D1 sống chết ra sao?

oh_tiny

Ôi kg làm việc xấu hổ với bản thân mình =)) nhưng lại khiến người khác xấu hổ thay. Nếu Thịnh kg còn dây thần kinh xấu hổ nữa thì tất nhiên là thấy mọi việc mình làm đều tốt đẹp cả.
Đả đảo cái thằng "tốt đẹp" ấy đi :)) Box này kg chấp nhận những "thiên thần" như thế đâu

pip_pip

Đề nghị bạn Thinh" ngoan hiền" đánh TV đê.
Tớ ủng hộ Lan cả hai chân lẫn hai tay, box này không chấp nhận những bạn ngoan "vãi... " như bạn Thịnh đâu=)) .
Ủa mà Thịnh định nghĩa ngoan là thế nào??? Biết đâu tớ cũng "ngoan" đấyB-) B-)

ronni8x

áh àh thèng cu hiếu ! mày ko phại G.A.T.O thế đâu ! tao biết mày có nâu sờ tây rồi ! để tí đất cho anh em kiếm chác tí chớ !!!

sythinh

Tớ ko thể hiểu nổi, một sự thật hiển nhiên,đơn giản như vậy mà mọi người
ko công nhận:-S
Mà này đuổi tớ là tớ bye thật đáy nhé:d

oh_tiny

Ôi mọi người đâu cả rồi??? Sao có vài mống thế này, chăm ôn thi quá đi mất chẳng bù cho mình.
Mai là thi xong rồi mọi người tìm 1 đề tài thú vị để bàn luận đi chứ không khí ở đây trầm quá.

pip_pip

Thi xong rùi, sướng thật đấy. Nhưng làm bài như mứt í, chán wá à!!:( :(
Hoá thì chán đời, Toán thì làm tắt, Địa thì bịa tuốt, Anh thì đánh bừa. Thế này thì thi cái con khỉ gì???:-S :-S
Sao chả thấy mọi người đâu cả???:-S

oh_tiny

Bài này ai chả làm chán. Phòng tao u hãm kg chịu được: kg có đứa nào giỏi đã thế lại còn kg quay được mới ngu chứ. Ức chết mất!

oh_tiny

Thông báo rộng rãi cho mọi người được biết sắp sinh nhật bạn Hương rồi. Nếu kg lầm thì sẽ tổ chức vào ngày 2/5 mọi chi tiết cụ thể sẽ được thông báo sau. Hi vọng mọi người tham dự đông đủ để "giải xui" đợt thi học kì này!

pip_pip

Lớp mình có mấy đứa lên forum đâu, mà kêu gọi hả Lan
Còn em là em đú lăm, đi luôn không ngần ngai:)) :)) :))
Để đỡ xốn xiền đề nghị Lan mua quà chungB-)

Badgirl

Chị Hoa đú wa'!!!!Làm bài chán thì ai cũng vậy thôi,có ai khá khẩm hơn đâu... mà hôm nay chị o đi ăn thì thôi nhé,vui vãi...Đào Toàn khao vụ thắng "lê đồ".ăn chơi xả láng luôn.............Mà khách nào đang xem cùng tớ đấy(7h20 phút ngày 24/4/2006)

pip_pip

Tiếc thật đấy, lúc nãy nghe Lan kể đã thèm lắm rùi bấy giờ lại đến lượt thằng Badgirl này nữa.
Tớ vừa đi cám ơn mấy bạn D2 đã nhắc bài Sử cho tớ.:)) :)) .Người đâu mà lịch sự thế nhỉB-)

Badgirl

Hôm nay e bùng học chi Hoa ạ,đến gần lớp thì e bị thủng xe....Đen vãi...Thế là e về,chị cũng bùng hả?Chẹp chẹp...

pip_pip

Nhưng chả thấy Long với Tuấn đâu cả nên chả có chuyện mới để nói:( :( :(
Còn bon mình buôn suốt rùi, có chuyện gì mồm như tép nhảy ở lớp rùi, làm quái có gì mà lên đây buôn.:p

mixmit88

hoa ơi,vân ơi,lan ơi hiếu ơi,
nick em_yeu_anh_hieu ko xài đuợc
thằng admin ló gửi lại mail cho tao bảo là khai họ&tên ko đúng
ẹ nó chứ
con lan làm nick em_yeu_anh_hieu_nhieu đi nhé

L

longthin

Guest
các chị em cứ nói thế, em cũng lên đây theo dõi đều đặn lắm mỗi tọi là lên đem nên ít gặp chị em thôi, công nhận thằng Tuấn nó biến mất thật, chắc đang thi , có lười học ham chơi như em thì mới suót ngày ol thế này thôi!

công nhận là hơi bị nhạt, ai cho thêm muối đi!!!!!!!!!
đâu rồi những kẻ khuấy động phong trào? H/H<hoàng hải> H&M< mai hoa> , TL< ko biết là trần long hay tạ lan nhấy?>

oh_tiny

Theo yêu cầu của chị em phụ nữ lớp mình tui sẽ nhanh chóng lập nick em yêu anh Hiếu ngay đây.
Còn Tuấn thì chắc là đang thi, mọi người để cho nó học với lại Tuấn hẹn mấy ngày nữa sẽ lên 4r mà.
Dạo này mọi người mới trải qua 1 kì thi vô cùng "quan trọng" và "vất vả" nên tinh thần hơi bị suy sụp. Hi vọng sắp tới mọi người sẽ lấy lại được cân bằng "nhị"!

hieukhacle

Member
thi song hị, hix. bố thằng long kia, tao đem muối biển đông bỏ vào đây, không phải đợi đâu, hix, đến lúc nik em yeu anh hieu ra đời thì thế nào nhi.hix, lớp minh` mung` 2 tháng 5 đi đú ah

chị em ơi, nick này Long lập cho đấy, tao đã lấy ava theo đúng í mọi người.
Nick này dùng để mọi người bày tỏ mọi " tình cảm" của mình đối với anh Híu và nhớ là dùng những lời lẽ " mỹ miều" nhất nhá.

fruit NHO

Active Member
hehee ...........hẳn nào ......nhìn cái nick trên bài mới mà giật mình ..... :))
cứ tưởng thời thế đảo lộn!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000