cũng có chỗ cho 99-03 họp mặt cái nhẩy

unni_x

Active Member
Cái gì chứ về mèo thì tao không hết đâu, cả kho :) nhưng mờ hiện giờ có người không ở đây nên tao nhớ, xa mà :>>

tao bị đau mắt... sáng đi tạp, con gái iu wi' của tao phi cả cái vợt vào mắt... nếu ko có cái kính thì chắc tao mù dở roài... nằm nhà băng thuốc, chán ko chịu đc...

NHÌN ĐỜI BẰNG MỘT CON MẮT....hheehe

b.k

la_rose_poisson said:
tao bị đau mắt... sáng đi tạp, con gái iu wi' của tao phi cả cái vợt vào mắt... nếu ko có cái kính thì chắc tao mù dở roài... nằm nhà băng thuốc, chán ko chịu đc...

NHÌN ĐỜI BẰNG MỘT CON MẮT....hheehe
Tao thì tao nhớ con Uyên :q: :q: :q: :q: :q:

estrella

Active Member
úi giời tội nghiệp con bé, thế đau the nào, đau lắm không, tội nghiệp, ngu thì chết chứ bệnh tật gì hehe

tao cũng nhớ con Phương... (ảnh bọn mày ở đâu thế,s ao toa chẳng thấy bao giò)

sáng thì đau... lúc chườm nước đá thì thik... lúc bỏ ra thì nóng ran.... đắp thuốc thì cay cay, băng vào thì khó chịu... mắt đỏ au (còn hơn cả khóc ) sưng húp.. đến tối đỡ đỡ thì nhức ko chịu đc....
khó chịu wa à........

Chết chết, anh iu của em làm sao thế, đứa nào làm gì anh để em fang cho nó 1 trận. Đấy em đi vắng có mấy hôm mà anh iu chẳng bít tự chăm sóc gì cả, chán anh iu qua.

To Thảo : đến bih tao_người trong cuộc vẫn con chưa hiểu, người ngoài cuộc như mày sao hiu đc, cái này bọn tao gọi nhau từ năm cấp 2 đến bi h vẫn thế, chứng tỏ tình cảm ko hề nhạt fai mà ngày cang sâu đậm :D
TO Uyên: ui, thương anh iu quá xá luôn, thương thương, lần sau nhớ cẩn thận nhé.

unni_x

Active Member
hehe, bệnh hoạn hội thì có :) em iu Quỳnh cứ hú hí với anh iu Uyên mà bỏ anh iu này một mình thế à :-( người ta biết ghen đấy :-(

b.k

estrella said:
thôi mày ạ, nằm ngủ đi là an tâm nhất
Ngủ để mà leo lên cân mà bị shock à? Ngủ thì ngủ , nhưng Uyên ơi đừng có tham quá không thì chít đấy !!! :-S :-S :-S

Hello mọi người!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hi! Chào các anh các chị ạ! Em là 1 thành viên ưu tú, 1 tài năng ( chưa được tỏa sáng) của hội buôn ở E2! Hôm nay, em sang đây có vài điều muốn nói! Khi mọi người vui hay buồn, lúc mọi người khóc hay cười thì hãy nhớ đến chúng... em. Topic Lizard_e2 ( 03-07) luôn chào đón mọi người :d:
Mong rằng mọi người sẽ nhớ đến tụi em ạ! :* :x
Mọi người này! Sang Tpopic tụi em tham quan thì nhớ Post bài nhiệt tình vào nha :D :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000