cũng có chỗ cho 99-03 họp mặt cái nhẩy

b.k

Cô Q là siêu ghê , tao đã từng một thời bị cô soi...hix hix... Tại tao học cùng thèng Nghĩa ở lớp học thêm , học cùng trường hồi cấp 1 , lại xin cùng 1 trường cấp 2....nhiều dây dưa rễ má lắm lắm , nghĩ lại thấy rợn tóc gáy

Barcaboy

ẹ ẹ, con Phương béo mà cũng bị soi à, ẹ e. Con Phương béo ngày xưa bị mình ẩn ngã vào thằng Cù lẩn trông mới buồn cười làm sao chứ

b.k

Barcaboy said:
ẹ ẹ, con Phương béo mà cũng bị soi à, ẹ e. Con Phương béo ngày xưa bị mình ẩn ngã vào thằng Cù lẩn trông mới buồn cười làm sao chứ
Thế có chuyện đấy à? Sao tao ko nhớ nhỉ nhẩy? Hay là mày điêu :q:?Mà mày đừng gọi tao là Béo được ko? :( :(

Barcaboy

em Nhung ơi, anh còn quen biết rộng hơn con kia đây này, đấy là mới ở trường này thôi đấy, ở trường anh còn biết nhiều hơn nữa

estrella

Active Member
ma chi khuyen em that long dung day dua gi voi thang nay de chit lam. Hay de gioi thieu cho em em no nhe, cao rao dep trai hon no nhieu, van dang hoc cung cap2 voi em day lop9

thaoi.. thui đi Thảo...
PHương ơi, mày hiểu ý tao ghê...
còn mày chấp j` bạn NGhĩa trắng trẻo muh gầy.. nhìn chị em mình thèm bỏ xừ... hehe

Barcaboy

khà khà, khà khà, bạn Thảo Uyên ỷ 2 năm vừa rồi tăng được mí cân thịt mà dám bảo mình bé tí hin không lớn được mới đau chứ

estrella said:
ma chi khuyen em that long dung day dua gi voi thang nay de chit lam. Hay de gioi thieu cho em em no nhe, cao rao dep trai hon no nhieu, van dang hoc cung cap2 voi em day lop9
Vậy hả chị? Hắn ta hơn em 1 tuổi à? Được đấy! Chị làm mối cho em đi! :D

estrella

Active Member
em ơi, em của nó để nó cho thông tin nhé, có gì chị bổ xung sau, giới thiệu đi mày. Mà con cô Quỳnh em ko bít sao, cùng trường với em mà

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000