cũng có chỗ cho 99-03 họp mặt cái nhẩy

Tình hình là cũng đú theo phong trào, thấy các em đã có muh mình chưa có thì cũng phải có cho đỡ phải đi nhìn nhìn ngó ngó... :q:

Tình hình nữa là khóa mình từ II lên III muh vào forum thì cũng quen hết nhỉ.. Tha hồ muh hiểu tính nết nhau, thế nên tha hồ muh thoải mái... :?

Tình hình kế tiếp, chẳng nhẽ chỉ có bọn mình nói bọn mình nghe nên ủng hộ tất cả mem trong rum, ai buồn ai vui cũng ghé qua cho nó rôm rả... :>>

Tình hình cuối là ai thử lên danh sách xem khóa mình, CVA II lên CVA III trong các lớp có những ai đi...... lớp nào nhuh nhìu thì...... :d:

=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

A1 mở màn nhé...... :)

Đầu tiên phải kể đến tui.... Hoàng Thảo Uyên...... đến từ B2 :p
và ở B2 lên A1 cũng có thêm Lê Hải Long (thằng chồng dễ ghét của tui )
Lê Thúy Hà (con mèo hen đáng yêu )

Từ A1 II có Phạm Tuấn Anh (cấp II gọi là thằng Phạm)
Lương Thu Hằng
Phạm Duy Tùng (thằng này càng ngày càng thân)
Có chú Cù nữa - Cù Huy Xuân Hiếu

Nhảy sang lớp nằm giữa B2 & A1 là B1 với Phạm Hoàng Giang Nguyễn Thu Phương
Còn lại 2/11 mem khác là Lê Thị Thu Hương (đang là lớp trưởng A1) xuất thân từ D1 và Dương Bảo Long (chỉ học mỗi năm lớp 9 ở G2 nhưng cũng cho vào hết!) :-S

Thế là số mem CVA cấp II trong A1 chiếm đúng 1/5 tổng số hs...=>có lớp nào hơn không???? :d:

estrella

Active Member
Dạ em không dám đọ đâu ạ, em chỉ tự hao là lớp A1 99_03 của em có đến nửa lớp là vào CVA cấp 3 thôi ạ. Hehehe

tao đang bảo trong lớp cấp III có bao nhiều là CVA cơ mà... ai chẳng biết là A1 cũ của chị giỏi... khoe mãi, đập mày bi giờ....

Nói về A6 ý.........hiểu chưa

estrella

Active Member
A6 chẳng có gì để nói cả. Chuyện lớp tao không giỏi mới lạ hehehe, mà mày muốn đập tao sao, hơi khó đấy.

b.k

Trời ạ , lập được cái box mới thì có mỗi 2 con chửi nhau, đã thế tao vào góp vui. Mình cũng là dân CVA 2 mà !!!Mà đừng có cãi nhau , mất thể diện trước các em lắm !!!

estrella

Active Member
thế này mà cãi nhau à, con Phương kia chia rẽ tình cảm bạn bè giữa chúng tao nhé. Đây gọi là bàn luận hehehe

thôi, thông cảm con bé, phải đi với thằng BÁnh ko có thời gian tụ tập cùng chị em minh`... còn mày, Thảo. mày vẫn chưa lên xem co' ai ở lớp mày học CVA II... con điên...

nqt_nqt

Bọn dở hơi lên đây để chat mới ghê chứ !!!!!!! Đúng là bọn dở hơi không ai có thể chấp nhận được !!!!!! Bọn này phải cho đi cải tạo thôi !!!!!!!!!!!!!!!!!! ÁC ÁC

nqt_nqt

Không đây là tao đóng góp giúp chúng mày tiến bộ thôi !!!!!!!!!!!!!!!! Biết thì không cần cảm ơn nha!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

unni_x

Active Member
A3 có :
Nguyễn Thái Ly
Nguyễn Quốc Tùng
Nguyễn Anh Vũ
Nguyễn Tuấn Anh
Nguyễn Phương Mai
Lê Vũ Anh
Lê Trí Dân
Trần Thị Phương Dung
Hình như thêm mấy đứa nữa nhưng tao không nhớ hết vì tao có học CVA II quái đâu :D tiếc thật, sau này tao cho con tao học CVA từ cấp I luôn :)

Theo tinh thần của các thành viên CVA II và cũng là hưởng ứng lời kêu gọi của anh iu Uyên của tao, tao cũng lập danh sách nhé , đây là danh sách những đứa học 9A2 ngày xưa
Lớp F: Bùi Thu Quỳnh
Nguyễn Họa My
Vũ Bích Ngọc
Lớp D5: Nguyễn Thanh Hà
Nguyễn Hồng Nhung
Hồng Hạnh
Nguyễn Hoàng Long
Phạm Hoàng Anh
Trần Thu Hà
Phạm Cẩm Tú
Nguyễn Hoàng Giang
Thu trang B
Lớp A7: Việt
Nguyễn Thanh Phương
Phạm Thùy Dương
Bùi Quang Long
Bùi Ngọc Đức
Tuấn Đạt
Thu trang B
Tuyết Nhung
Hương Lan
Minh trí
Lớp A2: Nguyễn Đỗ Sinh Hiền
Còn mấy đứa nữa cơ nhưng tao ko bít bon nó học lớp nào cả, để lần sau hỏi vậy, lớp tao vào CVAIII cũng nhiu fêt nhỉ, hehe.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000