cũng có chỗ cho 99-03 họp mặt cái nhẩy

qua_chanh_chua

a a a a a a a.... Hế lô anh Nghĩa , đã biết danh anh từ lâu ( cô Quỳnh kể chứ ai ) bây giờ mới được gặp mặt , à ko , nói chuyên chứ nhỉ?

Barcaboy said:
hí hí, chắc bạn nhầm, 4 năm học cấp 2 chả bao giờ mình đi cạnh mẹ mình ở trường cả
Chắc chắn là ấy có đi cùng cô Quỳnh rùi, với cả bạn tớ chugns nó chỉ ấy cho tớ mà, (bao là đấy,con cô Q đây :) Mà ấy giống cô Q mà :D

qua_chanh_chua

estrella said:
hehe, mày nổi tiếng ghê ta, em ơi cô Quỳnh kể gì hả em, kể chị nghe coi
cô kể nhiều lắm chị ạ ! nhưng mỗi lần cô kể thì em lại... buồn ngủ. :D Thế nên chẳng nhớ được mấy. nói chung là cô bảo là cô dạy con nghiêm khắc lắm. Nhiều lắm nhưng em chỉ nhớ mỗi ý đấy :p

choài ui.. NGhĩa ơi.. ấy làm tớ sợ wa' đi mất... hùi đấy chẳng thèm wan tâm thằng đấy là thằng nào.. bi giờ hối hận wa'... h`ih`i

Barcaboy

ối, có em nào lại muốn nói chuyện với mình cơ đấy, vinh dự quá, em ới, nick YM của anh là barcaboy88, nói chung anh được đào tạo nghiêm khắc nhưng anh chả nhập tâm lắm, cho nên nghịch còn hơn quỷ, học dốt hơn đứa dốt nhất lớp em, hichic, kể ra mà đau lòng

Bạn Đào Thảo Uyên à, hồi đấy mắt bạn chỉ toàn chứ DHDA nên sao để ý đến hạng thấp hèn như tợ

mà mọi người đừng bàn về tớ nữa, ngượng lắm

choài.. có người tên giống tên tớ, khác mỗi họ... bạn Nghĩa giới thiệu cho tớ biết làm quen! Cảm ơn trước....
Mà em có mún bít anh Nghĩa thế nào ko???? ddepj trai, trắng trẻo... ( hùi đầu gặp tưởng con gái cô Quỳnh... hiehi`hi`hi)

estrella

Active Member
Nghĩa, vụ đi ăn của tao thế nào rồi đây, mày tính đi nhé, mà em nào có nhu cầu làm con dâu cô Quỳnh cứ bảo chị nhé, chị tư vấn hộ cho hehe

Barcaboy

ối, bạn Thảo Uyên họ Đào mà, có phải là người nào khác đâu, hichic, mình có chỗ nào mạo phạm à, thất lễ quạ

Con Ben kia, mày làm cho tao cái gì hỏng cái đấy, cấm có chỉ chỏ cho các em, đưa thông tin sai lệch người ta đâm ra ghét tao khi thấy tao khác xa những gì mày nói thì tao biết bắt đền ai đây

estrella

Active Member
không có đâu, mày có thấy tao toàn ca ngợi mày ko hà, sướng nhé, mà mày đang nhờ tao giới thiệu mà, tiện có 2 đứa em tao ở đây giới thiệu luôn cho đấy

Barcaboy

thế, mày toàn ca ngợi mà người ta gặp tao lại thấy mày nói sai toét hết thì tao sông sao được nữa, cái gì cũng phải thông tin đúng sự thực cho người ta chứ

estrella

Active Member
thì tao nói đúng chứ có sai đâu, này nhé thoomg minh, hoc giỏi, tráng trẻo, ddepj trai chỉ mỗi tội ko cao lắm thôi, đâu sai cái gì

qua_chanh_chua

estrella said:
không có đâu, mày có thấy tao toàn ca ngợi mày ko hà, sướng nhé, mà mày đang nhờ tao giới thiệu mà, tiện có 2 đứa em tao ở đây giới thiệu luôn cho đấy
hix chị ui em chẳng dám , nghe nói cô Quỳnh ghê lắm mà. Mà thực tế cũng cho rằng như vậy.

có thể cô nghiêm nhưng chắc cô dễ tính với....... của con trai cô ý mà... ( dễ tính đến độ con dâu ko dám ở chung nhà... hehe)
Thui thì...... em ạ, anh Nghĩa đc đấy... chị đảm bảo những gì chị Thảo nói là đúng... hehe

qua_chanh_chua

la_rose_poisson said:
có thể cô nghiêm nhưng chắc cô dễ tính với....... của con trai cô ý mà... ( dễ tính đến độ con dâu ko dám ở chung nhà... hehe)
Thui thì...... em ạ, anh Nghĩa đc đấy... chị đảm bảo những gì chị Thảo nói là đúng... hehe
thế các anh chị định mai mối cho em với con cô Q thật à?
eo ui ngượng wá !!!

Barcaboy

em bị ăn quả lừa đau rồi, 2 đứa ben với Thảo Uyên từ bé đến lớn có bao giờ nhận xét tốt về anh đâu, lần này lại thế này, đổi trắng thay đen, tâng bốc anh, chắc chắn có gì mờ ám

Barcaboy

Mày nói xấu tao nhiều lắm, à, còn vụ này nữa ben ơi, hình như là mày chưa viết lưu bút cho tao, hichic, giờ mới nhận ra, hay bao giờ đi ăn tao mang lưu bút cho mày viết, nhỉ.

Mà sao bạn Thảo Uyên dạo này lại tốt bụng với mình đột ngột thế nhỉ, ko khỏi nghi ngờ

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000