chạy mất dép . Khổ thân thằng bé !
@Lan ; Lan đong thật là pro dấy Lan ah!yêu Lan wa ah!
@Hiếu : Vân nhơ Hiếu wa mà!Dạo này Hiếu ít lên nhỉ?

Badgirl

Lan ơi,anh thề anh sẽ mãi yêu em...em an tâm các bạn sẽ o phản đối ....Còn Linh,anh đã quên em,đừng cố níu kéo nữa.
"Bao yêu thương anh trao,trao về Lan ,Lan có biết,cứ mãi hoài hơn ghen làm chi nữa.Bao yêu thương năm xưa anh vùi chôn trong lòng mình mà vì sao sao Phú vẫn o tin''

sythinh

mẹ kiếp chúng mày đong đưa gi` mà khiếp wa'.
Bọn mày co để yên cho cái 4rum nay hoạt động một cách lành mạnh ko hả.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000