cũng có chỗ cho 99-03 họp mặt cái nhẩy

Barcaboy

tao ngoan ngoãn, cho mày hỏi con Phương béo luôn, hồi cấp 1 ngoan cực, nổi tiếng ngoan, hồi đấy mình cũng ban chấp hành như ai đấy, oai như cóc

tran hoang long

thôi đi các ông bà, tôi thừa biết các ông bà yêu tư mẫu giáo rồi, ko phải cãi nhau đâu, cứ nhu tôi đây này, yêu em hàng xóm từ khi chưa đi học, lên lớp 4 em chuyển nhà tôi đổi ng yêu luôn

b.k

@ Long : Đương nhiên là phải bỏ , chứ chờ đến bao h? Mà hồi trước ấy học ở lớp nào thế?
@ Nghĩa : uh , Nghĩa hồi Thăng Long oai phết , oai như cóc ghẻ chính cống vậy. Nghĩ mà thây tao điên , hồi trươc tao hâm đơ đi thích bạn Nghĩa. Công nhận hồi trước nhiều đứa thần tượng Nghĩa lắm...hehhe... bạn Nghĩa sắp nổ mất cái mũi roài !!!

Barcaboy

b.k@ Nghĩa : uh said:
Cũng đúng, ngày xưa hồi cấp 1 tao vừa ngoan vừa hiền, có vừa ngu vừa dốt vừa mải chơi như bây giờ đâu, thế nên nó mới nổi, còn vụ nhiều đứa thần tượng thì chịu, ko biết, chỉ biết hồi xưa vào lớp 5C đầu tiên bị chúng nó ghét như chó, đi học thêm bị li khai, thần tượng cái cóc khô, miẹ, hồi đấy tức thế, bọn mấy đứa đi học thêm, chúng nó cứ hú hí ăn quà vặt với nhau mà ko cho mình ăn, mà học toàn 2h-8h chiều, đói khủng, :-( :-( , cũng may thỉnh thoảng có em Minh Châu hỏi thăm :> , còn cái con Phương béo này hồi đấy bẩn tính vật, toàn chuyên trị nhìn thấy tao ko chào

estrella

Active Member
Thảo nhà ta đang học tập mọi người đấy à? Tao tưởng mày lắm vệ tinh , lắm chàng cơ mà
phương ơi cho tao hỏi cái tin ý ở đâu ra thế, mà có thằng nào thích tao à chỉ tao coi cái sao tao ko bít hả, hichic đã bít iu là gì đâu ngoan thế đấy

tran hoang long

tôi trước là dân c1 ko biết có đắc tội vơi ai ko? lúc ở nhà chẳng biết 4r là gì,sang đây nhớ nhà nhớ lớp, nhớ trường, cũng tự mò mẫm mà lên 4r

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000