Châu 10D4 FC

Ai là người xứng đáng với Châu nhất ?

• Bình ( Mình đó )

Votes: 2 2.6%
  • Trường 11D9

Votes: 25 32.9%
  • Giang 10D2

Votes: 17 22.4%
  • Nam trường Phương Nam

Votes: 1 1.3%
  • 1 ai khác ?

Votes: 31 40.8%

• Total voters
    76
Status
Không mở trả lời sau này.

DanteXXL

Trùi ui!!!! :( :( :(( Em đang định lập topic này thì anh lại làm trc rồi :(( Dã man thế??? Đề nghị mọi ng` vô đây sinh hoạt FC lành mạnh nha :)) :)) Nghiêm cấm đánh nhau chửi nhau nha :D >:)

bongdem243

kinh nhể , em anh pro wa , đúng là anh nào em nấy :)) , em mình công nhận HOT thật , cho em 1 tràng pháo tay , bis bis

bongdem243

uh , em anh tính nó hay xâu hổ mới thế ý mà :D:D:D:D , nhưng mà công nhận là em anh quá PRO đê , dễ thương này , cá tính , xì tin :)) , hè ,anh cũng cool ko kém đâu

boy_kieu_ko_kieu

uầy uầy , vãi lúa em Châu d4 , khủng vật ạ , hơ hơ , mà thía này thì có khác gì em Châu là hotgirl CHU VAN AN đâu , phải quảng cáo mới dc $__________$

tuankazzan

Member
Anh ơi thế anh ko bít Trâu còn rất khoái kinh doanh à??Nữ doanh nhân là một nghề hơi bị xì tin đấy,riêng khoản kinh doanh thì thì Tuấn luôn ủng hộ Trâu cả 2 tay Trâu ạ!!!!!!!!

boy_kieu_ko_kieu

Cha cha , chí lớn đay , trông cái mặt ngố ngố thế mà khủng vãi , anh chả bít gì nhưng cũng cứ ủng hộ =))
phai? doi ten cai nay` la` Binh chon em Chau lam Hotgirl , the co li' hon , con` ai nua~ vao` day de ,

friend_4ever

eo ôi , Châu của Hằng VIP chưa kìa , thế mà fan cứng của Châu , bẹn GIang thì chả thấy đâu :p , chắc chạy mất giày roài :))
Iem cũng bon chen với , em là bạn thân của Châu ..................iu Châu và bít rõ nhất Châu cute đến mức độ nào ;)
Có nên viết hết tên những ai thích Châu ra ko nhỉ ^^

friend_4ever

oái oái , anh này sao quá đáng thế , sao trích dẫn cái dòng đấy ra rồi lăn ra cười thế , anh phủ nhận việc Châu hot và cute sao ............gru . Anh có vẻ ko ưa Châu nhể , ko chấp nhận nhé , ko thì nói thẳng ra chứ đừng cười thía

gipypy_9x

Member
oài mày đừng nói thía anh ý ko phải thế đâu mà có thế thì chắc là tại tao :(
Hơ hơ , topic này về tớ à , xấu hổ quá..............

theshadow

Member
Giang đây,vừa ăn cơm xong:)):)):)):))topic Châu FC thì làm sao thiếu Giang được :)):)):))lập ra cái list đi,tên các thành viên:)):))

boybaby

òm , ghê ghê , đấy lần trước mình lập thì bị del , tức thía , lần này có gì cũng đừng del ,cùng lắm là block thôi :)) để cho các fans giao lưu , Châu thì lắm fan nhiều mộ mà

friend_4ever said:
oái oái , anh này sao quá đáng thế , sao trích dẫn cái dòng đấy ra rồi lăn ra cười thế , anh phủ nhận việc Châu hot và cute sao ............gru . Anh có vẻ ko ưa Châu nhể , ko chấp nhận nhé , ko thì nói thẳng ra chứ đừng cười thía
anh có ý gì đâu em , lại bước vào anh lại đi ra :))=))=)) alo^ alo^

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000