Châu 10D4 FC

Ai là người xứng đáng với Châu nhất ?

• Bình ( Mình đó )

Votes: 2 2.6%
  • Trường 11D9

Votes: 25 32.9%
  • Giang 10D2

Votes: 17 22.4%
  • Nam trường Phương Nam

Votes: 1 1.3%
  • 1 ai khác ?

Votes: 31 40.8%

• Total voters
    76
Status
Không mở trả lời sau này.
Hờ hờ hờ...ko bít "cánh đàn ông chúng mình" nghĩ giề nhưng mờ...em vừa mới ló mặt vào lớp..."bớ chúng mài...có fim hành động tình cảm hay lắm"...một lũ chẳngt bao giờ rời khỏi chỗ nháo nhào..đâu đâu đâu=))

soi_hoang_g5d4 said:
Hờ hờ hờ...ko bít "cánh đàn ông chúng mình" nghĩ giề nhưng mờ...em vừa mới ló mặt vào lớp..."bớ chúng mài...có fim hành động tình cảm hay lắm"...một lũ chẳngt bao giờ rời khỏi chỗ nháo nhào..đâu đâu đâu=))
đấy là phản xạ theo bản năng rồi hay sao ý :))=))
người ta có câu , thấy gái là .........lung tung :))=)) alo^ alo^

soi_hoang_g5d4 said:
=))=))=))=))...đừng có thế mờ:)):))...bản năng gì đâu...theo như thầy Văn nói thì đó là..."nhu cầu nhân bản"=))=))
thế à , hây là lại chơi cái thể loại tự thụ phấn đấy :))=))=)) alo^ alo^
sinh lớp mình đang học về zen lên là nó cũng đề cập cái lĩnh vực này , vui phết alo^ alo^

boy_kieu_ko_kieu

chài , FC e Châu vẫn hoành tráng quá nhờ , e Châu vẫn giữ độ hot ổn đính thế , thế mà chưa kén đc anh nào hơi phí :))
E Diêp Sử cũng cute lắm cả nhà bít chưa vậy ^^

tớ mãi là bạn ấy said:
anh trâu thế ai mà bắt nạt nổi anh , anh toàn làm tức nổ mắt rùi nó lại kêu ca với em
Mà cái lọ sao anh tặng nó đẹp phết :)) , có tự tay gấp ko thía
sao lại không cơ chứ . không tin à , tự gấp gần hết nhờ ít lém :D:D alo^ alo^ nhưng mà vẫn là tự gấp :((

anh vẫn yêu nó chứ gì , thế thì đừng có chọc tức nó nhiều quá , dần dần rồi anh sẽ quên nó thoai , chả bù cho mình mãi chưa quên đc :(( đại ka trường tiên phong trc đê . Mà sao nó bảo? anh mua chứ có phải gấp đâu ? e còn gấp cho nó bao nhiêu hạc kia kìa :))

tớ mãi là bạn ấy said:
anh vẫn yêu nó chứ gì , thế thì đừng có chọc tức nó nhiều quá , dần dần rồi anh sẽ quên nó thoai , chả bù cho mình mãi chưa quên đc :(( đại ka trường tiên phong trc đê . Mà sao nó bảo? anh mua chứ có phải gấp đâu ? e còn gấp cho nó bao nhiêu hạc kia kìa :))
chài mua đâu mà mua mua cái lọ với giấy gấp sao với gấp hác thôi :(:)((
chắc nhìn thấy anh bọc ở trường lên bảo là anh mua :(:)(( bất công quá alo6 alo^ , mấy đêm xem bong đá ngồi gấp đó;) alo^ alo^

oạch , thế mà nó kêu là lớp khác bảo anh mua :)) pó cẳng .
Đang định chế ra cái gì hay hay viết thư cho nó mà đíu nghĩ ra anh chế hộ 1 cái đê :)) , thi xem ai chế hay hơn :)) ?

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000