Châu 10D4 FC

Ai là người xứng đáng với Châu nhất ?

• Bình ( Mình đó )

Votes: 2 2.6%
  • Trường 11D9

Votes: 25 32.9%
  • Giang 10D2

Votes: 17 22.4%
  • Nam trường Phương Nam

Votes: 1 1.3%
  • 1 ai khác ?

Votes: 31 40.8%

• Total voters
    76
Status
Không mở trả lời sau này.
theshadow said:
mãi mới được post bài.......Amen
Ôm C sướng lém mọi người oai:)):)):))
à ừ :))=)) hay đấy keke
tó mãi là bạn ấy : em ơi anh chế ra bức thư tình thứ 7 rồi đấy vào mà tham khảo :D:D chắc là còn nhiều chỗ chưa hay lém đang sửa mà alo^ alo^

medusa

theshadow said:
mãi mới được post bài.......Amen
Ôm C sướng lém mọi người oai:)):)):))
oai`
nhi`nmat HSTL ma` the ah`
kinh that , noi nhu the cha khac noi cac ban kia k con co hoi
chia bu`n :( :( :(

ACk ack ack...hong? het' ca? hinh` tuong. oi` kk oai:(:)))...du` co' suong' that thi` cung~ fai? kiem` che' cho';););)...chu' ai lai. noi ra nhu thia' nho~ bi. cuop' mat thi seo:)):))

gipypy_9x

Member
Khiep' cai' topic nay` ........cu' dua minh` ra lam` chu? de:"> noi' gi` mo` lam the ko biet' nua~ < hic ko danh' co dau dc > .
Yeu cau` ban Giang ko phat ngon lung tung nhe' :> , noi' vo van nua~ can than day , B-)

Khổ thân Trâu điên, hết chuyện rùi hay sao mà mấy lão ấy đem mày ra bình loạn, đúng là cái thân con Trâu. Tao là tao thương mày lém nên cái ảnh của mày tao sẽ cất ở nhà, ko công bố nữa(trừ phi có đứa nào trả giá cao) nghen

tớ mãi là bạn ấy said:
May hom nay ko gap dc C , nho wa troi` luon :(( :(( vi` viec hua' voi C se~ co' gang hoan` thanh` de? mau gap C
C oi ........................................
chữ kí ông này ăn cắp bản quyề của mình , vậymà chưa xin phép gì cả :(:)(( ăn cắp bản quyền alo^ alo^

tớ mãi là bạn ấy said:
anh co dung` dau , ma` cua? anh la` co don suot doi` , con` em la yeu C suot doi` , anh co the' dau ma` doi` ban quyen :))
chài ơi , thế là ăn cắp rồi em ạ, chú cứ dùng cũng được nói anh 1 câu màkeke>:)>:)>:)
topic này hết người rồi chú trụ vững nhỉ :))=)) alo^ alo^

boy_kieu_ko_kieu

em C thi` thieu gi fans ma` phai? lo nay` lo no :)) nhung anh ko yeu em dau nhe' , anh chi quy em thoai :))
Anh co nguoi` khac roai =)) yen tam anh se tiep tuc quang cao e

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000