^.^ Chút quậy của A1 !( *)>

Seven-Up

bad_boy_forever said:
chán nhỉ. Hương thik ai rồi kô biết. Tiếc cho thằng bạn wá. Này bạm 7up j ơi! bạn có học cùng lớp đâu mà biết trái tim bạn Hương đã in đậm hình ảnh của some1??????????????????
KO học A1 thì làm sao biết được những chuyện như thế cơ chứ.... :q: dân A1 đây....BB kết Hương lớp trưởng à...buồn ghê....ngồi mà hát Tình đơn fương đê... :)

ANH Giang said:
Chào mấy cô bé !!! Xem ra A1 cang ngày càng vui !!!
Fát huy truyền thống thôi anh ạ....lâu ko gặp à nha..... :cool:

Hôm qua tao đek làm được bài...chắc giỏi thì được 7 điểm....hãm thế....cứ đến lúc thi là lại hãm...... :(

bad_boy_forever

Seven-Up said:
KO học A1 thì làm sao biết được những chuyện như thế cơ chứ.... :q: dân A1 đây....BB kết Hương lớp trưởng à...buồn ghê....ngồi mà hát Tình đơn fương đê... :)
vớ vẩn, mà đã nói từ đầu là tớ kô đủ tư cách cho các bạn A1 và trường CVA rùi. Nhưng tớ thấy thằng bạn tớ có khả năng nên mới post ảnh lên cho mọi người xem

hey

mày nói rất đúng Minh ạ. thằng Chính tao thấy cũng hợp với bạn lớp trưởng A1 đấy chứ. Chẳng hiểu sao mọi người cứ chê

choupiedou

2 ông kia thích tâm tình trò chiện j thì ra chỗ khác nhé.
@hey: ddax thay lop truong chua ma bao hop hay ko?
@ chung: may oi,some1 la ai the?nham roi,trong tim Huong chi co BB thui,may ko biết à?
làm bài hôm nay chán vật,cái đề vàng như.... huhu,khốn nạn,bt vẫn làm đề trắng tự dưng hôm nay cô đổi hướng,chết em.hichic :-( :-( :-(

hớ hớ... phớ lớ.... Văn tao được 7... cuối cùng thì cũng đủ để có thể là học sinh giỏi... Qua bao năm, thấy đẳng cấp vẫn đc khẳng định.... Trình độ vẫn pro.... Chẳng có chữ nào, chẳng có phao, chẳng biết mình viết gì.... Những gì thuộc dạng thấp kém hèn hạ nhất của mình thì thầy đánh giá cao quá cơ...... NHục thế!

đến bó tay..... hum nay bình bầu hạnh kiểm, Nam nhất quyết phải có 5 hạnh kiểm kahs.... thế muh moi mãi... cả lũ cán bộ mới chịu để cho 3 đứa bị HK Khá.... he'he'...

choupiedou

ho hoh,tổ tao thì ddek biết như thế nào,con Xuân Bắc nắm giữ quyền hành dek cho ai xem.héhe, thật ra dek co đưa nào thèm wan tâm.
hichic ngược lại với những gì con Uyên nói tao thấy bài nào tao nghĩ ổn y như rằng thầy cho là có vấn đề,hichic con 6 văn làm xấu cả bộ mặt bảng điểm của tao.huhu :-( :-( :-( may mắn thay vẫn giữ được cái vụ hs giỏi.hichic. suýt chết trong gang tấc.
hoohoo ,hôm nay được 9 lý mà sung sướng wá là sung sướng.
cả cái tin được giải 3 địa nữa.chẹp tuy nhiên tính ra tao vẫn lô 7000nghinf so với tiền đầu tư. :-S :-(

ho*... bài văn như thế mà mày cũng có thể cho là ổn được sao... nhưng đúng là nhìn chung, những gì thấp kém nhất của hs, thầy Minh đánh giá cao như.... còn những gì ddepj đẽ nhất, chỉ đáng 5,6 thui.... Chia buồn cùng bé (mày vẫn hơn phẩy tao My ạ!!! Ghét vật!!!)

