^.^ Chút quậy của A1 !( *)>

Đêm nay to chẳng ngủ đc... nghĩ đến mấy bài thi mà điên cả người... về so sánh lại thì chẳng có bài nào mình làm ra hồn cả.... thiếu chỗ này, sai chỗ kia... lại được nghe 1 bài cải lương của mama nữa... ghét vật!!!! Chẳng biết sắp tới thi kiều jf.... Tình hình van vẻ thế này thì hết SH gioi rui`....

Seven-Up

Hợp với bạn Hương thì sao hả bạn.... trái tim Hương đã in đậm hỉnh ảnh của some1 rồi hehe.... SH thì cũng ko đến lượt đâu......

Mai thi Toán rồi nhở....bạn nào có biết cái gì ko....???..... nói nghe cái nào.....hehee

bad_boy_forever

chán nhỉ. Hương thik ai rồi kô biết. Tiếc cho thằng bạn wá. Này bạm 7up j ơi! bạn có học cùng lớp đâu mà biết trái tim bạn Hương đã in đậm hình ảnh của some1??????????????????

choupiedou

:) :) hehe, ko học cùng lớp sao biết ,thế mà cũng hỏi.
dời,chán ốm,cứ tưởng làm ngon thế mà bài nào cũng thấy sai sót,thế mới chán. sắp thi xong rồi.sướng wá,nhưng nghĩ đến sau khi thi mà...đau lòng wá.tương lai mù mịt,rõ chán.có mỗi bài sử là làm đâu biết điểm đấy,đoán chuẩn luôn.3 p 8 điểm ,hehe. :D
@ bạn đấy có hợp hay ko thì cũng chả làm gì được. vì trongtim hương chỉ có BB thui.hi`hi`.thấy BB hợp hơn đấy. =))

bad_boy_forever

uhm.................... nói j thế. Thằng này kô hơn BB à? hơn là cái chắc. Đẹp trai hơn, giàu hơn, tính hay hơn, nói chung cái j cũng hơn :-S . nên cho dù trong tim bạn Hương có ai thì cũng sẽ chuyển sang bạn này thôi

hey

uầy, bạn này mà kô đẹp trai hơn bạn BB à. Hơn là cái chắc. kô hơn mới là lạ. Mà bạn Hương là bạn nào thế? Sao được girls A1 tôn vinh dữ dzậy?

muốn hiểu thì đọc lại ngay trang trước thui, em hey ạ!

Trái tim bạn Hương trao người ta, thế mà người ta cứ ỡm ờ... ghét vật!
mà bọn mày ơi... cái bạn j` j` trong ảnh ý... đi SH đúng không??? Thế thì cũng có cửa đấy... nhỉ!

Shit vật mày ạ!!! bài làm như j` ý... nhìn sang bên thấy con Hòa, con My, thằng Tùng, thằng Tuấn Anh... ngay cả thằng Việt Anh nữa làm ai xong bài rùi.... Sợ wa'... thế nên làm linh tinh cả lên.. ghét vật... Bình thường thằng Trung Đức, An Hưng học giỏi bao nhiêu thì hôm nay làm bài loạn cào cào... bực hết cả mình... toàn dùng nhuwnxgn thứ cao siêu đâu đâu ý.... nếu kết quả muh không giong nhau thi thể nào cũng to mồm bảo mình sai... Ghét!

choupiedou

hihi,cái anh gì đấy nói cũng phải,lớp mình ddek thấy thằng con trai nào cả.
@BB: uh, cai gi cungx hon, nhung huong ko thich thi biet phai lam sao?
muon biet co dep zai hon thi choup thu post anh len cho moi nguoi so sanh nhe :q:
@hey: ko phải tôn vinh mà là đưa ra nhận xét dựa trên cơ sở là sự thật,đâu phải chỉ có bạn hương,muốn biết bạn gái a1 nào là bọn này sẽ nói cho,lớp tớ là ai ai cũng đều có nhiều ưu điểm rứa,nói ra ko hết.hehe
@uyên,thế tao tưởng THanh Đức nó làm được bài cơ mà,nghe nói là nó nhắc cho Ngọc thì tao nghĩ nó phải nhắc cho mày xong đã chứ.hihi. dời mày giống hệt tao, tao với shua so kết quả mà nó cứ như đinh đóng cột tao sai,mà tao thì chả thấy sai chỗ nào.cuối cùng rùi nó cũng tìm ra chân lí là tao đúng.hehe
con bé mai ngồi bên cạnh nhởn nho hết nói,em ý giỏi wa,trong khi mình đang vật lộn với bt thì nó ngồi nhìn.hâm mộ wa.bọn nó giỏi thật mày ạ.
hic,còn ngày mai nữa là xong,khốn khoro thế, chưa động tí nào cả,vừa dài vừa khó nhớ.huhu,chả biết làm sao đây.2 cái môn khó nhăn răng,đek biết mai làm thế nào.hichic :-( :-( :-(

bad_boy_forever

hehe...... BB mà lại đem đi so sánh với thằng kia thì hơi khập khiễng đấy. Vì thằng kia trông phong độ hơn là cái chắc. Mà mấy bạn này, hỏi cái, người yêu của bạn lớp trưởng của mấy bạn là ai đấy? Có chắc là hơn thằng bạn tớ kô?

đính chính BB lại nghen... Người muh bạn lớp trưởng yêu... h`ihi`... ăn đứt bạn trong ảnh... muh hình như chính mồm BB nói trong topic khác ( Hình như trong top ai xinh nhất CVA thì phải) là bạn trong ảnh có ng` iu rùi... Thế muh còn... bày đặt...

@ Mít: đầu tiên tao tưởng nó làm bao nhiêu, xong trước tao thế mà lúc sau thấy quay sang hỏi những cái con muh tao làm bao lâu rùi...
CHẳng hỉu hum nay làm bài kiểu khỉ gì nữa,,, đầu tiên, mất 20 phút cho những câu đơn giản hết sức ( nửa bài thi rồi đấ)... 70 phút sau để làm hình và cái con đại điên 3b... Thế muh cuối cùng thiếu... ghét thế...

bad_boy_forever

thế hả. Có ảnh kô? cho tớ xem với. kô biết thằng này là thằng nào mà lại hơn thằng bạn tớ được nhỉ. Này nhớ post cái ảnh lên cho tớ xem với nhé.
À còn con người yêu thằng bạn tớ hả. Con đấy chắc j đã hay hơn lớp trưởng A1 được. hehe

đã bảo là người Hương yêu muh... Lộn hoài ah`...
Thằng đấy á... Nói chung là đc... nhà giàu, trông cười duyên, nói chung là ddepj trai.. chơi ra chơi... có vẻ lạnh lùng con thạch sùng rất chi là HQ (nhưng đối với H thì... ko bít) h`ih`i

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000