^.^ Chút quậy của A1 !( *)>

choupiedou

@ badboy:hi`hi` thế ai ở bên box kia bảo là gái CVA ko ai xinh cả. hay nhỉ,có ai chửi bới gì đâu.toàn người lịch sự. mà lớp trưởng là bạn nào thì biết rùi còn giề,còn hỏi gì nữa. :) =)) :)

meomeo

hô hô,không biết lớp trưởng Á là ai cơ á
để mai gọi ra cho xem tân mặt cho sock luôn =)) =)) =))
mà mình có chửi gì đâu nhể
ông bảo cháu nhầm hay mấy cái thằng nói cái câu đấy nhầm hả ông? :)

Seven-Up

Hehe tự nhiên vào hỏi lớp trưởng lớp mình ... ko hiểu có tình ý gì ko nhở .... nếu có tình ý gì thì .... Good luck :|

Tao cũng đồng ý với thằng Hiếu .... make-up đúng lúc đúng chỗ thì chẳng có gì là xấu cả .... nhưng đi học mà make up thì nhìn như hề í .... mà lại làm cho thầy cô nóng mắt :q: ....

... mai đã có đứa nào nộp đề cương chưa thế ? .... :-S tao chưa chép xong :-S

choupiedou

hô hô,tao cũng chưa chép xong.
@ BADB : biết rùi thì khỏi cần trả lời. mà ko biết mới là lạ
@ chung: ko phải tự nhiên đâu em.
@mèo: tao thấy mấy con đấy xinh thế còn giề,chả biết có trang điểm hay ko nhưng nói chung trang điểm mà xinh thế thì bọn nó cũng giỏi.chắc fair đi học mấy lớp tập trang điểm ấy chứ.

bad_boy_forever

lớp A1 có bạn gái nào tính hay, ngoan hiền kô. Post ảnh cho xem cái. Đang tìm 1 bạn. Sẽ hậu tạ nếu tìm được 1 người đúng tiêu chuẩn

choupiedou

hihi, ông này đi đâu cũng kiếm bạn gái.
thế hậu tạ thế nào đây? chỉ sợ giới thiệu rùi lại chạy mất dép...lại trốn đâu đó vd WC =)) chẳng hạn ko thèm ra thì...mất công mình lắm cơ. :q: :) :q:

choupiedou

hihi, ông này đi đâu cũng kiếm bạn gái.
thế hậu tạ thế nào đây? chỉ sợ giới thiệu rùi lại chạy mất dép...lại trốn đâu đó vd ở nhà william bố thằng VA =)) chẳng hạn ko thèm ra thì...mất công mình lắm cơ. :q: :) :q:

meomeo

ờ tao có khen bọn nó xinh muh
...............
vẫn nhớ cái vụ hôm sinh nhật Mít MÍt nhở
lớp em ý,ngoan,hiền, học giỏi,nhà giàu có mỗi Hương thôi,chọn thì chọn không có đừng mất công tìm kiếm chi cho nó mệt anh ạ

bad_boy_forever

Đây biết là kô đủ tư cách cho lớp A1 nói riêng và trường CVA nói chung. Cho thằng bạn thui, thế nên mới cần tìm bạn nào xinh hơn bạn Hương

lâu lém không lên cùng các bé... thế mà mà lên một cái được chọc đúng ổ... hehe...

Bạn Hương bây giờ hơi bị vip đấy...
Ngoan lắm nhé: đi học đúng giờ, về nhà đúng giờ, chăm em, đưa em đi học đèo em về...(chẳng bù chị em mình nhẩy!!!)
Tính thì hay... Nói chung phần lớn phap năm nay của lớp mình đều từ một nguồn mà ra hết nhỉ!!! Thế mới biết lớp trưởng hoi bị tốt...
Muh công nhận nó cũng chỉ có 24 tiếng 1 ngày như bọn mình muh có thể làm đề cương, đánh máy cẩn thận, in ấn đàng hoàng... Chăm vật ạ!!!Rồi bài lúc nào cũng đầy đủ, rồi các lớp học thêm nữa chứ... (Đã cố thử bắt chiếc nhueng iem bó tay... 1 ngày thì còn đc chú ngày nào cũng thế thì...)

CÒn gì không nhỉ... tìm được người như Hg là nhất rồi... Muh cưa đc bạn ý, bạn ý chăm cho phải biết... (Như ai ý nhỉ... hehehehe)

Những ngày hè dường như đã len lỏi vào từng giờ học, từng .... (1 phút điên của tao..)

Nhưng muh dạo này đến lớp hay hay.. chẳng mún nghỉ ở nhà.... Muh thi cũng nhẹ nhàng... ( chỉ ghet' mũi Lý, Văn và Toán thui... đặc biệt là môn của lão Minh dở hơi...)

choupiedou

ko phải khen mà là nhận xét. quả thực bi h khó kiếm được ai vừa ngoan vừa học giỏi mà bố của chăm chỉ như chị Hương nhà mình.đấy hoàn toàn là sự thật.công nhận em U này nói đúng thật.ko có gì để bàn cãi nữa.hi`hi`
hôm nay thi xong môn lý chết tiệt,em nhẹ cả người
pà con cố gắng nốt 3 môn cuối là chơi được rùi đấy.hihi.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000