Châu 10D4 FC

Ai là người xứng đáng với Châu nhất ?

• Bình ( Mình đó )

Votes: 2 2.6%
  • Trường 11D9

Votes: 25 32.9%
  • Giang 10D2

Votes: 17 22.4%
  • Nam trường Phương Nam

Votes: 1 1.3%
  • 1 ai khác ?

Votes: 31 40.8%

• Total voters
    76
Status
Không mở trả lời sau này.
ặc, vừa cổ động bên kia thì sang đây đã thấy lên danh sách thành viên đội cổ động rùi8-} Thế thì mai em cũng kiếm chân cổ vũ:D
@Châu: post thiếu câu của tớ nhé:p, cả câu nó nhiều thông tin cơ mà:p, có cần post lên ko?:D

Ice_Fire

Member
Xem chừng Châu được nhiều người cổ vũ + động viên quá nhỉ ;)
Tiếc là mai a ko đi được :( , giờ là 2h30 phút òi :D
Sống về đêm thích thật :) , hơi đói tí thôi
Mệt & chán quá
toe toe

Hôm nay bạn Châu cuối cùng có vẻ đã bị loại:D nhưng mà ko sao, được cái tinh thần thoải mái nghe lời mình lúc nói cứ nhìn anh Giang thế là nói liền một mạch, Châu nhể?:p

Ice_Fire said:
Xem chừng Châu được nhiều người cổ vũ + động viên quá nhỉ ;)
Tiếc là mai a ko đi được :( , giờ là 2h30 phút òi :D
Sống về đêm thích thật :) , hơi đói tí thôi
Mệt & chán quá
toe toe
hì hì sống đêm chẳng thích , anh phải đi lượn phố cơ đi bộ ý hay cực kì luôn hix:( , mỗi tội lạnh :(:)(( >:D< alo^ alo^
C : hôm nay thi khá tốt , chắc tại chị thi cùng em ý kém nên bị nó thế =D>=D>=D>

friend_4ever

khổ thân Châu , vừa đi chơi về là đã than với Hằng , thôi mày cũng làm ko tốt nhưng mà mày cũng ko buồn vì lí do đích thực vì sao chỉ có mình tao biết ===> mày thua cũng ko sao . Còn nữa mày không kém ai cả chỉ vì mày thiếu may mắn , mày cũng đừng xấu hổ mà trốn tránh mọi người , chả ai khinh mày hết . Ko đc thì thôi mày à , mày đừng có buồn tao muốn nói nhiều nữa nhưng tao phải đi có việc ?
Tao hy vọng mày ko buồn quá vì 1 chuyện cỏn con này , những gì tao và mày đã từng làm còn hoành tráng hơn nhiều .
Tao iu mày nhiều .....

Cái gì qua thì cho nó qua đi , đừng buồn và đừng lo vì mọi người sẽ nói gì .
Tomorrow will be another day , ngày mai sẽ là 1 ngày khác Châu à ;) , thua keo này ta bày keo khác ;)
Nhưng Nam góp ý chân thành nhé , Châu chỉ thích thắng thích đc làm MC nhưng chưa cố gắng gì cả lần sau rút kinh nghiệm đi vì cái gì cũng cần có nỗ lực mới thành công , đừng có hy vọng quá .
Đừng buồn em hỡi hãy cố vui và đừng ướt mi ...........................:X

he he he...ko được cũng ko sao...nhở:):):):)...mọi người an ủi nhìu quá òi nên thoai...an ủi thêm cũng bằng thừa:):):)....dù sao cũng cám ơn mài vì hum nay đi chơi rất zui:):):)

friend_4ever said:
đấy thấy chưa , ko ai nói gì mài đâu , lo mà sống cho vui vẻ đê :))
ừ đúng ai bíttttttttt , hey sheđa :))=))
Hoa : hôm nây bắt người ta đi Bộ về :(( :(( mỏi chân quá alo^ alo^
C : cứ vui lên , đời ngắn lém :))=))

friend_4ever

anh trường này tam lí nhở quan tâm đến Châu thía , hôm nay cũng lặn lội mưa gió đi cổ vũ cho nó à ... iu C quá nhể ;)

friend_4ever said:
anh trường này tam lí nhở quan tâm đến Châu thía , hôm nay cũng lặn lội mưa gió đi cổ vũ cho nó à ... iu C quá nhể ;)
hì hì ai bítttttttttttt , mình anh biết thôi , úi quên cả em cũng hiểu anh mà :X:X:X thanks em hehe alo^ alo^

friend_4ever said:
he , anh này tính đc nhở mỗi cái ko handsome cho lắm ;)
hờ hờ ai cũng chê mình xấu trai thế , :(:)(( bít thế không để cái avat chết tiệt này cho rồi :(:)(( tìm anh nào đẹp xai để vào vạy , hix :9 người ta xấu thì cũng phải để trong lòng chứ sao lại nói ra thế hả em , xấu hổ quá cơ :( hix:( hix:( , khổ thân cái đời tôi , về nhà trách bố trách mẹ sao sinh ra tôi để tôi xấu thế này hehe alo^ alo^ mẹ ơi con muốn cưới vợ :(:)(:)(:)((

friend_4ever

boy_co_don_892004 said:
hờ hờ ai cũng chê mình xấu trai thế , :(:)(( bít thế không để cái avat chết tiệt này cho rồi :(:)(( tìm anh nào đẹp xai để vào vạy , hix :9 người ta xấu thì cũng phải để trong lòng chứ sao lại nói ra thế hả em , xấu hổ quá cơ :( hix:( hix:( , khổ thân cái đời tôi , về nhà trách bố trách mẹ sao sinh ra tôi để tôi xấu thế này hehe alo^ alo^ mẹ ơi con muốn cưới vợ :(:)(:)(:)((
cưới ai vậy anh B-) B-) muốn cưới C ko em gả cho ;-)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000