Châu 10D4 FC

Ai là người xứng đáng với Châu nhất ?

• Bình ( Mình đó )

Votes: 2 2.6%
  • Trường 11D9

Votes: 25 32.9%
  • Giang 10D2

Votes: 17 22.4%
  • Nam trường Phương Nam

Votes: 1 1.3%
  • 1 ai khác ?

Votes: 31 40.8%

• Total voters
    76
Status
Không mở trả lời sau này.

gipypy_9x

Member
Ngày mai sẽ là 1 ngày khác theo cả 2 nghĩa :(:))) , hờ hờ , đúng là làm vớ gương , hừ hừ ................Chán đời

Mày mê tín vừa thoai Châu ạ:(:)...vỡ gương vỡ gủng gì...căn bản là chưa được tập tành kĩ thoai...mới lại cũng ko gặp thời:)(chít, cái này không mê tín thì là gì=)))
@Trùn: chòi...ai bảo làm gãy xe:p:p:p

soi_hoang_g5d4 said:
Mày mê tín vừa thoai Châu ạ:(:)...vỡ gương vỡ gủng gì...căn bản là chưa được tập tành kĩ thoai...mới lại cũng ko gặp thời:)(chít, cái này không mê tín thì là gì=)))
@Trùn: chòi...ai bảo làm gãy xe:p:p:p
úi dợi tự nhiên lôi cái gãy xe ra :(:)(( Diệp hâm sao lại lôi cái chuyện hay này ra mà nói thế nhờ , hix:( xúc dộng quá cái xe của con
H : ai mà biếttttttttt cái xe gay cái gì :p alo^ alo^

soi_hoang_g5d4 said:
Lại lạc đề òi anh Trùn oai:):):):)...xe anh gãy thì là việc của anh mờ:p...cứ lôi ra...thi CFC có thi fần xe gãy đâu=))=))=))
có phần đấy cũng chẳng thi đâu sói ạ alo^ alo^
C : theo cả 2 nghĩa ở đây là nghĩa gì thế ?? không hiểu gì hết trơn à :D:D alo^ alo^

gipypy_9x

Member
>:) :> á á cái Hoa đc set mod mà ko chia sẻ gì cho cả nhà nhé :(( .
Hum nay 2 tiết đầu tiên Sinh và kỹ nông buồn ngắt :( có mỗi cái là cô Liễu bảo có thể kích thích tăng trưởng để thay đổi giới tính và phát triển hơn =)) , làm Châu cứ nghi ngờ ko bít 4boy d4 thực chất là thía nào đây ;-) ;-) ;-) .... bao h phải nhờ Hoa kt mới đc=)) ..., mà dạo này Long a b c nhiều waB-) .
@ tiết Toán đc học dưới phòng đa năng vui thía , cô toán cứ cắm cúi đánh máy còn mình cắm cúi ăn kẹo Colia :"> ..... mà nói đến kẹo buồn cười chít đi đc =)) =)) . Cái P.Hoa ăn kẹo của mình thía mờ lại máu xung phong trả lời bài , thía là pé ý cuống quá nhả kẹo ra tay =)) , buồn cười ko chịu đc . Thía là Long với Châu tưởng ra nếu mà cô gọi nó viết lên bảng thì ko bít nó vứt kẹo đi đâu :D .
Giờ nghi 5' dc nghịch cái bút thông mình ^^ , thấy hay hay , rùi lại nghe nhạc của ông gì hát bài gì ý , hay phết :> ....
Tiết sau ko có ji đáng nói vì bút lại hỏng , h học lại im im im
á nhầm , kich nhầm sang topic này thực chất mún vào d4 :((

Con Châu hưm...thía mờ cũng nhầm...chắc là xúc động vì giờ học quá:))=))...mờ cuối cùng hum nay mày bảo cái Hằng đến nhưng xong òi ko đến à:>:>:>...ko được xem mặt kk...phí quá nhở:)):))

uầy sao cái topic này ko có gì mới nữa à , iu cầu là thi xem ai viết thư hay nhất cho Châu đê ..............
Hờ hờ fans của Châu chết đâu hết cả < còn mình mình càng tốt > Châu có cần Nam kêu gọi lên ko ;) hoành tráng ngay :))

friend_4ever

úi chài sao Châu lại để ảnh Hằng làm avartar thía kia , chị em mình chẳng có ảnh nào đẹp cả tiếc quá
hum nay sry ko lên với C đc ;)
sao h chỉ còn bạn Nam trụ vững với cái FC này thoai à anh trường đâu ồi

friend_4ever said:
sao h chỉ còn bạn Nam trụ vững với cái FC này thoai à anh trường đâu rồi
anh đây anh đây :D:D anh không pm căn bản là biết nói gì bi giờ , phải có cái gì nói thì anh mới nói chứ :D:D tự nhiên nói thì sao nói được alo^ alo^

soi_hoang_g5d4 said:
Ko nói thì...kưa:)):))..nhở anh Trùn nhở:>...ai bítttttttttt=))
ai bíttttttttttttttttttt cưa hay không . bí mật ;) hehe cưa sắc thế này mà cây không đỏ , cây này cho đi thi chuyện lạ việt nam được đấy :))=)) alo^ alo^

Chòi chòi...sợ quá sợ quá...lại bắt đầu nhắc đến chuyện...nhạy cảm:"> :)):))
Nói chung là cái cây cũng nên tự xem xét lại mình một tí:)...cho các thợ kưa được nhờ:)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000