Còn vấn đề hạnh kiểm thì lo lắng làm we' j`..... tổ mày chỉ có thằng Dũng, bé Thanh Đức là bị phân vân thui... nhưng cuối cùng do cả hai bé đều mang giải về nên hk tôt hết.... Thông tin tôt mày nó là như thế...... ok chưa???

Seven-Up

Bọn này thik nhở....đi thi Fáp hầu như đứa nào cũng có giải..... mà nhanh thật đấy chưa gì đã hết năm rồi....nghĩ đến chuyện năm sau phải thi tốt nghiệp rồi thi ĐH nữa sao mà thấy nản quá....hix :(

Seven-Up

bad_boy_forever said:
vớ vẩn, mà đã nói từ đầu là tớ kô đủ tư cách cho các bạn A1 và trường CVA rùi. Nhưng tớ thấy thằng bạn tớ có khả năng nên mới post ảnh lên cho mọi người xem
Cho tớ hỏi Trần Long trong topic Ai xinh nhất CVA là ai vậy??? Thấy chê \l CVA kinh quá nên tớ muốn xem pic... help me plzzz

choupiedou

hihi,thì tao có lo lắng gì vụ hạnh kiểm đâu. gì mà hơn được mày,thế mày 6,5 à?hichic.chán nhẩy?
hè rùi,năm sau thi mà tao thấy lớp mình nó cứ nhởn nhơ,có đứa nào thèm wan tâm học hành đâu.như mấy đứa lớp khác nó đi mua sách lớp 12 rùi.
thế vụ đi tham wan thế nào đây nhỉ?mấy đứa ban chấp hành đâu?
Uyên mà tiết lộ thông tin đi nào?

bad_boy_forever

Seven-Up said:
Cho tớ hỏi Trần Long trong topic Ai xinh nhất CVA là ai vậy??? Thấy chê \l CVA kinh quá nên tớ muốn xem pic... help me plzzz

hiện h ông này kô có ở đây, mà ông cũng ghét chụp ảnh lặm nhưng công nhận bạn gái ông xinh phải biết, nhìn xong ngất luôn ra đấy cũng được (nói thế thôi chứ ngất ra đấy thì còn thể diện j nữa nhưng kô ngất thì cũng đứng ngây người ra đó)

Seven-Up

Cũng chẳng fải là cần lắm chỉ muốn biết thôi.... trong fạm vi có thể....

P/S: Hiếu sao ko thấy mày onl nhở... cả hôm nay tao đợi mà chả thấy....đang định nhờ mấy việc trên net.... :)

ho*, tao không hỉu là bài tao postst lúc chiều đâu.........

Đành nói lại vậy, hum họp, nói chung là không có gì đáng kêu ca... chỉ buồn cười thôi.......
CÒn về chuyện thăm quan, chẳng thấy Nam đả động j`, với lại hum đấy muộn wa', cả lũ cũng muốn về...... Để sau vậy.....

Đành thay mặt ban cán bộ lớp (oai phát khiếp) hứa danh dự với các bạn là hè nãy sẽ cố gắng xin đi thăm quan (ít ra 2 ngày cho bo~ ghét).... ko cho thì úp sọt con Mai. Cấm bố con Mai được phát biểu linh tinh hum họp phụ huynh.......

choupiedou

hichic, nó đã khẳng định là bố nó sẽ có ý kiến đấy.ko cho đi 2 ngày .thế nên lần này phải làm công tác tư tưởng trước cho fụ huynh đi,ko rồi lại đi như năm ngoái thì....
với lại cán bộ lớp cần công khai công tác để các cháu còn về báo cáo fuh huynh sớm nữa.năm nay nhất quyết fải đi 2 ngày.cố lên,vì sự nghiệp con em chúng ta tát chết cha con em hàng xóm(nguyên văn của mèo).hehe =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000