Châu 10D4 FC

Ai là người xứng đáng với Châu nhất ?

• Bình ( Mình đó )

Votes: 2 2.6%
  • Trường 11D9

Votes: 25 32.9%
  • Giang 10D2

Votes: 17 22.4%
  • Nam trường Phương Nam

Votes: 1 1.3%
  • 1 ai khác ?

Votes: 31 40.8%

• Total voters
    76
Status
Không mở trả lời sau này.

gipypy_9x

Member
tự tin quá thế kia cũng lâu là phải , nhầm hàng rồi anh ơi , anh Tiến nói chuản đấy , ko nhưng sắt hay inoc mà còn là ...... ai bít ...........là cái ji kho' đứt nhất :D

gipypy_9x said:
tự tin quá thế kia cũng lâu là phải , nhầm hàng rồi anh ơi , anh Tiến nói chuản đấy , ko nhưng sắt hay inoc mà còn là ...... ai bít ...........là cái ji kho' đứt nhất :D
biêt thừa có đáp án :))=)) ôi không sao , cũng quen như thằng G rồi mà :)0=)) alo^ alo^
ai hạ thấp con gái D4 thế Hoa , không phải anh đâu đấy :D:D:alo^ alo^

Ice_Fire said:
Hình như cây làm = sắt hay inoc :)) , mấy cái cưa thì toàn muỗi :))=))
Phải học tập mình nhiều :">
6h 04m 14/3
anh nói chí phải , trình em .......:"> thế này mà mỏi mòn hơn 2 năm cũng đã xong đâu hả anh :(
Mà còn nhiều người như thế lắm , chả hiểu con này nó có gì mà mình cứ yêu nó mãi đc :(
Và đã biết bao người vì nó để mà buồn gần hết năm hết tháng vì bóng hình của C ko thể phai mờ trong tâm trí đc :(

HẬN ĐỜI NƯỚC MẮT TUÔN RƠI
VIẾT LÊN 4 CHỨ YÊU CHÂU SUỐT ĐỜI

trungvb

Moderator
lâu không vào sao cái này nó phát triển lên kinh thế không biết...
chắc người trâu nó có cái j lạ lẫm lém hay sao ý,,,để hôm nào ta khám phá,,,=))=))=))

Ice_Fire

Member
trungvb said:
lâu không vào sao cái này nó phát triển lên kinh thế không biết...
chắc người trâu nó có cái j lạ lẫm lém hay sao ý,,,để hôm nào ta khám phá,,,=))=))=))
con gái làm gì có cái gì lạ chứ :-/ :-/ :-/ nói rõ ra xem khác con trai ở điểm rì nào >:)>:)>:)
1h 15m 15/3
aaaaaaaaaaaaaa tha`ng Bi`nh co' the^m 1 phie^u' kia` aaaaaaaaaa =))

friend_4ever

tớ mãi là bạn ấy said:
Why not ? :( hình như chẳng ai tin mình cả
Hôm nay C ko thi nữ sinh thanh lịch à , phí thế , tài năng thế mà ko đi :-S ko hiểu thế nào nữa :-S
Đúng roài , ko cho pé Châu đi là quá phí ;) ... Nếu mà đi chắc chắn là sẽ có giải mà ko phải giải rút đâu B-) ... Hehehe , C oai , bùn cho mày toàn bị vùi dập tài năng X( , bao nhiu người cứ :-/ không bít sao mày lại ko thi < cái T ý , mấy đứa nữa > .
Nhưng mà như thế lại hay lắm đấy , vì sao thì tao nói rồi =))

tronhocdichoi said:
vì Châu mà mặc áo dài vào thì đẹp fải bít>:)>:)>:) Hôm nay gặp bạn Châu thấy ko thi làm bạn sha đì tiếc vời vợi, thương thế:p
:))=)) =D.=D>=D>=D> đá giỏi đấy gần bằng mình rồi , đú à em ơi :))=)) alo^ alo^

gipypy_9x

Member
tronhocdichoi said:
vì Châu mà mặc áo dài vào thì đẹp fải bít>:)>:)>:) Hôm nay gặp bạn Châu thấy ko thi làm bạn sha đì tiếc vời vợi, thương thế:p
Lại cà đểu nhau roài thành oai ,>:) >:) >:) thik chết ko , mak trần trứng bây h chứ lại =))

Ko ngờ con Châu này lắm fan hâm mộ thế.Ai muốn có ảnh của Châu năm lớp 2 ko. Hồi đó nó hay lắm, mặt mũi nhìn baby dễ sợ luôn, lại trắng trẻo nữa , nhìn chung là rất đáng yêu.

Nói thế hóa ra giờ Châu không trắng trẻo...ko baby à:p:p:p...cóa thì cứ up lên cho cả nhà cùng xem...chớ ai lại rao bán thía bạn Thơ oai;););)

Vu_Thang_D2

Member
Có muốn buôn bán thì post lên một phát thật độc vào làm demo,rùi sau đấy thêm một câu "...còn nhìu ảnh nữa,muốn xem thì ...mang tiền đến gặp..."!he he he he

DanteXXL

Chòi oi!!! Trùn sư huynh bị vượt rùi àh??? :(( Sư huynh ơi!!! Alo^ alo^ Tìm nick nào nữa vô vote đê ko là thua bi h?? :| :| :| Ko thì huynh điều tra xem cái thèng "ai khác" đấy là ai chiém chết ló đê >:) >:) >:)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000