cũng có chỗ cho 99-03 họp mặt cái nhẩy

estrella

Active Member
khiếp, từ đời tám hoánh nào rồi bi h lại bảo tao viết lưu bút hả mày, thui mày ạ để khi nào mày đi du hoc tao se viết thế nhé

bạn Nghĩa nói thế là thế nào đấy??? Tớ vốn tốt bụng mà... h`ihi`.... bụng tớ tốt lém... bao giờ đi với con Thảo thì tớ đi với, tớ chứng minh cho mà xem..
Còn em Vanh a`/// có gì đâu em, bọn chị thương thằng bé trắng trẻo ddpepj trai ( bọn chị tốt thế mà nó toàn nghĩ xấu cho bọn chị ko hà)... mà chưa có ng` iu thoai... nên có gì... hehe

qua_chanh_chua

@ anh Barcaboy : Chết chết , anh nói thế em lại giật mình. Khổ thế ! :-O
@ chị estrella : Đúng rồi , chị của em sao lại nói xấu người khác được nhỉ. Chỉ "nói tốt" thôi đúng ko chị? :> =))
@ chị la_rose_poisson : chết chết , trắng trẻo đẹp giai mà chưa có bạn gái ạ? Mà em cũng chẳng dám đâu. Em còn..." baby" lắm mà :? :? :? ( :q: )
=)) =)) =))

choài ui... có ai thông báo off đâu muh tui bít...
Tui có đá ai bao giờ đâu... chỉ nói sự thiệt muh.... muh cái sự thiệt đó thì... hehe
nik nì:pinkandblack36 ok???

estrella

Active Member
bọn này giỏi, tao đi vắng có 2 ngày mà loạn wa đi mất thôi, Nghĩa ơi khi nào đi ăn tao gọi mày nhé, mà mày khao đấy nên tốt nhất đưng gọi cái Uyên đi hehe

gì chứ đi ăn là tớ nhanh lém... cần gì chuẩn bị... afh mà chuẩn bị để ví ở nhà thoai... bạn NGhĩa tốt bụng nhứt thế giới khao muh...
Còn con Thảo, mày phải rủ tao chứ sao hắt hủi tao thía....

b.k

Dạo này có thấy mày online đâu mà cho mấy em ấy nick YM! làm chi ? ;) Tớ đang nói với bạn Nghĩa đấy nhé ! Mọi người đừng hiểu lầm.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000